una siku mii nimeliadniabdmbele yake ile macho eaaiauuabisania kitu inginemulikamkamepjeio moja ile sasa umehanpo Which, which is natural yeah, najuai like, uh, it, the wast thing about bs ile niko shua if i was to mtu akikachini nakaliamuulize did higo out of his way kuku disappoint utapata z isjust that the business wargaivo alafu pia nini nininaknga uh, ukibonga nuunduu kuna kitu ifulisema ilikuwa interesting ama kwangu nimekuwa nikiona nimekuwaniikumekua na hi stragle ya producers eing cognized eh? nakumka nikiona provo na mandugu na ambros wakisema hiyo like maproducer especially kenya ile rec- recognition wana hitaji alafu nikasik ukisema we vulo hu uh, na mtu mkisha malizana umemalizana mm. aufuatiliaji daani anwat mm. aufilni kama inamaanisha the aitakuwaev hiyo ni kitu af imekua noma mm. mimi kukosa kufuatilia inanifana naishi na a juu ukifuatilia unaweza utakufana h wacha ni deal na ile kitu yenye ni of nikudl nayo mm. kuanza kudil na vitu zenye siezi jana ndo nilikuwa naona ted akiongea nini ya sumna ninae ask ted alisema kitu ya maana sana ted alisema alikuwa naongea juu ya ku mm. watu wenye hawako kwa apo po mbelealikuwa naongea o pia mimi y yani, inanifungulia macho i like, ni ukweli ni hivo mm. yatya ya, ya befo tujafika kwamkhii ishu mm. yenyeo unaongelea inaanza na, na ongelea, it mm. with us. sisi kama yeah. tukokaalikuwa mm. mm. nasema hii kitu ina afe watu wanyuma sana mpaka liacha mziki mm. kwa sababu ya yeah, hiyo yeah. unaona ukifanyiai ngoma mm. unamtolea ngoma ananini anaenda so unajua like mm-hmm. tunaweza fanya naye ngoma ya kwanza si hiyo ndo itafanya yeah. uttunaendelea tukizifanyatunapanda like sounaona so, tukishapanda hi tuko juu na wewe tumepanda tumepanda tumepanda wen tumefika hapo juu mm sidhani naja uh, yeah, yeah. so, ah, ni kama ngazi uta ngazi ukishafika juuso inafika hapo point yenyem naonanimefika flani mm. I don't need you. Yeah. Mm. na ni ukweli, mm. ukweli nafikainuhitajiki mm. na sasa kukonka ku, ku, hiyo kitu unajua kitu iliua inafatusaidia nihizo mm. mm. ndo tuweze kufuatilianan but bauwezi mm. kwa sababu ya nini umefanya ngoma umechukua msanii um, ninia yako tu chini umemchukua ume years down the line amekuwa artist mbigi mm. zile ngoma mlifanya azikaunt like, yeah, kwa sababu yanini hizo si ngoma zenyea hizo ndo zimemleta aaasasa do hope ni huko kasababu ekua mm. oh, umekuja umeileta ume sasa hizi ngoma zako kwaa kwa zinaleta marupu, kwa marupurupu kidogo sana but ile ngoma atafanya akiwa mbigi hii mm. unaona ita, ita soamekujaja mekuja amechukua mtu mwingine ameweza kufanya naeehuyo mtu awja kuwa kwahiiyaaztukianza nawewe alikuwa anasema hiyo kitu anasemawanasaha igii kuna a watu wanyuma mimi nasemando anasahaginaanzanaee mm. si mm. mm. mm. tu ye, wakwanza ndo anasahau hiyo mm. ni kitu inahpe waanikuambiahata kunai t unaona hoakali amekuja amekua eua meua mm. g amechukua me amefunguasa mm. mm. so, wakifanya mi ndo niliitwa nyakuanzishaso ni yes. hata mm. mitambo zao nin mi ndo ikaonyeshakuna jamawangu flani anauza mitambo hapa mm. anaezauzia nikawasaidia so, mm. nika hio Mm. nini nini studio ya mke ianze mm. kurate mm. kafanya albamu ya kwanza ya ninis ilikuwa mm. yeah, mm. so buru mm. so unapata hiyo tim uko, uko na vitu mo sana zinae yanihiyo ndo mn yani, hata mi nakumbuka ilikuwa yeah, yeah. mm. juu hiyo tim vitu zilikua mtoyo wangun alikua anazaliwa mm alafu huko na presha ya life hmm. yani sasa pia hparo ameanza kudouti kitu saadaefika aw a ueu aeiekima ieua hiyo mm, mm. yeah. mm. kitu inaweza ina, ina, ina kukupiga kama o mm. a kukupiga mibaya sana juu mm. walewatu ulikuwa nao Au, sasa wameendadela yeah. vitu zinaendelea mm. wewe uko palepale f nakulizafwan adaateka huku nini vitu mtu amezaliwa ani e, nilikua mm. na e na sao nd ameingia buru nini mm kitu kituleku nanipea ni ngoma do hiyo ndio inaanza kuingia so mi naona do ile sasa u mm. yani, naona do mm. ya ukweli lene tulikua tuna tamani ndio mm. hii unana watu wanaimeka ma w wenyee unaimekanajua wele wskuiefanya soikonini wanapenda weni tauukaailikuaaaa zia so mm. unaona life ina move on kwa watu wengine like mimi si move on mm, mm. so alafu na pia nilikuwa nimekelea nini yangu sana zangu ba, kwa basket moja ya unaona yeah, yeah. yunaon yeah, yeah. ushajua umsakiwasta si yote tumekua naona inanainaoaiiunakaonaonaitu iaaamu ka ikafanya ngoma naitwa ma akumbuka ho siku mefaido imetokea hiyo mm. mm. mm. so, natoka studio tudio nikonatokaga studio buruu siku buruu ndo utoke kuna, kuna na mtisho unavuka unaingia