kwenda kuna mtu unataka umwangamizi lakini kila ukijaribu ni kama mtu huyo anakuwa hatua moja mbele yako kwani pale unapodhani umefuta historia yake siku mbili unasikia yupo sehemu fulani sikufundishi kuwa mtu mbaya lakini kufahamu ninachoongelea baki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama huwe ni mdau wa filamu <laughs> whv kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na black widow unaweza kukumbuka sura yake kutokana na umaridadi aliyoonyesha katika filamu ya the avengers huku akipigana upande kwa upande na hulk captain america na wengine kibao wanaotengeneza familia hiyo baada ya kumwona katika hadithi ambazo alikuwa tayari katika mafanikio natasha romanoff sasa anakuja na historia yake katika filamu ya black widow historia hii inachurudisha kipindi mwanamama huyo alichagua kila dunia inataka awe badala ya kile ambacho ameumbwa kukifanya visasi mauaji na kusahau wajibu wake ni kati ya mambo ambayo yameendelea kumfukuzia kila siku lakini hata hivyo kwa sasa hayuko tayari tena kuendelea kukimbia historia yake kinachofuata black Widow na familia kabla ya kuwa mwanadada mahiri katika familia ya avengers romanof alikuwa na majukumu kama walivyo watu wengine alikuwa na familia iliyokuwa na mdogo wake wa kike aliyemtazamia kwa kila kitu ulinzi mfano wa kimaisha na tumaini ni kati ya vitu ambavyo romanof alishindwa kuvionyesha kwa mdogo wake yelena belova mwanzo upo hivi kwa sababu huenda bado hujafikiria vile stori inaenda wazazi walezi wa mabinti hao ambao ni aleksai shastakov na melina vostokov wanawahamisha kutoka mahali walipokuwa wanaishi zamani hiyo ni baada ya kupata mishen au kazi inayoitenganisha familia hiyo ambayo wote waitamani uye familia ya ukweli mabinti hao wanaweka kwenye programu ya red room ambayo kazi yake kuu ni kuzalisha vikosi vya wapelelezi waliofundishwa wakabobea hata hivyo romanof anatoroka na kukimbia romania baada ya kuvunja baadhi ya sheria alizotakiwa kuzizingatia baada ya kukimbia anatengana na mdogo wake ifahamike kuwa wakati wakiwa kwenye mafunzo ya rem wawili hao waliwekewa vitu pasipokujua vitu hivyo vina mwwezesha mkuu wa programu hiyo ya redroom drakov kuwaendesha bila hata ufahamu wao ni kama unasema uh, umepanga kufanya kitu hiki lakini moja kwa moja tu na ujikuta umefanya kitu kingine bila hata wewe kujifahamu ndicho kitu ambacho drakov alifanya kwa wanawake wote waliopitia programu ya redrm iliyozalisha wanawake wapelelezi waliojulikana kama black widows baki nasi kwani nitaenda kujadili sakata la belova na romanov kujikomua kutoka kwa drakov mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia Habari mtambuka na utalii nukta habari ipuhusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram Karibu natumaini ulipata muda wa kunywa maji kidogo sasa tunaweza kuendelea na tunaendelea na mwanzo wa njia panda ya familia wakati romanof akiendelea na maisha yake mdogo wake belova aliendelea kufanyia kazi red room naye anajikuta ameingia kwenye mkenge baada ya kumuua mmoja wa widow ambapo anagundua kitu kinachoitwa red dust yaani unaweza kusema ni vumbi ambalo lina uwezo wa kuondoa uwezo wa Dracov, kuendesha kwa mahaba na dada yake belova analituma vumbi hilo kwa dada yake akiwa na matumaini ya kuwa romanof atakuja kumwokoa belova anasubiri anasubiri jua linachomoza jua linazama lakini romanof hatokei badala yake alikimbia na vumbi hilo na kuishia katika mapambano na taskmake aliyekuwa ametumwa na drakov kurudisha vumbi hilo kwenye mikono sahihi kupitia maelezo hayo ni wazi amegundua kuwa mabiti hao wawili wanatafutwa na kundi ambalo wameliumiza romanof ambaye amejaribu kumuua drekov na mwanaye na belova ambaye ameua mmoja wa mablack widows fari iliyojaa usaliti kumbukumbu zinazoumiza na uhalisia usiyoweza kupingika ni sehemu ya visa utakavyokutana navyo kwenye filamu hii ya black widow visasi kujimwambafai na kutaka kuonyesha dunia ya kuwa watu wote wapo kwenye mikono ya mtu mmoja ni sehemu ndogo sana ya black widow shuhudia mkono wa mauaji ulivyojipambanua shabaha za mishale ya kuteketeza zilivyolengwa huku mapanga na visu vikiwa silaha dhidi ya wanadamu na siyo mboga tena unaweza kuitazama filamu hii kupitia kumbi za kuangalizia filamu kwa gharama ya hadi shilingi f10 t ili kujua hasma ya dada na mdogo wake walivyojaribu kuukimbia msumeno wa mamlaka ulikuwa nami rogers george kama msimulizi wako gift mijoe kama mwandaaji na yote haya yasingie kufikia bila daniel samson ambaye amehaliri simulizi hii hadi wakati mwingine lakini lo mtumie basi hata mwenza kuwasikilize <laughs> chao