tena siku imekwisha imekwisha kwa uzuri mikononi mwako bwana tumefurahi kukaa jioni kama hii twa yehova na amani tere twaona kwamba yesu ni rafiki tunatamani kama sisi tungionekana binguni masaa kama haya tukuimbie ee bwana hatutaagana tena tukifika huko binguni pale hapana giza yesu ni mwanga mkuu imarisha hatua zetu njia yako tufahamu zitakase nia zetu kama ilivyo yako