mm. umoo mm. so una kwenda ku, umoo iseda upande ndudhi ndui ilikua izunguke iende hivopite a katikatieatembea dng nakupita achea goma eokit ilikuedalitoaro mbaya iliueaoar ile una bondamatinaimetoka bongoma yaachunamadnachuna n mbashan mati za umozinakupita zinacheza tu ngoma zako a saihapo iaei akubuka hata ondoaakakuja ana resignation yake ali najua alikuja kata, nini yake oh, oh, oh. kataminate mm. contract yake mm. kwa sababu ya like, ya reaemi namwelea yake ilikuwa fani sana juu mm. unajua ye, unajua by the time hiyo unaingia hapo mko, mko, mko buru. Yeah. Blue buru. Yeah, oh. tu sasa hapokasembiimkobliaua tso associated na yeye mm kila mtu anaehadi akeateka kwa poti anakuangalia i fulanisunafania mm-hmm. anuji kazi mm-hmm. so, unagetio pre unaishi nao na mabeste hadi mabeste tu zako yani nakumbukag sasa kuna siku kali aliea sasa kakua akapeafanidnhiyoin mm-hmm. mabeste mm-hmm. mtaani Hmm. Khi, watu wanakuchocha ilepatiaaianiaayako hey, ni ganihuaautabotunafanya naakuja tuurillakini aen machunguua tuklil ek lia nawama nnetukia kuficha abudn mm. mm. mm. <laughs> <laughs> so, mm. so, waaa hata saa hii mta ni yeah, saizi, do maamba akambiaa sah idomuia ana ka mavijana kamaanab kwaiyo mita unaona tu vitu zingine fanifani tue sa amebaaliua nadina ngapi alikuwa na karibu alikua nadina karibualikua nae mm. ma mbili mm. so, tukifana nayee sasa ndio tumekuja tumefanya advertisement ya b mm. na kufanya advertisement ya b hiyo wiki tena akapata mm. eh, yeah, okay, okay. jamaa kaingiza m- mita ngapi kwa wiki wikib mm ingia nrounapiga kalesa naonaresa vile inapanda sasa mtaalisasa ikakuapanandakaeshaa kastabaodns taingia kwa dinga ya soo sabndakuchukulia dinga kamaneevondu unasema bosi e sawa sawa eso yangunikai kajitombekenjana <laughs> <laughs> kajitombe huko ftopolepoleamboaeaa hukotuchidiamakameka vitu zinaendelea vitu zinaendelea sindakuja pare francis dinga aikakaakakuja inakuukadi kuna sikuminimelia dini kamhobuda Mm. yaani mbele yake ile machozi ini, mm. ya mbele ya ki e, Nikilia, kitu nimeliaa kia tuabshania ktunkapaju naadoda shaonyeshadoafaaan than Yo kitu iyo naona kitu big yeah, yeah, kitu yeah. big sana so by bythen apo hey, friction friction so kuna mm. siku hiyo siku yanini ndo nikakujagao ile ingile ja ninnini ikampigia tunikamshaniaje mzalil duliknaniambiagamautoka ni saahijo hey, unesainikombaya E, nakumbuka hyo siku akaniletea maneno kwa simu akanionyesha hata hey, unafukue kama kina motif kina magic senga majikisengasaunajua so anduwalikua hizo mm, siku wao mm, kwa, kwa nini wako kila mahali mi niko tu chini ya maji nahizi maengomazangu yeah, e, yeah. nikamwonyesha hey, bosi kama ni nihivo umeamua mm. achanifunhnds mm. bawalikuashamag hata mm. ata linapiga chenga uu kutoka iko unaendelea tu, mimi, jo, mm. mimi, kopale, pale umd adashammi na mm. yani, tu mm. mbaya tusnashioa ne, yeah, yeah. mau ataalikwambia ile siku nilipiga ho simuongea si nakali usiku imewoneshaayiefuna h utah yagho kituanakwaiulausemagaahln tu kitu n inakwaga ey nesti u mkitoka na mtu from fofai unaanazoaain mm. yeah, mm. alafu pia ii like nikisikia viwama ni kina j i think aliulizwa swali kwa jua mm. so mm-hmm. na na wako a the person parliamenttimsasakutumia ni clemo Yeah. Nani jua jua mm. friends moja, mm. so, ga, uh, mm. unka, a klmo juua jua ilehilesoil hawkuaanafanya pamoja walikua maamuu juu ameenda ndi nahara ile half, akikuja napatia, half ya, okay, mm. na keep. So, this is very rare hiyo no, no, ni kitu kituand maana nimeitoa nimeitoa kutoka kwa eete ya ted hmm. kusema wanasaau awatu hmm. so niivo, eh, ni hivo ni kweli tu Mm. ndomk wa kwanza yndok wakodo anaweza u kama wa kwanzabifatatufikie wakuledomia ata sishugulikaki huko juuhuyo ni mtu hata mjui yeah, yeah, ama umwenye yeah. unajua hapa karibu na wewe mm. awezi utunau mm. ni vituaaile vitu. mm. mm. kitui anafaa kuelewa alafu hikitu nahena kitu inatekwa wasanii sana ni ngoma atuuzi siwezi kukudanganangoma n biashara ya masum mm. ngoma tuuzi siwezisematisi ulipagana mavitu zinasonga yeah, yeah, yeah, Ngo- ni, ni. Mm, mm. na sa unaget nikikupigia ngoma atakauli nilipatha ukumi hiyo mm. ngoma autai yani utaise for life mm, yani mm. muambia mtu tunakupea ndomaana sizeki si, kusema naweza uzia mtu kitu hiyo valiu ya ngoma yangu kwa sababu mm. hakuna mtu kwa hiyo wanda takuuzia kitu ina las for, foreve isipokua mimi hakuna yeah. muambiagahivyo mtu hakuna kitu last forever mm, eh, isipokuwa mm. ngoma bobzile ngoma alifanyiwadaisiwatunadhiiawnafaenao wa