kevi digital hii ni niast inayojihusisha na kutoa elimu kuhusiana na, na mchango wa mitandao ya kijamii katika kukuza biashara mbalimbali endelea kutufuatilia kupitia mitandao yetu ya kijamii kwa jina la kevi digital usikose mfululizo wa episodi zetu kwa maana zimejaa madini kwa lengo la kukuza biashara yako kutoka hapo ilipo na kufika mbali zaidi