baadhi wamekuwa wakisema hawavutiwi na filamu za kikorea kwa kisinzio cha kwamba zimeja maudhui ya mahaba kupitiliza kwa leo sijui atasingizia nini kwa sababu niwwasogezea filamu ambayo mapenzi ni punje moja ya mchele kwenye gunia la mahindi kufahamu zaidi endelea kubaki nasi kwenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea mahabangumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki tunakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako n kwa wiki hii tuikona thede bila shaka umekutana na watu ambao wanasifika au kupendwa kutokana na tabia zao za kupendeza upole uchapakazi na pengine uaminifu lakini ulishawai kutana na mtu anayesifika kwa kutokuwa na huruma au aswahili tunapenda kusema maafya filamu hii ya the thede yani hakimu shetani inakukutanisha na hakimu mtata kuwahi kutokea katika ardhi ya wanafilamu ni kijana kang kangyohan anayebadilika kutoka kwenye hulka ya upole na kuwa mtu asiye na huruma wala kukubali kushindwa han alizaliwa katika familia yenye kipato cha wastani na siku zote alikuwa akipendwa kwa upole wake na kupenda kushirikiana na wenzie wenzake walifarijika kuwa naye kwenye kutazama filamu kushiriki kwenye michezo ya kufurahisha na hata katika shughuli za kusaidia watu wenye uhitaji ilikuwa ni kawaida ya hani na rafiki zake kufanya shughuli hizo kwa pamoja yote hayo yanabadilika baada ya familia ya hani kuteketezwa kwenye siku ambayo ilipaswa kuwa ni ya furaha kwake kinachofuata mwanzo umafya wa hani endelea kubaki nasi mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari asi usta e aaaa a jibu lako maabara hii imesheeni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la house kinondoni jijini dar es darssalam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii ati nukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin karibu natumaini hupo tayari kuendelea umafya wahani unatokana na mrundikano wa maumivu kwenye jamii ya watu ambao wanakuchukulia poa kuna namna fulani hivi wanakuumiza na wanaona ni sawa tu huku akitegemea hakuna kitu unaweza kufanya lakini kwa hani haikuwa sawa hasa baada ya walimwengu kumchukua ndugu aliyekuwa moyoni mwake siku hiyo inapoadia upole wa ahani unayeyuka na maumivu yaliyopo moyoni yanaanza kumwajika inapofika siku hiyo ulimwengu haupo tayari na ukutarajia baada ya mpwendwa wake hani kuuawa hani anatafuta kisasi kwa kupambana ili apate mamlaka ya kuwakomesha maadui zake ni mamlaka ipi isipokuwa uhakimu ngazi hiyo ndio watu wapekee ya kutoa hukumu itakayowafaa maadui zake hivyo anapambana kuifikia na hakubali chochote kije mbele yake na malengo yake safari hiyo inamkutanisha na mwanadada yaung san binti mwenye ndoto za kuwa porisi maarufu nchini korea ya kusini wawili hao wanajikuta wakishirikiana kwenye mambo mbalimbali mbali ya kisheria kifuatacho baniani mbaya kiato chake dawa baki nasi mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia habari mtambuka na utalii nukta habari ipuhusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co tz kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram karibu tuendelee siku zote jamii haipendi baadhi ya mambo yajulikane na pale anapopatikana mtu wa kuyachimbua mambo hayo na kuyaweka hadharani basi ataonekana adui wa jamii bila shaka mahakimu wanasheria na waandishi wa habari wanaweza kuelewa ninachozungumza kwa ani ambaye ni hakimu ufukunyuku wake na hukumu zake zinasababisha wengine kupoteza maisha vyeo pamoja na kazi jambo hilo linampa maadui wengi kiwemo viongozi wakubwa kwani hawafurahishwi na mambo yao kuwekwa hadharani maadui zake wanafikia hatua ya kumwekea mitego na vikwazo vikali ili yatolewe kwenye nafasi hiyo na ikishindikana basi maisha yake yarudi kwa muumba wake hata hivyo umakini wa hali ya juu wa kijana huyu unasababisha juhudi zao hutuzaa matunda na badala yake dawa yao iliyopo jikoni inazidi kutokota ikiwa ngoja licha y kuwa vigogo wanatetema wanyonge wa kwenye jamii wanamwona kama mkombozi wao huku wakivutiwa na mtindo wa hani wa kutoa hukumu kali bila kujari urafiki undugu cheo wala pesa nikiyasema yote huenda nikawamalizia uhondo kwa nini usipate muda wa kukutana ana kwa ana na wahusika wa babe katika filamu hii kutana na pak young sun aliyeigiza kwenye filamu ya kilmy hilmy na nyota wengine wa kali akiwemo kimyong pak yuyong na wengine wengi ambao umekuwa wakifanya vizuri kwenye uigizaji kansamida kwa kuendelea kufuatilia noktethe podcast usisahu kulike share na hata kuweka maoni yako ya kuboresha podkasti hii unaweza kuipata noktthpodcast kupitia encaspoify apo aas na popote unaposikiliza podkast zako kwa leo ulikuwa na mimi msimuliaji wako hermina mkude nikishirikiana na mharili daniel samson bila kumsahau fundi mitambo gift mijoe anyon byby