mm-hmm. yeah, so, yeah. <laughs> mm-hmm. mtu aeleweamna anipatia kittaso mm-hmm. pia mimi nafa right zake na vitu fulani zakeakaepo mm-hmm. uh, kenye aisahii mm-hmm. so, mimi na naeieasauaona na sasa sisiaa at mtu atakanyuma yangu tamchorea mm. um, ba blue, hii kitusotzt kenya naeza sehema kina ej mm. a lifanyana nn alikua na wamekua nahii kitu imememe unaweza toa mtu akama mbiga kukuliko hiyo kituni yeye akuja kukuonyeshahjamaa kitu kwa? mm, mm. so, yeah, ikienda mm. hivi ndaku, boaoa so Mm-hmm. alafu ukiteki ukiona wakiwainje hata mm-hmm. e, rai wanapush ukoikeni e, like, yeah, lazima yeah. tuwapatio kredit ya hapa wametichapiawanakituwash washalano kituwashajua usema ni, ni ksautisoa yeah. wangetumia walimleta wakamwingiza kwab ndio una mm. ho ndo sasa tuhiyondo tuna tu, kitu tunati oh, oh, okay. umemlipa aendeeaaabia mm. mtu io ni d ya ututmaji vitu zinalipwa hapoauna at umenilipa mo iat n anohata tuangaliahivushaskikastori a j karibu rapagahash rap mm-hmm. so inasemekana kuna hi pefomance akina j walienda alafu ilikuwa emti mbaya This around 97 mpaka mm-hmm. ah, jalikambia damoniki ah, tujo misionikiwakowaja mm-hmm. tu tuishi tuishie tutudu vitu tutu, tutu zingine then wakienda kutoka hiyo place mm-hmm. anaitwa n 45 king produse akaanza kucheza its atidemondash lienda kamuuliza hi kitu utanipatia na do ngapi so haikua standard haufil ni kama ni tim yanyima produce kutoka from hii standard ya 10 k 5 kbus dont foget mm-hmm. ikitu napatia seni kitu iko na potensial ya mamitaifwearenot yeah. yeah. so, yes. signing splitshits mm-hmm. why not push the price up ile mm-hmm. saa ko jiski saa weenda mm-hmm. but ndio aufil ni kama hiyo time uuna anikibonga na produce fulani biaga ngapi akfgalia jiaekem nitakuwa honest kwako ntakwambiaik like, ss uh, tushahav mafns ma, ma wetu waiko ninibuara eh? mm. e, nenda kudusho nachukua tiko niko majuu lakini sm nachukua tiko mbao chiimsamechukuammbgiatikombao akabaia tu asachkioa siatitume aia kityote kii tikombao nakuji alibaatu ase kupot kusumbamba mafu waswata kuaate ni wase tofautisami naukukwetu mekuambia ile siku tu nilikata hiyo simu nikasema mm. nikekele hivi simu chini mm. af vitu zilifunguka yeah. nakumbukah siku nenda stdi asubuhi cama mm. mnokea mlanga aumegnafanya so, eh, eh, yeah. nga zote mbilisasa oh, okay. okay. unajua ukipata en huku namwnesaniaje a mm. eh, wakipata en wao wataniita niam mm. mm. mm. mi nikipata ent kwangu wale wangu wangu msina, yeah, so, yeah. na mtushatukwako solikua narat zote mbili btiod nakumuka asubuhi ikiamka tu hiviile mm. shida zote nilikua nazo zilitatulika hiyo siku asubuhi na mtu mmoja mm. You that walawawatakua kuata si walewatuokitu aohol likatmuhit ikafunua ama pengine lia atumaeewanguwaanaea kutumia ata si, si, si akuninihata yeah. kuna siku nikasemaje nikasemaje kwafaebook kwa askada mm. ilisema thasha napatia niik mm. ilitoka kwa mseuweziishaahii mm. eh, oh, ni aft shindeile nini nasiku ambamani eh, jamaa mm. tu sasha kanjmeiajko jaatolea wow. mm. mm. yeah. pakajyn ile sijafanya jobu sijamfanyia kituyani nikamwangalia kutoka tujanaktokadyn kamwangalia yeah. yeah. yeah. nikasemeneod ukikaufikirie idoaltowaplokkalimi kwaangumusemanga pengine kuna kitu hie biga hapo ndani han ningefuata ile pesa mm. unaona ni mm. kitu hata nimuat juya kalii na musema ndomaana no, siwezi vitu nado na mm. pia iyepea ssidhani inawezalipa mm. nadohiyo nikitukalipeayani yeah, yeah, yeah. sahii wakadinali wana ride easy kwa sababu ya yani nini mm. Mm, mm. natumia kila kitu kopi tun ni hivi nachekinaegeleaswatu mm. mm. eh, wanashangaa inawakaje kwa haraka hivo zilinabe kwasababu nilishafanya makosa zote naangalia vile makosa nilidumaninihata na nini na, mm. na nikiongea nakaliskuinaafa biashara kutoka kwake mm. vitu zenye singeweza kuua yendo sasa hiyo kuinja vijana e hapa kwa hii pia na hey, buda nanifunuliaodirishaun ndo budaa wawaavijana htand ndo niliambia buda hii mambo ya kuchukua soosomwa mwwache yeah. sahii palimefikia hivi yeah, yeah, yeah, yeah. nai kwa sababu naenda kwa huyu nanaona picha yake na ananipatia ukweli ido iko hmm. ido iko so hiyo kitu ananipea as a whole package na experience na nini ithink ni biga kuliko Yeah, yeah, yeah. At the same time hesomw angalia hivo mm -hmm. na nimelan kutoka kwake alafu sasa nikokohi generation ingine bado na learn na naana kinataia nakuja tu nikizishikanishami naiona before befoe ule mtu aii nenda tumeoet hizi ishu zote za So l umesema mi nishaendatz mara mbiliz mm. watu wanaumiawatu wanaumia mi nimekua huko nimeongia na ma