ni tubongewitang anzanu kuna mmoja wenu hapa amewawakilisha okay <laughs> <laughs> <laughs> tangu hiyo <laughs> <laughs> <laughs> <Yokes. laughs> jokes mewawakilishabiamiittangnichekeeyoiekanga <laughs> <Tikwa syriyan. laughs> kiiuaia Thank like. you. <laughs> so mnajua uleeiiiulemwenye anaitwa nick unakumbuka ule mwenyee likuanga mm. ni mfupi hana mikono oh, yeah, na, mdambua, <laughs> na <mdambua. laughs> we hakuna ana miguubmi akuna lianimalizanga talikavibaya <laughs> sanavibaywatalka wangekufanya uona vibaya ni kwanza walikuwa ah, nakuja sande sindiosande shule mande unasemakeshokama mm. nao watu wa wab anhen Mm. au wafanyi kazi wa jalas walikuwa biadok <laughs> <laughs> mp alikuwa anafanya kampeni ihinwachasemeni pesa ya kampeni million u kwa gari wasee wakapita nazo lakini hizo pesa ni moaakiagahizo si pesa si pe zilikuwa aje kuanza zilikuwa zimesetiwa kwaaa naciakwa na pesa hioaliaa anawafunza hapo mwamini aneaa lakini mbono uku na pesa kaa milliona ke kwa ari in unafaa kutkwa bankamepelekamali nafa kutumaama ni ju hiyo pesau imboazattuseme ni za redio natb unajuatb watuanaumamaua aya sasa kuna huyu mm. terasrila tera. amesema anakuja kenya siku moja kufamanabagalambaya sasa nakwambia billione wamekuwa hmm. watatu wanenye ni athletes. Oh, li, niliona na michael jordan aliniliona palenaiee lakini ue jamani mkaiamekua mumaameatutapuuae <laughs> <laughs> kuna Mbore. sisi wenye ndi sisi tuna exist with our names. our is ithenwacachehati sasa kuna ii ngoma tmit ametoa inaitwa kesiai <laughs> La <laughs> <laughs> jui nilisikia pia kinamashaikuja kirinyaga hiyo ngoma tutaenda kuangalia <laughs> alipata9iwalienda views within five hours. wapi mafanza walienda wapi alinyamaza sanae so <coughs> hey, sasa ku kenyata university ba of kenya <laughs> mpaka wapi china wanaenda chinaba china i theeekwanewalaeswai timi akinananimeshangaa nasikia walipiga hadi bnilikuwa naona hizoshitka yangulipatkeaile mboo walikuwa naambiwa ku wiki mbili ashajua reproduction sasa amejua futa ameatana na bol ni bo ameigeubsasi <laughs> ball tena ni boni bo kwaru watu wa chua, K thank wak <laughs> mejirudishawalikuwalianouikuundovu nikuuuyaausiiloeama a tumaji tuadasanishule <laughs> mzimbaama <laughs> yaani no. <laughs> no. kabla tuchague wajakoya tupeleke huko nyokawatuwende <laughs> watupunguzie watupunguzieilon kabla tuchague wajakoya tuanze kulipa manyoka bwajakoa na l za marijuana bro na lakini kutupunguzia a tokezakutupunguzia teimahapa wamen vizuri sana <laughs> oh, <yeah>. so <laughs> mm. kuna hii story ingine hapa ya justin usinakanda <laughs> kuna tmsl <twa> <laughs> angeka hivi dbr atukwa tunalala wakunywaso <laughs> <laughs> justinbib anatuambia hapa mm. akona anmsik paralysis fulani hapo uh. inaitwa inaitwarami yes, gonjwaganisahii ugonjwa <laughs> <laughs> wa bradh hii ugonjwa, uh. uh. ugonjwa unaona uso yako hivi half uh moja ni kai ingine inaeka ile sura yako ya ngori job so i moja unaweza piga smile hii <laughs> side moja ukifunga macho mdema nadhani una wink Bala. kumbe ni ngori <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> lakini winkumbe ningrilakini hu gonjwa