ningependa kukuona tena lakini kwenye hali tofauti anasema rembrandt hii ndiyo hali nzuri utakayowahi kuniona nayo anajibu ana dton sura yake ikionyesha kuwa kinachomfuatia rembrandt ni kiama wawili hao walikuwa kwenye meza ya mazungumzo ya amani lakini vitisho majibizano ni sehemu ya vitu alivyoambulia ana mwanadada mwenye umahili wa silaha zake kufahamu zaidi baki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama hewe ni mdau wa filamu <laughs> wehavetyoue kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na the proteg mizizi ya filamu hii inaanza kwake mudi duton almaarufu kama samuel jackson unaweza kuona mfahamu kupitia filamu mbalimbali ikiwemo the hitmans bordgard the avengers shaft na orodha inaweza kunimalizia muda wangu mwingi kuitaja kwenye filamu hii nguli huyo anafahamika kama mudi kwenye harakati zake za kila siku mudi anakutana na ana binti ambaye wanafamilia wake wote wamewawa na yeye ametekwa hata hivyo binti huyo hakuwa wa mchezo mchezo kwani alikuwa ameshawaua watekaji wake wote lakini jambo ambalo halibadiliki ni kuwa ana hana ndugu tena na hana sehemu pa kuita nyumbani anapoweza kurudi mudi anamchukua binti huyo na kuvaa jukumu la kuishi naye kama ndugu na kama rafiki lakini kubwa zaidi mchapakazi mwenzake kwa miaka na miaka wawili hao wanaezunguka dunia wakitimiza mikataba ya mauaji ikiwa ndio kazi inayowaweka mjini kwao kuuwasio ishu ni leta jina la mtu unayetaka uhai wake umrudi, urudi kwa mumba wake na kama ilivyo kasi ya kimondo angani ndivyo ilivyokuwa kasi ya utendajikazi wao hata hivyo miaka inaenda na wawili hao wanaona ni muda wa kuishi maisha ya kawaida wanaamua kustafu kwa ana anafungua duka la vitabu nchini uingereza ndoto yake ikiwa ni kufungua ukurasa mpya wa maisha usiende mbali kinachofuata ni kazi inayomrudisha ana kwenye cheo chake endelea kubaki nasi mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafute tena maabara ya nukta africa ndiyo jibu lako maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la devou kinondoni jijini dar es salaam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii ati nukta africa a karibu tunaweza kuendelea na simulizi kwa mara ya kwanza ana anakutana na rebrandt dukani kwake mwonekano wake wa kwanza ni ule wa mtu mstaarabu na dukani kwa ana rebrandt alikuwa amekuja kunua kitabu kwa ajili ya zawadi tumpumzishe ana kidogo vipi mudi anaendaje kwa mudi ambaye alikuwa amestaaku mambo yanaanza kuchangamka siku za ustafu wake zinaongezewa utulivu baada ya kuuliwa sasa hii hali kwa ana haiko sawa mudi ni familia pekee aliyokuwa amebaki nayo na hawezi kumwacha muuaji wake aende hivi hivi inamlazimu ana arudi nchini vietnamu kuchimbua uzi wa mauaji ya baba yake mlezi chimbu na chimbu uzi huo unaishia kwa edward hays nyepesi nyepesi ni kuwa mudi aliwahi kufanya kazi na hays miaka mingi iliyopita lakini mimi na wewe hatujui ni nini kilienda mrama kati yao kupambana na has kunamkutanisha ana na sura ambayo siyo ngeni ni sura ya rembrandt na kwa muktadha huu ni wazi kuwa rembrandt ni kija kazi wa hays utafuta kisasi kwa aliyemuua mlezi wa baba yake kunamkutanisha ana na kinachodhaniwa ni kibiriti cha huba yake usaliti kutemea kwa msemo wa whtgucbackaround ndiyo haswa dhima ya filamu hii ya the proteg inayowaleta pamoja nguli wa filamu kongwe kama the terminator codred the huligan factory na nyingine kibao unaweza kuitazama filamu hii kupitia kumbi za kuangalisa filamu kama century cinemas zilizopo kwenye maduka makubwa yanimals ikiwemo dafr market ya namanga au ramo ya fire na mlimani city kwa mkoa wa dar es salam kama kawaida chenye mwanzo wa kikosi mwisho na huu ndio mwisho kwa leo wiki ijayo huenda ukapata ladha tofauti za filamu kutoka kwa mwanadada hermina mkude lakini kwa leo ulikuwa na mimi msimuliaji wako rogers george nikishirikiana na mhariri daniel samson na mwandaaji gift mijoy tufolo kwenye social media at nokta tanzania iwe ni instagram facebook na twitter na pia unaweza kuituma podcasti hii kwa rafiki na wengine kama jitihada za kutunga mkono nos vemos