nimeongia na nimpya awa nashindo asi tunaiduajes h s we unaiona hivo bt mi nimekua tz but, but kuna wale wako sawa Our e nimekwambialazima ushikiliwe mkono natuaambia na oh, okay. okay. okay. okay. mm. like, uh, kiskia logo yangu ya utaiskia kangoma yoyoteiom mm. waune <laughs> nimesainwa tu label yangu inako ina ni na aadinalinaene mm. eh, utaskia logo yangu kwa mm. aaitakua mm. mm. so, kila mahali yeah, yeah. unajua pia kitu ikiwa na kila mtu inahiyo ina yeah, yeah, yeah. eh, ndo kitupia mt ku na, na vitu zangu so nakaa mm. nikoawatuwangua na so, okay. wakuje wafanye yao ikwe yufani Mm. Mm. Yeah. usa kupata polikapitaaaasaawako saad like yeah, yeah, yeah. so, l- akikama uambiam itatakahuku nji umeatu nanini unajuahatanohapahakumi hapaha utabidi ushikanishe hizithaotanohaupatelealafu pia kitu yote inatumika hivo uju itaisha haraka mm. yeah nilomsema kushikanisha hizo inikumbisha ile nani tulikua nanani apa alikuwa mekula moto ka produe mbaya isit ile isit akisema iaima ikuulmlikamkio moja mm-hmm ileaiguchiaout ileniou ifistmtu akikachini nakaliamuulielh Hmm. okijonge okay. a tumekaa tujongele sanahi ilikuwa mwaka gani I time sasa ilikuwa straight after testimony mm-hmm. testimony ilikuwa mwaka testimony gani ganietimoyaa yeah. nikisikiza niw nikiwa la ng'ata na nitokagala ng'ata 2019hapo ni ni 2019 testimony imeisha sasa ndo nimesota sina kitu mefanya ab na kitu najiangala nasema tuhapanaiafuaeo hey, mm-hmm. so alafunakumbukando pia ameingia gogsasa0nakumbuka sasa mm. uh, suya so mm. mm. ndoib Mm. Mm. time corona ilikam nilimakdo mbaya mm. so ndo hiyo time juu so, mm. vile tu nilikata simu hivi mambo yangu ikalipuka yani iyotim yeah, ikamcdo hiyo time yeah. nilimacdo hiyo yeah, time nili make do. Mm, mm. yeah, mambo yangu ilifunguka tu kutoka hiyo siku so ahaoahaa kushika dos mm. so, machungu manini aaaaaaeasaa uoanaaadoaikitui itu tu zakutumiaaiutuaaa waifanah sasa invisible currency yeah nasku zingine zttwanamkiwatamekosaa na huy fai kuingiliaa utakwaafaaukbongubnn endo alilipigia nakansoniache fitukopoa tukoapa hivi na kalii n kona taka ukuongelese <laughs> uh, tuna album tumedu na tuko tunataka supot yako ya ecnialinaekambi mm. uh, ah, na nomas eh, kama ni hivo midakaa mtu tu nini tujadilianebs yani kwa bisn bis. mm. yeah, nasaa iyo time ndo tukaenda tukaongea hiyo ndosiu tunaongea siku tena na kali sasaiaigt yeah, <laughs> uwa na kitu ya kukpasnini yeah, okay, yeah, okay. ni, ni ni, ni tu niil tumeile tu. ni tunajua tu pia mm. anajua tu niile mm. eh, niile tumegro sahi mm. eh, sitani kuna kitu ya kuyangu okay, ni, okay. right? mi nilikwanisha niiilipata mm. eh, i ilifunguka mm smastni nja iliuakunnjaa inaeza kukupiga joa haweikarangakahiyojo unapigwa na njaa alafu ukiangalia watu weokonao kando unajua kama vile unaweza kujabat niko njaa lafuunaongea torza siu mmetoka naioaao napiga stori zingine za manini kikumbuka sijalii pakejahz na ni mm, mm, yani una chii bannaeahhizo ni vitu wanafa zo wacha nikuambie hata mapouwenyewasa hizo ndomtu akipata nanini kaailanzniaje an anzi sijui nini imefanyiwa sijui nini nina. Issues, yeah, yeah, nah, uh, na nani na ninin hizo ndo aasoctuin mkanini so ukawakia master the album tukafanya yeah, yeah, yeah, hii okay. yake yeah, ya yeah, okay, uh, ecurrenc mm. tukaipiga so alikuwamesha asha nini, uh, nini na vince yeah. so, amchukua amefanyaizo ma laini mi ndonikamaliza na sahii saa mko l hata unza du ngomapamojahata jana tukubonga kesho unaenda kupatana nayee apo tunafanya ngoma naee naoh sa tuko sawa sai tuko sawa very proud of him saniko vila mm. najenga nikojuu mm. mm. ye ni mimimimso yeah, yeah, yeah, yeah, yani ye yeah. ni nikisema mm. tisijui Mm, mm. oaaefndsa no. like, like, exactly. yeah, like, so, yeah. kali Kingkaga na hapa kenya kiew9 Mm. so kenye vilotu umesema unaona hawa saitakuaukoapo pali t tuanuana minaona kina alikuja Dr. Dr. ukua mdosi wa mwishohata mm. so, yeah. yeah. mimi mm. mi, nikikaa hivi n ikiika hizo mastorimi nimea <laughs> Have to work. Yeah, yeah, yeah. In work so that sumoja ikujekuna mm. nini, yeah. no, no. so, si... nini yako na nini ni, ikoaje kuzumichiki ukibonga juao unabonga nika new work pamoja ona everything wena wakadinali how, how, the awakardinali sasa aposnajua sasathenaftkalithenushamk mm. na nini kila kitu sasatena mm. na kila kitu tena tukona zingine, vitu zingine tu etu lakini a a tukopoa tuko fo them n vitu om vibaya sana in terms of biasharaau mm. tunafanyanga nao vitu karibu process ya kusema hapa tufanyaje hiyo hiyoh unaonaje lete