moroni mlango wa nne njia ya wazee wao na makuhani wakibariki mwili na damu ya kristo kwa washiriki na waliobariki kulingana na amri za kristo kwa hivyo tunajua njia ni ya kweli na mzee au kuhani aliibariki na walipiga magoti chini na was, washiriki na kuomba kwa baba katika jina la kristo wakisema ee mungu baba wa milele tunakuomba tuna katika jina la mwanao muan, yesu kristo ubariki na utakase mkate huu kwa roho za wale wote watakao kwa kaula ili waweze kuula kwa ukumbusho wa mwili na mwanao na wakushuhudie eeungu baba wa milele kwamba wako radhi kujichukulia ku, kuji uh, juu yao jina la mwanao mwa na daima kukumbuka na kushika amri zake ambazo ame apa ilidaima roho wake apate kuwa pamoja nao amina moroni mlango waan nija ya kubariki divai tazama walichukua kikombe na kusema ee mungu baba wa milele tuna kumombo, kuomba katika dina la mwanao yesu kristo ubariki na utakase divai hii kwa roho za wale wote watakaoiniwa ili waweze kufania kwa ukumbusho wa damu ya mwanao ambayo ilimwagwa mm, wagwa kwa ajili yao kwamba washuhudie kwako ee mungu baba wa milele kwamba wakumbuke ili roho wake apate kuwa pamoja nao amina