usiku mmoja akiwa amelala alishtuka na kujikuta amekaribiwa na mwanaume aliyekuwa uchi na kujipaka oili chafu mwanaume huyo asiyefahamika aliingia ndani mwa kristina rashidi anayeishi kata ya mwanga kusini katika manispaa ya kigoma ujiji licha ya kuwa alikuwa amefunga mlango na madirisha wakati wa kulala alivyoniingilia nikaa nimeshtuka nikasikaa kwa mtu anaingia ndani nikashtuka nkaa ni, ni yeye akaenda saa kupiga kelele kipindi cho ia nam kipiga kelele naumara yaaakapia ya ya kelele kwa mujibu wa viongozi na wakazi wa kati ya mwanga kusini tereza walikuwa ni wahalifu wanaojipaka mafuta mwilini au oili chafu wakiwa uchi na kuingia kwenye nyumba za mama wajani wasioolewa au ambao waume zao wamesafiri kisha kuwabaka kuwaibia mali zao na kuwajeruhi pale wanapojitetea na ukatili huo umaarufu wa jina hilo ulikuja kutokana na ugumu wa kuwakamata wahalifu wao pale ambapo wanapofanya tukio kwa kuwa miili yao ilikuwa ikiteleza mwenyekiti wa kikundi cha waathirika wa vitendo hivyo rala hamisi anasema hadi sasa kuna zaidi wanawake ya wanawake 58 ambao wameunda kikundi cha kupeana msaada wa kimawazo na kisaikolojia mara baada ya kufanyiwa vitendo hivyo hili kundi lilikuja tu ni baadaye lakini tulikuwa tunaweza kupatikana muda wowote kutokana tu na wote, ile imani ya wachache wetu kwamba tunaweza kukusanyana tukikutana tunafarijiana tunaambia mkifika ukifika hta ulifanywa nini we jitahidi kusema kwa sababu unapunguza ile ndhamu ya uoga unapungu, unanguza, unapunguza msongo watu mtu hivi anaenda watmt kilalahdanastu anaota kama ul mtu anamuona kwa hiyo ile hali ilisaidia hata pia sikusema kwamba ilisaidiahata a isaidias iesawenzanu hata hivyo kwa sasa vitendo hivyo vimetoweka na kwa sehemu kubwa wakazi wa kata hii ya mwanga kusini wanasema hawajasikia vitendo hivyo tangu mwaka jana huku wengine wakisema angalau kwa miezi sita sasa mtendaji wa mtaa wa mwanga kusini joachim hore anasema mara ya mwisho kuripotiwa kesi za teleza ilikuwa ni katikati ya mwaka 219 na mwanzoni mwa mwaka 220 yali ni shwali na uzuri wa bahati tumepata semina kutoka kwa viongozi wa polisi mpaka inspekta yule mkubwa wao akitoka hjp anaifuata bwana musa nani naye alifika kwa ajili ya kutupa hizo semina za ulinzi na zani kwa sasa kata inajilinda kweli ikiwa inasaidiwa nao walinzi shirikishi shirikishwa kilamitaa kaimu mkurugenzi wa manispaa ya kigoma ujiji fednand filimbi anasema kwa sasa maofisa wa ustawi wa jamii wanaendelea kuwapatia msaada wa kisaikolojia waathirika wa ukatili huo ili waendelee na maisha ya kawaida tunacho kitengo cha ustawi wa jamii ambacho kinashughulika na makundi hayo ya e, kijamii ambayo yanakuwa yana shida moja au nyingine kwanza kwa kuwafanyia kanseri e, tunao maafsa hapa wamebobea katika eneo hilo lakini kwa sababu watu hawo wanakuwa kidogo wameathirika kisaikolojia baada ya anseli kwa kupitia mafsa maendeleo jamii tuna, tuna, tuna, tunaona namna ambavyo tunaweza tukawafanya wajisikie wako pamoja na jamii eh, yao jeshi la polisi liliambia the podcast kuwa limetoa namba za viongozi wa polisi ili wakazi hao waripoti uhalifu wowote ule ukiwemoteleza huku wakiendelea kutoa mafunzo ya polisi jamii hadi kufikia hapo ndo mwisho wa makala hii na makala hii imeandaliwa na neuslakdesen na msimuliji wako ni mimi suleiman mwiromari