nini tufanye hivi hivi nao advice, kwa advice yana ile unaonaje vitu vitu vitu poa sana mob mob ndio kuna issues ziko but hi tunafanuiaa ilaonajtuambia hi nahitunadua tuauindio kunakuwaenda kaa akiendahreni aje leo tukanashnaskia kaempesa kameingia hapo kuni kuni wanatry yeah, yeah. sana they really try to protect wanatrsanahiyo mm. nikiwa nao inafiinikowaangunafnikosana mm. uh, a wakofrn So mm. the third after hour, n itakuaeso yeah. na vitu kamaaugeanahiyo hakuna kitu ik like, the tehuoni kisaidia chochoteiekaoimekua o nimeenda mm. agm kadhaa mm kaal iaog aoua aaaa unioo wataki ku, ku, kutoka kwa sstem ya kitambo yeah, yeah, yeah. no mm. mi nimekuwa nikiendam ya kwanza nikaenda ya pili ku mm. ni kuenda nikaweza kukua naya kunankaulizaje bu io nasema nanabutajeunajua mm. mm. atakuambia nini mm. We use a Mm. Uliza, method e, e, lazima hata kama <laughs> kitu mm. mm. hey, tu, mm. ah, yeah, yeah. iko mm. so, mm. na method lazima mtuonyeshe mtho ganini mnatumia tufundisheni hiyo method siwata kusemawanakwambia tunaonahalafu ikifika siku yadomonasiidondeimeleta shida hta sahii a juu hakuna no wanawezafanya mm. no hio kitu naonawataki kuhiyo i Mm. Mm. uyenakunga mm. yeah, yeah. yeah, kitu fani tukiwa gheto radio u um, geto vile ilianzishagwa ilianzishwagwa na mlami fulani wa holland so tuka tunaduyokitu ya logs like we used t like every month tunatumaga logs tu ninitu uh, mcsk And it was that like ilikuwa ile discipline ya yeah? showing alafu ilikuwa interesting kusisi tukonafanyaga hivo um, alafu i think tilkame tukaskizana mcsk before we start making profit utakwatukiwalipa like this amount of money per year for playing music eh? mm -hmm. and yo time nasikahizima big mainstream station ilisema z si atulipi chochote iii0hatuna yeah. wow, well, yeah. mm -hmm. chochoteweaoakioya0 yeah, yeah, yeah kasivo mm-hmm. yeah, kasi, kasi t4 qotal kwa 80 quotal unacheki alafuai knya muiwas noas big as itis right nowriht mm. mm. like yeah. yeah. right now you kan ui awhole aio anu playin puelykenan msidne Mm. No, na, tukisema tu ukweli saii tuko kwaso wamechelewa mpaka sasa pale imefikia ani tunaeaaengeneaatsale k na kitu wataki ni nini udanimeka huko na ma, ma, watu wametokanya ururu mm-hmm. nyeri wa madhi wazeekuzoau wanajua hiyo hiyo ya nini kuzoa mavanala wanajuaga ngoma iko na jua, yu, yu power, do hii kitu ilifunguliwa time yao unaget mm-hmm. unagyani mm-hmm. ni hao yeah. ndo wanajua hiki anajua hitamuahi kitu unaona hao mm-hmm. madha ndo wameja huko na mabuda nmavijana mm. wenye wanaeza na ideas zenyee tutasaidia hawa awahatamambo yakuna kuna ai kuna vitu fanya hizi vitu zikue rahisi sana kufuatilia logs si mm. lazima tushinde umiwa, logs. Mm. si tunaweza shikanisha omputa zote za station zote na hizi zazotenaasahii kumebadilika sanatu unajaribu uki, kwa meeting, I'm not about that Mm. ukienda hizo ma igm vitu zinaongalia ni vitu zingine tofauti sanab mm, mm. yeah, venye wwatalipa eh, ofisi venye watafanya sijui niniyani mm, mm. cheki c co analipwa ni mita pe month si siachekivila anaiteteaju anaitwa ezekiel ni <laughs> <So laughs> like nai yeah, yeah. yeah. oh, mm. gava no. ba hataki za gave kualnyk Mm. hata ha, na ile nini wanaenda kwa places kusema uh, for you to play music in kenya you have to havethata kuona kitu kama hiyo tukitoka sisi wote iinamaanisha mm. hata agm mwezienda si lazima vitu zi, unajua kuna vitu lazima agm watu wakuje mm. tuseme minutes, tuse, like kuna vitu mm. lazima ziendelee watu hizo vitu zenye ziko hapo kwanza mm. kitu ya kwanza. Mm. watu satuadm u aanauanwaedwenyena ndo akonahio enye wanaezajuwatu kwanza wanze kufatilia vileyotealilia ataki kulia automatic hiyo design kuzinafaa kwa automatiiyodin yakinayob niniinatukila mtu anajua ngoma yangu ilichezwa hapaamuamba mtu mwingineianze mm. kuchea ngoma kutoka kwa Mm. tukubaliane tu watu wakubaliane tu kama yetu, na, ni sisi tufungue yetu lakini iaupatuma ngoma aoatuana mtu yote mwenye anataao ku ngoma kutumia aitumie kutoka kwa enyesisi mm. enyee mm. tumesubmit ngoma zetu natukona mm. hiyo nini na hiyo ndoilikkkazi yao waea yeah. u hoakonadonakiatari yeah. wa msemee atuapeidi million tutengeneze system mm. Eh, yeah. na iyo mi naweza kubali kaini hiyo do yenye mnasinda mkipea watu 2500 mkae mwite wasee kutoka germany huko wase washafanya hizo mavitu wako na systems naepoa watutengeneze yeah. pia sisi kasstem kenye kanaweza work kenye kanaeza collect do apart from kenya kaeze kutoka hadi nje juu ni kadigitl yeah. yeah. juu najuahi kitu sasa ni manya