zingine tama ana move macho na hapo sijui justin biba hapo ametufurahishah ugonjwa inkaa ni ya, ya masongo peke ya wazungu wacha kusehemehii <laughs> ugonjwa imenishtua so walema wale, ma, wale ma wasiwenye walichukua pesa za huyu asrant witu empiwala jelas. ngoto jelasiwametresiwa wako kitali <laughs> wakutwe mbaya lakini jalaa nawasameheni mtu wa mungu haya hey. sasa wale mnajua huyu msichana anaitwa sandra mm. dota ya sunko. Sunko, demi, dota, <laughs> si <demi. laughs> songo sijaijuasonadadtaside oh, songo na dotas wengi sana sanaijuamaia sasa sandra leo amekuja kwa stori yake eh akatupea ile kitu inaitwa mm. menu mm. mi sijui kama nyumba yako uko na menu mama <laughs> we ni mtu wasembe kila siku saa jioni <laughs> so huyu msichana ako mm. na m nasiongelelei mn yake mm. naongelelea menu ya dogi <laughs> <friends throw> <laughs> hstori yakwedu likuonza ninaongelelea ya menu ya nini kidogo yeah. mwingine hapa atulete menu ya ya nini yeah. ya hadi hututu paka juu nimeona karibu kila mtu siku hizi anaeka paka sasa kwa hii menu mimi kitu ilinifsit mm. eh. mbuinakula mzuri kuliko watu We, kuna hata mimi psona sikuli vizuri <laughs> hivi so hii dogi ikiamka mandi mm inakula inakula asubuhi dog hiyo dhiyo nichti wale watu wa kuskiplch acheni kugnninyi <laughs> tunaongeleleawatu wa lunch lnch do idogiw ukikatu hivyo uivo ukiskihasa idogi lnch inakulafrui we ngoja fruits ni mm. kama bananas ama bananasama hiyo ndo hapo ameandikaposamindiko na kona swali dogi <laughs> kwajiliachakuawatu <laughs> <Zin cannibal. laughs> kwa. kwa. <laughs> ah, wana lakini sawa sebu angalia hapogl itatoambia dogi zinakula fruits ngoja uone dina hiidogi inakulaogri na chicken hiciyo nipekeehiyo ni ni so on mand tumeachwa na swali moja hukula mm. dogi hukulayakuchunguzwa eh, <laughs> <laughs> mi nimeshtuka <laughs> matunda matunda nisijawaiani dogi huku la matundawanzabanana hiyo <laughs> ni ngori haya ony the... mm. asubuhi inakunywa maziwa mala dogilakini tunaezasema dogi <laughs> <laughs> inaeza kunywa maziwa sindio mala inaweza kunywa lakini <laughs> sijaisikia dogi kipewa maziwa mala lakini inaweza kunywa ikiweza pewa kama yeah. inakunywanga maziwa yeah. aya na pia inapewa dog db really? alafu hilch bado dogi inapewa fruits kila siku nimatundahadi mm. nimeona kuna siku dina hii dogi nakula mm. pamki na chicken chcke mi sijuich ni gani uku ypatimamatuwaikwanna mfupa lunchtime inakula boiled brkuna sikucm inakulaiaro brokali na a watu wana m dogitdunia wase wengiwasewengiwase wengi, like, wengi. wengi. wengi. Mm. imesa We, wachani kuambia kitu ingine ni mm. labda huu msichanando anakustua zaidin anaulizwa hapa na mafans Will you date someone who mafano e. anasemam saan banaake atakuwa nanulia hizo dogi chakula mi nilikuwa tu naulizanan <laughs> <laughs> iy ningoriiyo ni ngori wat hiyo ni ngori sana mi nakuambia wame ni sprie iyo dogi lakini dream inaieyawatatajakujieka adi life, dream life, yeah, <laughs> <laughs> <laughs> life. kunyua break, breakfast lunch na sueb na kuna sku lunch ni fruiaiiyo hey. ni <laughs> It is our, our dream life hiyo dogikohanimaininapaumalichachisha bado sasa