kulingana na imani ya kikristo ni jambo la busara kuanza siku na maombi inaaminika kuwa ukifanya vile siku yako itakuwa ya baraka zaidi karibu katika makala ya dua la asubuhi jina langu ni hilda wamsongo baiskeli na spika inayopaza sauti ya nyimbo za injili ni baadhi ya vitu vitakavyokukaribisha katika soko kuu la wapewape lililoko katika eneo la mkuru kwa njenga cha kuvutia zaidi ni mhubiri mmoja anayewaombea wanabiashara na kuwekelea mikono yake kwa bidhaa zao kwa njia ya kuzibariki kando ya kifaa hicho cha kupazia sauti kupatana na wahubiri katika soko wakifanya mikusanyiko yao ya maombezi almaarufu krusedi ni jambo la kawaida lakini uombezi wa namna hii ni nadra sana niliweza kuzungumza na mhubiri huyu ili kuelewa zaidi kwa nini akaamua kufanya huduma ya aina hii jina langu kwa ufupi naitwapast red wa mbaniambaniaj naki kando nakuwa mhubiri mm. au na unafanya nini uh, kama wewe ninani hasw kwa hivyo mimi sina kazi ingine mm. ambayo anayofanya mm. kazi anayofanya na mtumikia mungu so sina kazi ingine pengine hapana nimeaciriwa hapanawahivo hmm. wkua yani nafanyl kaia ka hubir yeah. kuna uko na kanisa mahali ambapo naubir okay, sina kanisa mahali penye nahubiri hmm. lakini ningependa niwe na kanisa kanisaaaulianzakuhbrhasa yeah akuhubiri kwangu nimehubiri chini ya watu mm. kwa muda mrefu lakini sasa shida ni kwamba uh, kitu kinachonishinda ni kwambamambouhuswwtu wenginewamwgekasmamankasemawachanimtumikie mungukivyangu kulingana na vile ntaweza Yeah. Uh, na tumekuona sana sana hapa kwenye soko la mkuru kwa njenga yeah. na nankuwa tunauliza kwa nini ukaamua kufanya uhubiri huu ambao unaenda asubuhi unaombea watu huko kwenye soko yeah, sababu ambayo nifanya e, nikaingia pale asubuhi asubuhi yeah. uh, niko na mzigo aa wow, watu wafanye biashara hapo sababu watu wengine wanaamuka wakiwa na shida mbalimbali kwa mfanoanapoingi atikaviashanwnwbaaa chvashar vyao uh, nacishy mm. so wanapofanya hiyo kaz wanakuwa naa mm. na, mm. ya kufanya kazi tena nawaombea katika hizo viashara vyao mm. ili viashara vyao vifanikiwe mm. Mm. na sasa ukiamka asubuhiseme yeah. auaunaamka sangapi ndiweze kufika kwenye soko na huu nakwangu umejipangaje bfo ufike huko mimi kuamka kwangu, okay. kwa kwangu wanaamka mapema mm. naamuka kama saa tisa ya subuhi alfajiri mm. so nikiamka uh, lazima niombe mm. uh, lazima kwanza nisome andiko some neno la mungu nipitie mm baada ya kusoma nipitie eni naomba baada ya kuomba eni niende niok okay. baada ya ni at least yakuoka nitengenezebaadae nachukwa nanda vyombo vyangu vila mbavoliona naweka kwabaiskelibaadayueassspai saa kumi pale kwa soko mhubiri huyu ni mzaliwa wa kilifi ambaye alikuwa akifanya uhubiri kama msaidizi wa mhubiri mkuu hata hivyo hakufurahishwa na kazi hiyo kwa vile alihisi kuwa wito wake ni mkuu zaidi kuliko kufanyia nyumbani kwao uh, tuteakitu kingine kwa, ni kwamba sio na hubir tu hapa saa zingine nikipataya kwenda mbali kazi nawezindu aynahii hapa njenga pia wanaupiri pia ru kule azingine wanaenda huko sazingineumo ndani apo wapiai yangupurua jena ingawa anaipenda na kuienzi kazi hii mhubiri huyu aliweza kunieleza kuwa ameweza kukumbwa na changamoto kadhaa katika uombezi wake wa kila siku changamoto ambazo nikonazo kwa mfano ukihutumia watu pale a watu unezapata okay, mutu pengine anataka kuokoka wakati namuuliza wkaiulewenyeechitabih lakini apataakwamba sina maali, mm-hmm. mm-hmm. maali. Mm-hmm. soa inavikawakati unapata huyu mutu anabakian niliweza kuzungumza na wauzaji wawili katika soko hili kuhusiana na maoni yao juu ya utume huu wa mhubiri ah, mimi naitwa vikta mimi nimfanya biashara hapa mkuru sasa hu mtumishi wa mungu mimi siwezisema hii ni mtumbaya hisaoo guy juu wakati umeanza biashara na kukua na more hiyo like, siku nazaona umeuza sana umeuza vizuri y yeah, nini aja kuna wtuwatakangi hizi niiza zikiguzaguzwa so labda kuna mtu zaku akipita hapa anavenye anaguzaguza hizi matunda ninini nini akiomba wengine wakatae kununua waseme zikozinashikashika sana ama kama ni kama hizo kado waseme zinafinyafinywa sana na pia ningeomba serikali wasaidie ili waweze kujengewa sehemu ambayo wanaweza kakuwa wakiubiri ili kuelekeza wale ambao wameombewa na pia au, wakikuja kutubiria asubuhi siku inakuanga mzuri na biashara kulingana na mimi inaendanga vizuri inaaminika kuwa katika kuombea wenzako mambo mazuri yatakufanikia nawe pia mwimbaji mmoja kutoka nchini tanzania neema moipopo aliweza kusema kuwa nikimnukuu ikiwa kwa maombi yako nitasimama tena ikiwa kwa maombi yako nitabarikiwa nikiripotia makala ya dua la asubuhi jina langu ni hilda onsongo