Mm. ukiangalia kama ni nimnaoea pakenya na zile doo zetu za t-z. Yeah. So, watu wanazusha nini miiisu wanazushanazushaa auna i tunazushanga tunashinda tukipigia watu kelele mm. tuache kupiga hiyo mm. kelele hata kinanonzwanafasasa tulieni majamaa tukuje tukae chini tuseme majamaa tutafutevenedoo yetuta mm. virianwanza mm. mm. hata shida niyo. Like. Yeah. Mm. Yeah. o tuende kwa maog sasa tuanze kusema nani anaanaaetesa so yeah. hanaji is... <laughs> si see... watu waliitahuko sisafari akikaaihiouakuangaia mm. mm. tuna zachahishahaupatie hmm. nee. so yeah. htanyamazauan yeah. yeah. uasm mm. Mm. ni nani sijui nini nini hiyo ni ufala mlilipaje a watu mlilipaje mm. a mm. watu na, na logs gani na nini na yep. criteria yep. gani kifikiria watu wengine wajalipa so so far general distribution inawaka kwa sababu ya nini mwafu mm. wamekuja kwa place ya ngoma club wamechukua doyandio yep. wameenda wapi so utapata watu sahii domob wee wanafanya ho nnauanahni wengi sasa haa ndo wamechangia hshakuawko utajaje stori mm. ya tv na mimii anaa e, unaonatensasa hiiannna no general ya tv yeah. igawanishwe haya tv na radio waya walipi mm. wenye wanatoa wanatoado wengi general hii pesa ita, general mkumbuke hapa mcsk atujui awatu nikina nane mm. mm kidogo at kelele siag siku ya distribution mengoja suaadomwanze nyamazeni hii kelele mwanze sahi mwanze mm. kupiga hakuna ya le mtu amesema do imetoka mm-hmm. kelele na the sainaotiwa akuna ajamgojtselea namazho chini tufuatilie do vile zinafanya inatoka no aje mm-hmm. Mm. At least yee yeah. anaweza sema y yeah, alikuwa huko so ameengia unanagizo mapepa usome uone kama mizangu naangalia hizo za kamp naangalia ofisi lilia pesa ngapi see pesa ngapiunaona tunasemaeneesa mm. tumumeweingetumika kufanya vitu vingine kub unajua vitu kama hizo hizona nini hata waona mm. tujaiwaonaas itu inawaaamaiwatu yeah, so so wenye unaedaa kaofisi yao apa kila siku aafifnafnaomptopt million Uh, uh. Mm. Uh, alafu sihyo uh, najuaaifai uh, kua msekazek nafaa kua mcian alafu muician mwenyewe anafaa kwa mtu ule niyo job unafaa kuichukua kama, kama onora sin mm -hmm. ufai kulipwata kitukama 50k o kuifanya fo ninunafa kuifanao Yeah. najua mm. so you can get there are very many young people who would do that for 250k per month na hata wakiambo mm. wachukue so mbili mm. net watachukua shida ni mwavu utaleta huyupeopl utamleta ende apo aguzishwe 250 alafu sasa anze kuonyeshwa kuonyeshwa lnakwambias namtu onae a the enalnajuaaikite nauahohoa ula naweekanaaeeuenewe ume ameenda paka amefanya nini tumeaf okay. okay. mzima tuseme mm. ujliahoisishdaingi so okay. okay. do wenyee mm. na ni kama tu vile ukskidoahaawata Mm. wataki nini yani tukotu mile mi, ilikua ndi hiko mm. Vinyeni, watu wale walikua kina wanaenda kumalizaitunaingia tuaenda kumaliza, si, si kumaliza bado yeah. so, inaonyesha una kazi aendeleaule jamaa hatahom anangetufanisaotumepanda 0 kitu and ilishuka maktho eausua lia siwatu wakauhau0sni hivo ndio hiko kenye tu iko ni wataki kufanya o ya kunaona yeah. mm. no awatakiwaasiindotuhii si, si, si, no, kituwanaf yani, wenyewe aeewafikirieaf mm. mm. juu saii pale imefikia ni tuko pekeyetu na watu washaukama tusemehata waadinalaiahma wame bilananaam yeah. yeah. nawakokaswanaendelea yeah. na na mm. fiti aiinamaanisha kuna mtu anakulia nao kabisae yeah, <coughs> mm. kuna mtu anakulia naonikumanisha yeah, ile do ya yao mm. wanakuchangisha yeah, yeah. hiyo do unaenda natembeahzimageri mingi hiyo ni do imeenda hivo walikuwa anasema siku ingine atisijui watakua na sijui na n ina amahiyo ni ujinga hakuna kitu kama hiyoikocioa yeah, yeah. eco, kwa sababu ya stime net nni vitu kama hizo hii nikajaribu kuonyesha majamaa hata tutengeneze iksofae like, uh, that kilastion mm-hmm. inaeza mm-hmm. instaliwa mm-hmm fo wewe kukua naien tushafanya mambo yetu inatutumiangasiwaitutuma yeah. mm-hmm. kiu tu iko ni tunawatumianga sal mnalipiaiamulipia tunaa enu na mna, mna tuna, Una, tuna make sure kila kitu saa. Mm-hmm. ko saa eh, si Mm. jitumzen yeah. zikijituma hawatuafahata kuguaoinaonyesha kama yako nina mja niakuna tja mtu kukaaka ofiskutumanajfana tuna mavijana hapa mtaniwanatengeneza ma apps. Mm. wanatengeneza maan So, yeah, yeah. mm. yeah. mm. mm. mm. unajua ni hizi ya kukulia kukiwa yeah, yeah, yeah. yeah. yeah. na savastuli57i kwawatuwatu watakubali alafu kwanza nini kitu sikukuuliza kwani nasema during covid ndio ulitengeneza doh mzuri kwani nini kuea limekikila mu alametokea watu wanafanya ngoma mm. A buda lilikuafilkulafiti mm. Lili