kila mtu ana jambo ambalo analipambania familia mali furaha binafsi na wengine wanapambania umaarufu ili wajulikane lakini wapo ambao mapambano yao ni zaidi ya mali na vitu vya kushikika ni mapambano ya maumivu yaliyoacha mioyo yao na damu inayovuja kwa hayo na zaidi endelea kubaki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama huwe ni mdau wa filamu <laughs> we have got you covered kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na lupon hayo yote yanapatikana katika filamu ya lubon sehemu ya pili ambayo inatikisa katika jukwaa la kutazamia filamu la netflix katika sehemu ya kwanza mtoto wa asan diob raul alitekwa na leonard ambaye ni kibaraka wa bilione hubert pelegrini ikiwa ni mtego wa kumvuta hasan katika umauti wake huenda leonard hakufahamu uwezo wa ndege anayemvuta kwa mtama kwan asan kama alivyo kasuku mjanja amefanikiwa kunasua na kutegua mitego mingi pale wawili hao wanapoongea katika simu haya ndiyo yanayosikika ukimuumiza mwanangu nitakuwa kama wamemtaka mwanao njoumfuate ni majibizano kati ya asan na leonard huku raul akiwa ndiye mtama wa kumvuta baba yake kikaangoni watatu hao wapo katika jumba kubwa la kale ambalo liko nje kabisa na makazi ya watu leonad anatega mitego yake na kungojea usiku ambapo asan atakuwa tayari kuanza mashambulizi huenda ni kweli kila sungura ana wake kwani katika mapambano haya asan anamzidi kte leonad lakini hakufanikiwa kumkomboa mtoto wake pale mlio wa simu yake unaposikika ujumbe unaosoma siku nyingine angalia kwenye gari unampeleka dirishani ambapo anaona gari la leonard likiwaka moto huku likiwa na mwanaye raul ndani ni simanzi ni maumivu na ni msiba kwa asan ambaye matendo yake yanamfanya mtoto wake akutane na malaika mto roho hata wakati majonzi yanaendelea polisi wanafika na kumkamata asani na safari ya kurudi paris inaanza mtumiwa huyo anaendelea kumlilia mtoto wake lakini pale polisi wanapomwambia kuwa hawakukuta mwili wa raul kwenye gari ni ishara ya mwanzo wa safari mpya yenye tabasamu kwa asani raul yupo hai swali hapa ni yupo wapi na yupo na nani kufahamu endelea kubaki nasi mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia habari mtambuka na utalii nukta habari ipuusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co tz kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram karibu naweza kuendelea nilisahau kukuelezea hili wakati hasan anaenda kumkomboa mtoto wake baada ya kutekwa aliongozana na yusef guidera askari polisi ambaye alimdanganya kuwa ni msamaria mwema mwenye dhumuni la kumsaidia <laughs> kama umeona sehemu ya kwanza filamu hii unafahamu jinsi ilivyokuwa vigumu kumdanganya hasan kwani wanapofika katika gofu ambao raul yupo asan anamfungukia guidera na kumwambia kuwa anafahamu yeye ni polisi na anafahamu kuwa mwanamama anayewasina naye alisema ni mke wake lakini ni polisi mwenzake ambaye yupo njiani bila shaka unafahamu na kuelekeae eh? kama bado ninakuarifu kuwa raul yupo na guidera na aliyokolewa naye kabla gari haliyeteketea na moto ni siku nyime uhondo wa filamu hii bwana lakini ninakuacha na maswali utakaoyajibu mwenyewe baada ya kuiangalia kwa njia ya mtandao je asan atafanikiwa kutoroka katika mikono ya polisi na vipi kuhusu usalama wa raul kwani licha ya kuwa yupo katika mikono ya guidera bado pelegrini anamwinda la mwisho ni kisasi cha asan kwa mhasimu wake pelegrini kitafanikiwa kazi ni kwako kuyatafuta majibu ya maswali hayo kwa leo tamati tumefikia na ulikuwa nami msimulizi wako rogers george ni kishirikiana na madsientist au fundi mitambo gift mijoe na mhariri daniel samson hadi wiki ijayo kwa heri