ale superman anapokufa ulimwengu unabaki bila shujaa wa kumtegemea lakini afisa wa intelijensia nchini marekani amanda walla anaishawishi serikali kuridhia kutengenezwa kwa kikundi cha magaidi walioshindikana kwa hayo na zaidi baki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama huwe ni mdau wa filamu <laughs> we have got you covered. kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na tupona theidesquad kwa muda mrefu marekani imekuwa ikimtegemea shujaa superman kuikomboa na matatizo ya kila siku ugaidi majambazi wizi wa hapa na pale na hata dhidi ya viumbe wa ajabu wanaokuja duniani kutoka sayari zingine ni miongoni mwa matatizo yanayoitesa nchi hiyo superman ni kama polisi ambaye humpatia kila mtenda maovu haki yake lakini kwa sasa jambo kubwa zaidi linatarajiwa kuikumba dunia lakini superman anayetegemewa kuikomboa amefariki yote ilianza baada ya blsh kukatisha maisha ya shujaa kufariki kwake ni tangazwa kuwa hakuna mtu wa kuwatetea wanyonge tena na hivyo dunia inabaki uwanja wa michezo kwa watenda maovu wote akiwemo dr jun m na mradi wake wa the star project ambao bila shaka ni tishio kwa maisha wanadamu. ya wanadamu kulizuia hilo kundi mkakati inabidi litengenezwe na wanaolitengeneza kundi hilo sio wengine bali ni magaidi walioshindikana wale waliotumia maisha yao yote kupambana na mashujaa akiwemo supema kukuelewesha zaidi kuhusu magaidi hao hawa ni wale watu ambao hawapendi mashujaa yaani kazi yao kubwa duniani ni kuhakikisha mashujaa hawafanyi kazi zao unaweza kusema wanawapatia mashujaa kazi za kufanya pia naweza kukupatia mfano wa superman na bloodshot spiderman na msterio na wengine orodha inaendelea ikiwa kila mtu akiwa na kipawa chake kikundi hiki kinaundwa na magaidi kama deshot dr halin rick flag captin buomerang el diablo kila crok katana na wengine wengi kinachofuata suicide squad kuikomboa dunia endelea kubaki nasi mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia habari mtambuka na utalii nukta habari ipuhusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co tz kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram karibu tuendelee kumbuka kuwa watu hawa sio si watu ambao jamii inawakubali ni watu ambao kwa maisha yao yote kwanamafulani wamehusika katika kudondosha machozi ya wananchi uwezekano wa watu kuwapa ushirikiano ni mdogo au haupo kabisa hata hivyo bado kazi inabidi iendelee pale wunapoanza safari ya kumtafuta d moon huko midway city helikopta yao inalipuliwa na wanadondoka pasipojulikana wa kukosa njia nyingine ya kufika sehemu wanapokwenda inabidi watembee weza kasema kwa kihidi hamza kanuni <laughs> katika safari hiyo wakiwa wanatembea wanagundua mambo mengi ambayo yanawaacha na njia panda ikiwemo mahusiano kati ya flag anayehusika kuwapatia misheni yao na d moon ambaye wanamtafuta cha ajabu zaidi hata wala kumbe hakuwapatia taarifa zote za kuhusika na d moon kwa namna fulani watafanyaje ikiwa hawawezi kuikimbia wala kujitoa kwenye misheni hiyo ni maamuzi ya sicide squad kupembua mbivu na mbichi kama kweli bado ipo haja ya kuendelea na safari yao ikiwa ni nafasi ya wavu hao kujionyesha ulimwenguni kuwa wanaweza kufanya mambo mazuri wanapoamua ulizo ni kama wapo tayari kufanya hivyo usaliti ukweli uliyofichwa visasi na historia inayowawinda wahusika hawa ni sehemu ya filamu hii iliyoja nyota wa filamu wakiemo viola davis john sina idris elba margot robi sylvester stalon na pete david sor alestarfis anapokuwa sio mdogo tena dunia inategemea waharamia kuikomboa tazama filamu hii ya the suicide squad kupitia kumbi za kuangalizia filamu na usisite kutupatia mrejesho kupitia kurasa za mtanda wa kijamii ulikuwa nami msimuriaji wako rogers george funde mitambo akiwa ni gift mijoe na mhariri wa leo ni daniel samson kabla haujaondoka sio mbaya hukashia na marafiki zako <laughs> chao