mm. kwanza iaoawatua mm. ju wapiwapi mm. stumie bbunatuma bit. ininsasa e, miaga nanini mufanyaga hiv mm. aas uwezikuamsani uh, bila baika miacom kua na kasninikaoko akejamaganiei kila mtu hata nilianza na roba wenyeji mm. robao mm. fran yeah so robakamwambiarobniaje weshindo ukienda atumiebbnaaandakuonyesha ndakupatia kadogo kaku vile aafana mboraumenifaya vitu fulani unitumie niko sawa so nikamonyesha nikamtuta kidogo nikamonyesha alafu kuja nitumie ananitumia afanya ngoma watu wa mm. uh, so wengi fwtuwnw han nikukwambia studio nikutumie mix bidurekodo mm, mm. so, nirudishenimona sasa inanifikisha kwake kwadoa haraka haraka nikaanza hivyo ndo imenii hata wakardinali nikaambia buda studio hii rekodini mnanitumia wakadinali urekodaiu okmakkilamtua ukupatiaa umenpatia rizon gani ya kukustay humo kwanii aukuamua wa tu wacha saa niende ubabini kafte unaju kushafika ile l- level lingine huko like hey, sitaki kunusa mitaro <laughs> yeah. mdanim ah, uh, uh, mm. na accessibility wale wasia nadsiwezi kukudangana hii mambo ya kuchukua tudi siui kuipeleka watuiwana miat tudio mwshindankiambiawatu si yangu mimi mm. yeah. mi a ya mindakulipisha mimi mm. do ni fr yeah. di mi siwezakilipisha mtu mm. mm. mm. kinenda kulipisha ni mimi kukaouki Yeah. ni time yangu sasa studio yeah, yeah. studio ni ya community mm. so hiyo hata sasani vile bob alifanyanga yake yeah, mm. ni kama wametoka hapo aakujakaliireodanamonyeshani hapa hata walikamigi na gana, nani square time mm. ya uh, wakifanya co studio mm. waka, waka wanafanya kazi sofoenawalika sort of napiskuadi hukokamleta hadi umoa akamwingiza td akampatishadi huko juussai oh, nakua okay. ka m mm. mm. juu, yeah. so mm. juu en mm. pale mm. ni mm. wakadinali kaliaona so itakua nanatunda kamniache kuwala okay. watu inawatoakwangori mm. minaona inasaidia ijanaad yeah. yeah. so yeah. watoke okay nakaliimtoaokamtoa yeah. karuka huku aaa aewatoa sawako saaeitah nipelekee aijana wad awa auakikua aleusaaae tua toka mtaa wacha hom ako karibu na hom anawezaenda homsaayote na slipo slio mm, mm, yeah. sasa tu ajitume ajitoe usikae yeah. pale jotami mwenyewe mm. yeah. mm. mm. usikae pale atuseme sasa uh, uh, pale tu ni studio juu nimeeka jukupata kupata artists, mm. kupata talent niihanga yeah. ile mm, hanga iko hukonapata mm. po kuna so kwanza so umo mm. hey, kuna wasanii mi nakaga hivimi hey, ni msanii napata wasanii wengi wanoma mm. hey, pale kuna mumo mm. kuna siwezi kukudangana ieidando maana sitakagi hatakuitoapo u nanaanpata kali hapaimepata wakadinali hapaunadhani mm. mtu atakuwa ata, ata mm. nani kkdktnajiulizanga tt kwasa kuna taime kuwa na bonga juu ya figus za wakadinali sasa so, hizi mm mtu akitrai kuwadungia nido so of course, awezi wapigiao yeah, so sahizi maminimum tunaangalia niniulekeamtatu <laughs> alinipigia kutoka siuikakaeaaan ma- mm. amaaaeauliona <laughs> watu, watu, watu, watu vileni <laughs> wengiuaa Mm. tegoo so, mm. namba kwaknt unajuaniliambiatukisematuende tanzania utasema nani nambaraasifikiria zaidituende pengine uganda ambtuchagua mtu lakini a amepotea sana lakini haya sasa so, unajua ukikuja pia huku ni kauliza unaona pia nyinyi mko hapo kwa hiyo apo waouwezi yeah, yeah, yeah. so anza ni kama weni undedog mm. you have to take nsakusho ukai mm. mm. e, yeah, yeah. na ukaika hukoaowakenya hukuj na vileumeshotushe madinga bigibigi uishiond ueekuokuzile mupenda gwenjaseni namb sikuja na kiatu chafu nah. kiatu chafu inaonyesha umetembea ndio umetembeaamiambia mm. t asau usikubali usi kulipiwa ubaabhata mm. yeah. yeah. kulipi uba. <laughs> <laughs> <laughs> hiyo hstoriya mwalimurecho akisemajua kiara a machoma mm. na pombe hizo hizostori za kukubal hiyo kui... ndo inasaini ya kwanza ya kenya na artist ya kudharauliwa yeah. chukua uba ukuje hiyo kitu hapo usi italeta usiwaikubaiakma mm, mm, umesonaunatoka mm, mtani tama yeah, jif, yeah. sure mm. unaumia jifikishe apo italetaum yeah, yeah, yeah. jamaa kikubebaimekuleta mm. ck talia alafu ni, kuleta, tine, mm. tukubali, lipa, ni mm. mayai usikubali hiyo kitu mm. onaka a ya kwanza artist wangu yakudharauliwapandaub mwangu usiende, mm. yeah, usiende. Mm, weka mafuta tutakuasshuulke mtafika mitafikaune tunee saan akameded anaitwaje i meitwaassi tunasema le sku tunaa tukiendagainje ni mnafukaga huko mejisetikwama hoteli fiti fiti mmetusaa wkrisa kamga kam eident idotinkondo kit mtu akwa hapa sidhani hoteli nd sidhani kaa mekaapa nawezi jilipia hoteli in theong placeamei yeah, okay. mm ukilipiwa bfaundmawabamashauna t fafanzab n kuwaao