hii ndiyo faraja yangu katika taabu yangu i nenorako mungu limekuwa ni nguvu hii ndiyo faraja yangu katika taabu yangu ni neno lako mungu limekuwa uvumirivu hii ndiyo faraja yangu katika taabu yangu ni neno lako mungu limekuwa changamko hii ndiyo faraja yangu katika taabu yangu ni neno lako mungu limekuwa kimbirio