katika maisha yako kuna mtu ambaye anafanya ulimwengu wako usimame anasababisha uone dunia inazunguka taratibu huku wengine wote wakiwa kwenye ukungu ni mtu ambaye anaingia kwenye ulimwengu wako kukubadilisha na kukufanya uzidi kuwa bora zaidi kama ilivyo romeo kwa juliet ros kwa jak na kwa muktadha huu maili kwa gae unataka kufahamu unazungumzia nini baki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama huwe ni mdau wa filamu filamuwae <laughs> kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na frgueshian amewahi kuimba kuwa watu hudondoka kwenye huba kwa na namna mbalimbali ikiwemo mguso tu wa mkono ni katika wimbo wake unaojulikana kama thinking out loud wataalamu wa haya mambo wanaweza kufahamu kuwa kinachongolewa hapa ni love at first yaani kuzama katika mapenzi kwa mtu unayemuona kwa mara ya kwanza guy alipomwona maili dunia yake yote ilisambaratika na kumbakisha yeye na mwanadada huyo tu huenda niwekupeleka haraka kidogo wache tuanze kwa kumfahamu gae ni nani gae kama watu wengine ni kijana anayeishi maisha ya kawaida kila siku ataamka atajiandaa na ataenda kazini kwake gae ni mhasibu katika benki ya humo kwenye filamu ya free gae kuna vitu vingi vinavyomtofautisha gae na vijana wengine lakini kikubwa kijana huyo huwa katika ratiba ile ile kila siku za maisha yake kila siku gae ataamka na kujianda na kazi lazima kuna mtu atapata ajali na kila anapofika ofisini kwake lazima majambazi waje kuiba kwenye benki hiyo ni maisha ya gai ya kila siku lakini pale anapokutana na maili yote hayo yanabadilika kinachofuata maili na gae kuvunja mnyororo wa maisha yaliyozoeleka ya Si. mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia habari mtambuka na utalii nukta habari ipuhusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram karibu tunaweza kuendelea huenda ni kitu kimoja tu ambacho kinaweza kuwa kwenye mzunguko ule ule kila siku ni gemu la video lililotengenezwa kwa ajili ya kumpatia mtu burudani kila siku sehemu ya kuanzia ni ile ile majambazi ni walewale silaha zinazotumika ni zile zile na hata visa ni vilevile vile. kuna kitu inataka kukuambia maili anamweleza gai huku sauti yake ikionyesha wazi kuwa kinachofuata ni jambo ambalo gae hata ulifurahia umolewa gai anauliza hapana maili anajibu na gai anashusha pumzi kwani kwake anaweza kupokea habari yoyote mbaya lakini sio ya kuwa maili ana mpenzi mwingine inachekesha <laughs> jinsi mapenzi yanaweza kufanya ukawa hamnazo kidogo lakini kama kudondoka kwene mapenzi huenda ukamuelewa gae anyway, ini weitu rudi kwenye simolizi ukimya wa tafakari unapita na maili anamwaleza gae ukweli ambao unamuwacha taya za mdomo wake zikiwa zimekaribia kugusa shingo hatupo kwenye maisha ya ukweli tupo kwenye gemu la video maili anamwaga mchele kwenye kuku wengi baya zaidi ni kuwa mwenye gemu hilo ana mawazo ya kuliteketeza gemu hilo na wahusika wake wote hivyo wawili hawo wote yani maili na gae wana siku mbili tu za kulibadilisha hilo gai ambaye alikuwa anaishi maisha yale yale kila siku wanabadilika gemu linatarajia awe benki majambazi wakija wakuviba wampute wakimwambia alale chini na yeye alale na gemu liendelei wewe utafanyaje endapo siku mtu anakuambia maisha yako yote siyo halisi ni gemu ambalo kuna mtu huko analicheza na wewe ni muhusika tu kwenye gemu hilo sijui wewe utafanyaje lakini gai anadhamiria kuondoka sijuu wewo utafanyaje lakini gai anadhamiria kuokoa husika wenzake kwa kupigana kufa na kupona hata kama ikimgarimu maisha yake kutafuta furaha kuvunja sheria na kuufahamu ukweli usiopingika ni sehemu ya filamu hii yenye nyota kutoka filamu ya deadpool ryan reynolds na mwanadada aliyetikiza kwenye filamu ya killing eve jordi coma fuatilia filamu hii kuanzia agosti 1 kwenye kumbi za kuangazia filamu au popote unapopata filamu zako usiache kulike kusbsribe na kumtumia mdau mwingine wa filamu kipindi hiki kimekufikia kwa ushirikiano wa rogers georg msimuliaji wako gift mijoe akiwa ndiye mwandaji na nusulakdausten akihariri chao tukutane wiki ijayo