sasandowatasiwai kubali kulipiwa ubao mm. msani usiuwaiso hiyo usiwai, yeah. so, usiwai. kviatu sure ni safi <laughs> nmbsikua ukinuka jash <laughs> kitu ingine pia wasanii <laughs> wangushaganao shatusigiunapata na msanii <laughs> drip ana kamsafi lakini karibia uivuanaswmi kwa jasho nesamuelea jasho jasho atwanangangana pa inji naisunajua sasa kunaile pointi enje sasa hiyo enye mafu mtu amejaribua mikambu nn ikajahoaeaunenda kufanya eana kuna ii dil yapa na kuna ile dl yaile pemtakua ikona ecutakikaleka es kakichapawendi unaanaaribsi kitembea ah, yeah. yeah. yeah, yeah. ukij kika Itasaidia. fiti hata uko tuna dio u utumiaga tu ukienda kuona wase mm. kama hao yeah. yeah. <laughs> <laughs> alafu <unaishia. laughs> tu iletu hapa peke yake ake unipafyumu <laughs> hapa tu uko mm. saa unende na maliza ho mti umesema hata ukisue tukienda home lakini ukianadio utasue tukieda hkuna kwaga na hiyo ilonaefinginasafaishaa inasumbu esndoniko mm-hmm. nasema like au oh, sahizi niasema sasa ni fo au fop kali okto kali. kinkaka wakadinali ao wametuonyesha pn like hakuna kituamaninioam oii sauti solkila wamefanya niaziniile kina... aojo erinaenanyeyeye ku sasa tukikaamhivo alafu kujukaza hata vile nilikuwa na nikonaskiza nikona, nikona uuapoguatuna ponga nayejuu october fest lianatuambia ua fia otobe eapakasinasi likanalipa mitambili pashonashinsksiaskiadiote hey, inairobi si <laughs> <laughs> like, like, <laughs> yeah. yes, no ni E, ikwa naskizo mama ni, ma, ni, ma, ni, doza ni do za kubaikejahapo ndo pia kitu ingine wa jashika, so, a wasaniiasumbua watuu kuna mtu ajashikasaaiah nikitu kubwa sanaa wasaniiwanafa eleweedo kko wacha usikaena ile unajiambian hey, yeah, e, hiyoea mm. hikokusataninihin hata hiyo si wasani peke ake hata ik mafns hapa inje walwatunauna time si bongaga mpak uanasemauleyoutbeutengeza dokai unachikimsao wauzo iwngkuna watubmdemkamingugi yakeaiameiwaiai watu wanahaau t maka wonapataabe watu enginewanaingia kwat pia nakamka ameiharau mpaka wanafikiriathe o ea sindoao watu wa kitambo wasehu mm. wenye walikokwandast kitambo hifi zinawashtuazinawashtu ulikuwa na, wa. yeah, yeah. na mtu tulikuwa na yeye akaa na fiene akabaki like, mm. yeah, mm. show sho kitusio akaona ile eh saujue mm. tunaenda jamaa tumefika h jamaa mekosa kumaliza tumerudi sasa hata hiyo doenye ulirusha hiyo ya kwanza yenye wenye watu tumeenda naytuusipomaliza n pengine soine umetupea so mbili tumefika umekosa mbili ingine we go with uieso mbilin inabidi tu ile isomoga aasadtuache ugoaatulishamaliaaahd uuaaea indstrunaonajeindstr mm, mm, mm. mm. na mtu ametengeneza yeah. kea ya yeah. yeah. oh karibu oa 0 million sahii inaelekea unatambia stori yado akuna toriadouemalizassahi tunafaa tufocus na pt sasa mm. vile tutaipeent vile mm. tunaona wanigeria mm, wanadu nini woain nthatomei yetu mm kama artis vile tutajipeleka huko inje tunani kujua vile tutadu sana kuliko venye tunatafuta okay, du okay. dualafu yeah. tukimalizia hii projekt yako mpyanigange oie iko available on all dsps shistmenichikilibidi yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. mm. go back to the microphone kiasi yake mm. after ni mm. sahii nimerlas ilikua ni time ni ya kuproduce pressure nipatia za production na nini mm. hen miwaga mi ni sllana yeah, yeah. mi ni mseebuton nimeshika kitu iitakuwa mm. ni os miwaga ni mi msee napenda ni, ni, nisiharakishe nitutm yangu poa mm. nijue njuesm hata saa nilikua nafanya hizo mannizasana alaf saa nimefilsun yangu ikonafanadomhata yeah. okay. so, hey, mm. kina kali woteatakuonyesha mm. m hiyo iliwafanya the time ondiwafanawaaowaiawwua mm. mm. mm. no, mm. no, hey, mm. yeah. tu ingine k ngoma zaosawatu wanashangamaa tgoe watunataka tuskieke unafil ia kipaniso tupatie medi zako tuewatu wengi wananapaetu tu anaongea batuatuafkirakanrayoataa kusemaketauaawatu Hmm. nana kardinali wako na so much nini kwa fos kwa liri zaoona yeah. yeah. mob mpaka na tena hiyo ndio inakanga tu tunajichallenge tukikaa tani ile tunajichallenge jichallengeati hmm. hata before ngoma irekodia unapata mtu anakuambia line fulani asikie Iyo, yako kwaiyolaini yakoailea kenya nanibambaskude mchana nideinaukikaamia hata sifikiri ngomamawazo tuinasaidia kwa mawazo miwaka ni mtu wa mawazo sana mm. kuandika ngoma so tonikiandika hizo manini tu ni kama nilikuwa nafanya nini nnanaairadigibik lnanaika ulisahau mm. so ilikua mm. nataa kuona bado niko nezaaaandi yeah. neza mm. ko najit soafte hapo ndo ndaanza kufanyandaanza so, kura sanakhi yeah. okay. okay. je ilikuchuka holo