jondu zakoni na filbeti karibu kwenye updates leo ni siku nyingine tunakutana tena nikikuupdate kivingine kabisa hii ni tax update kutoka hpa udta mimi nifileo leo nataka nikuupdate kwa vitu vitano muhimu sana vya kufanya wewe kama mlipa kodi ishu ya kwanza kabisa ni wewe kupata namba yako ya chini kabla ya kuanza biashara yako au mara tu baada ya kuanza kufanya biashara yako swala so, la pili naambalo nataka nikuupdate kupt kumbuka uni mwezi septemba mwezi wa tisa mwezi wa malipo ya kodi ya mapato kwa awamu kwa hiyo hakikisha unafanya malipo yako ya kodi kabla ya tarehe thelathini ya mwezi huu wa tisa ili kuepuka eh, zilea na faini zinazotokana na, na, na ucheleweshaji wa kulipa kodi hiyo swala la tatu ambalo nataka niku kwa siku ya leo nikiwa una deni usijifiche wewe fika tutra sasa hivi tutakupa mkataba ambao utakuwezesha wewe kulipa deni lako kwa awamu alafu swala la nne ni wewe unapouza kutoa resiti kama unamiliki kampuni unafanya biashara unapouza toa toaresiti na kama wewe ni mteja unaponunua daresit io ni ya muhimu zaidi na swala la tan nataka ni ku leo kama we ni miliki wa biashara na nanafanyakazi hakikisha wafanyakazi wako wana namba ya chini yani nambe ama namba utambulisho wa mlipa kodi ili tax update kutoka pa udta mineta filbet asante