wacha tuku, <clears throat> turuke tuende hii sekta ingine Baana. wajakoya the Baana, mkuu mi wajakoya tangu zile manifesto zake za marijuana mm. amiztakuwa zina meka zinaespotiwa eh. zinatengeneza mafuta wachalikuwa tu alafu <laughs> sasa ile m ya nyoka mi hapo alinipiga chenga <laughs> bana wachina tu watakuwa watakuabhi kenyamajin pale ngara manyoka mi. tu hivi penye tunazia makukuakitutu so, <laughs> ilibake tu wajakoa aseme na hizidogimwitu bado tutawapea hey. Bano. wajakoya amenishtua ameni sasa kuna watu wapo wanasema kuna siku ma, kuna siku mayu wataungana na mm. kwani ni kesho hii mm. ni juu ile stori bado ya wajakoyanahii inaona walavmaytma wakipea wajakoya hivi wote mm. naona tunachukua hii kitu waai wetu awamehetetajakoa kiawaenawniwwaekewacha hivo sasawajakoya leo mm. alikuwa na mbusi, na la mbuzi hey, napaleredi jambo <laughs> ike oui. si bado anafaa kurelis manifesto yake sini julajula jula eh. bado atakuwa na mbusi mbuside tunangoja hivi manifesto baba hapa kuna kitu status tunaingia na ile ngoma ya yamilazima ah. kwanza wacha ah, purify, purify. Oui. Ah, kwanza ni tapte, purify <laughs> uliona <menye> express <laughs> <Itakui bebe. laughs> we menye erew itakuinaka itakuimavwwajakoya na kwambia hiyo siku ya intvyu likunana anauliza hiviswali anairudisha hivi anamsafia hivi kwa tren Mb. na anammarinitia hivi na madhania knaadiuyo deput wakebralitupiga tegasasa leo kuna story imetokea mm. koome yeah, justice cj stori imetokeajomemoomealfa sunajonij wahiyetuo Kome anasema uhuru uhuru, uhuru, uhuru for komeanasema uhuruuhurusasa mi aposjaget ni amekosea mm. ameluganiamekosea ame, ame luganiawajasema sasa hapa kitu yenye watu wengine wanamwambia ni kama anatuambia ikiwa tte hii uhuru ashamaliza kazi yakeuhuru ashamaliza ob yakepmaio taitaonesha alitoka sasa ni miezi ya mwisho wacha tu tuwamalize taulivumilia miaka tisa sahii ndo tutashindwaaatuhe mitu ingine imenishangaza mm. unaona wale leo kwanza ngoja leo ni saturday lazima tusikie tuskie mnaambiwa nini na anasemaje hapa naidgabutuangalilie ib anasemajihpari anasemamnaskia venye mnaambiwa when there is a mm. dont lean into her demand nini When there's a disagreement, don't lean into her demands. Bahana. Don't say, baby. Ayuana. Let us sit down and talk. You will lose the captaincy of mm. the ship. <laughs> In a conflict, make a decision and stand by it. If she doesn't like it, she can go. Look for a yes, man. Allah. leo amewambia nini masculinity saturday hu eh, mm. eh, jamaa pon amekua kiingiaveimekua nkiskizakaake kadhaa kofiti alafu kuna hii shida flani iko huko mm. kwa boda so wamasai mm. tanzania wanachujwa wanatolea eh. ko wanaambiwa wako kwa game sasa ameaenwatanzaniasasa mm. mm. nani shangaza ni nini eh. situnajua wamasainiile rulyai hawajuifu i think walikuwa wnaambiwa hivyo kwa sababu labda kuna una, shida ya pochi labda osuko si zinauawa na wase wengine so wanabaki kuo na wamasai kwanza wacheze chini wafanye wanapenda wanapenda kuua simba simba sana waliona namba za okay Bana, zungu, simba simba is the bak so thank you le tumemaliza podcast ivo ile sauti ya ngombe nitamekishwa ni meiekaz