what a friend we have in jesus all our sins and griefs to bear what a privilege to carry everything to god in prayer oh what peace we often fall needless pain we bear all because we do not carry everything to God in prayer how ah, we try us temptation. Trouble anyway. We shall never be discouraged. Take it to the Lord in prayer. Can we find our friends of knows our every weakness. Take it to the Lord in prayer. Are we weak and heavy laden? Come but with the Lord of shall save Savior still array. forsake thee take it to the Lord in prayer in his arms he'll take and shield thee the In some crystal Bay what a privilege to carry everything to god in prayer oh what peace we owe Bye. So faithful, who oh, will all our sorrows share? Jesus knows our every weakness. Take it to the Lord in prayer. With the Lord of kings. He shall save still our refuge. Take it to the Lord in prayer. Do thy friend despise forsake thee? Take it to the Lord. he will take and shield thee, thou wilt find us all as them. In his arms he will take and shield thee, thou Pain we bear all because we do not care. Trouble anyway, we shall never be discouraged. Take it to the Lord in prayer. Can we find a friend so faithful? Oh, will all our sorrows share? knows our every weakness. Take it to the Lord in prayer. Are we weak and heavy laden? Come but with the Lord of care. Jesus Savior still forsake thee take it to the Lord in prayer in his arms he will take and shield thee thou will find us all as in his arms he will take and shield thee thou siku za mwisho ni nyakati hizi wenye imani wamewekwa kando imani yao ijaribiwe bwana ninaomba unisaidie vumiliya eroho yangu majaribuni kama moto unaochoma bwana ninaomba unisaidie nataka kwako shetani kwa heri ndani yangu ni we salama yesu ni fiche nisionekane bwana ninaomba unisaidie vumilia e roho yangu ma jaribuni kama moto unaocho imani yangu bwana ninaomba naomba roho yangu usiogope penda bwana kwa roho na kweli jitakaze mbali na dhambi bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu majaribuni kama moto unaochoma imani yangu bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu ma jaribuni kama moto yanayocho imani yangu wanani naombauni saidie bnani naombauni saidie wanani na ombauni siku za mwisho ni nyakati hizi wenye imani wamewekwa kando imani yao ijaribiwe bwana ninaomba unisaidie vumiliya eroho yangu majaribuni kama moto unaochoma imani yangu bwana ninaomba unisaidie nataka kwako shetani kwaheri ndani yangu ni we salama yesu nifiche nisionekane bwana ninaomba unisaidie ya, e roho yangu ma jaribuni kama moto unaocho imani yangu bwana ninaomba unisaidie roho yangu usiogope penda bwana kwa roho na kweli jitakaze mbali na dhambi bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu majaribu kama moto unaochoma imani yangu bwana ninaomba unisaidie vumilia ero yangu ma jaribuni kama moto yanayocho imani yangu wana ni na ombaoni saidie banani naombaoni saidie wanani siku za mwisho ni nyakatiizi wenye imani wamewekwa kando imani yao ijaribiwe bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu majaribu ni kama moto unaochoma imani yangu bwana ninaomba unisaidie nataka kwako shetani kwa heri ndani yangu ni we salama yesu ni fiche nisionekane bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu ma jaribuni kama moto unaocho imani yangu bwana ni naomba roho yangu usiogope penda bwana kwa roho na kweli jitoka ze mbali na dhambi bwana ninaomba unisaidie vumilia eroho yangu majaribu kama moto unaochoma imani yangu bwana ninaomba unisaidie vumilia eroo yangu ma jaribuni kama moto yanayocho imani yangu wana ni na ombaoni saidie wanani na ombaoni saidie mi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu uangalii kama binadamu ambaye huitiza masora ya inje bali wewe baba hutizamamoyo ni pekibali maishani mwangu huwangali kama binadamu ambaye huitiza masora ya inje bali wewe baba moyo hutizamamoyo nipekibali maishani mwangu mungu najua haujaniahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu wazazi wangu waweza kuniacha na marafiki wanitupilie mbali bali baba wewe mwangu wazazi wangu waweza kuniacha na marafiki wanitupilie mbali lakini baba na kutizama wewe nipekibali maishani mwangu mungu najua ni sahau najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema ju ya maisha yangu mungu najua hauja sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema ju ya maishaya alipitisha wanawe saba mbele ya mtumishi wa kosa mweli akamuacha daudi achunge kondo na huyo ndi alikuwa chaguo lako jese alipitisha achunge kondoo na huyo ndialikuwa chaguo lako ungunajuwa hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu ungu najuwa hauja sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpangomwe Ma, mpango mwema juu ya maisha yangu ya nguu tembe ya namii tembe ya namiib wewe ni mungu ananguni, niwewe buwana, niwewe mungu ya mungu mungu mi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu uangalii kama binadamu ambaye huitiza masora ya inje bali wewe baba hutizama moyo ni pekibali maishani mwangu huwangalii kama binadamu ambaye huitiza masora ya inje bali wewe baba hutizamamoyo nipekibali maishani mwangu mungu najua mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema mmungu najuwa hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu wazazi wangu waweza kuniacha na marafiki wanitupilie mbali bali baba wewe mwangu wazazi wangu waweza kuniacha na marafiki waniupilie mbali lakini baba na kutizama wewe nipekibali maishani mwangu mungu najua ni sahau najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema ju ya maisha yangu mungu najuwa hauja sahau mimi najua jua huwezi kuniacha najuwa baba una mpango mwema mpango mwema ju ya maishaya alipitisha wanawe saba mbele ya mtumishi wa kosa mweli akamuacha daudi achunge kondo na huy ndi alikuwa chaguo lako jese alipitisha achunge kondo na huyo ndiye alikuwa chaguo lako ajua hauja nisahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yanguu mungu najuwa hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwem mpango mwema juu ya maisha ya nguu tembe ya namii tembe, nami, tembe ya nami nipe kibali buana. nipe bainipebaiwewe bwaiwewe We, we, mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu huangalii kama binadamu ambaye huitiza masura ya inje bali wewe baba hutizama moyo ni pekibali maishani mwangu huwangalii kama binadamu ambaye huitizamasura ya inje bali wewe baba hutizamamoyo nipekibali maishani mwangu Mungu najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema mmungu najuwa hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu wazazi wangu waweza kunia na marafiki wanitupilie mbali bali baba wewe mwangu wazazi wangu waweza kuniacha na marafiki wanitupilie mbali lakini baba na kutizama wewe nipekibali maishani mwangu mungunajuwa hauja ni sahau najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu alipitisha wanawe saba mbele ya mtumishi wa kosa mweli akamuacha daudi achunge kondo na huyo ndi alikuwa chaguo lako jese alipitisha achunge kondoo na huyo ndiye alikuwa chaguo lako Mungu mimi najua huwezi kunihacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu mungu najua hauja ni sahau mimi najua huwezi kuniacha najua baba una mpango mwema mpango mwema juu ya maisha yangu tembe ya namii tembe ya namii nami. nipe, nipe kibali nipe kibalini wewe bwana ni wewe munguni wewe bwana niwewe, buwana, niwewe