wenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea mahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki tunakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahusus kwa ajili ya ikendi yako na kwa wiki hii tuko tuokonaa mapenzi ni kama hisia ya mtoto anapocheza na baba yake hata akiruhshwa juu kiasi gani imani yake ni kuwa baba atanyanyua mikono na kumdaka kabla hajanguka chini tena ni kama hisia ya mtoto anayeomba pipi kwa mama yake akiambiwa mwanangu nitakuletea kesho anaamini maneno ya mama na anaendelea kucheza hata hivyo bahati ya mapenzi siyo wote wakati adamu akikutana na hawa kwa urahisi wengine ni kama samsoni wanaoishia na delaila samson wa leo ni james bond amaarufu kama at na huenda ni muuaji mtanashati ambaye umewahi kukutana naye kwenye ulimwengu wa filamu lakini nani alitabiri kama jasusi anayeweza kuchomoa moyo wa mtu huko kimwangalia machoni naye anaweza kudondoka kwenye humba kwa bond mdondoko wake unaonekana haukuwa na bahati alidondokea kwa mwanamama madeline swan anayefanya ukuu wa steringi wetu kupotea kama baharafu ipoteavyo kwenye maji ya moto filamu ya nod inaanza na wawili hao wakiwa kwenye mji wa matera uliopo kusini mwa nchi ya italia ni muda wa wawili hao kulabata na matarajio yao ni kuwa hakuna mtu anayewafuatilia kwani wameishi maisha yao mbali na rada hata hivyo kumbe tayari kuna chui ambaye alikuwa ana harufu zao wakiwa hawajui hili wala lile bond na swa wanajikuta ni target ya watu ambao wamedhamiria kuwaua wanakimbizwa wanakoswakoswa na pale njia ya kukimbilia inapokoma wanajikuta wakiwa wamezingirwa tena na watu ambao basora zao zimewaelekea tena na siokuwaelekea tu zinamimina risasi zinazowalenga kumbuka hapa tunamwongelea bond tunamwongelea james bond na kama ulikuwa ukifuatilia filamu za 007, unafahamu aina ya magari ambayo anatembelea kwa gari ya leo haipitishi risasi unaweza kusema ni lakini haliwezi kubaki hivyo kwa muda mrefu bond yupo kwenye mawazo mazito akifikiri kama kile kilicho kiini mwake ni sahihi mawazo yake ni kuwa amesalitiwa na mwanamke ambaye alimpenda mwanamke aliyeacha kila kitu kwa ajili yake binti madelin swan kwa hali iliyopo bond hasikila kuambiwa lichaya swan kujitetea kwa kila hali bond anamtelekeza swan na kuanza kutafuta mwanzo wa uzi ulioagiza kifo chake asichokijua ni kuwa binti swan alikuwa mbioni kuitwa mama na mtoto huyo si wa mwingine ni mtoto wa bond Wata, maisha mapya ya bond baki nasi mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafite tena maabara ya Nukta afrika yaafia jibu lako maabara hii imesheeni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la house kinondoni jijini dar es salaam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii atinukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin miaka mitano baadaye silaha za maangamizi zinatengenezwa ni baada ya mwanasayansi valdo obrochev kutekwa na kundi la magaidi silaha hizo zinaitwa nanobo ambazo zinauwa kwa njia ya maambukizi kama vile virusi lakini tofauti na virusi ambavyo tumevizoea nanobos zinafanya kazi kwa kuwa watu ambao vinasaba vyao vimetengenezwa na silaha hizo mishen ya bond ni kumwokoa broche lakini safari hiyo ni kama kuku kujipeleka kwenye shimo la nyoka wenye njaa kali hivyo huenda maisha ya bond nayo na yakawa kwenye hatihati hati. sijui kama alifanikiwa kurudi au itabidi tuanze kutafuta mwili wake kwa ajili ya kuzika linachokijua ni kuwa unaweza kufuatilia filamu hii kupitia kumbi za kutazamia filamu century cinemas na zingine unazozifahamu kuzijua mbivu na mbichi za james bond kumbukumbu zinazoumiza mashaka yaliyojaa majuto rafiki wanaogeuka adui na karma yey dhamira ya kutimia ni sehemu ya filamu ya notie todi kutana na nguli wa maigizo daniel craig rami malek rassiana link na wengine kibao kwenye filamu hii filamu hii inakufikia kwa ushirikiano wa mtayarishaji rogers george na mhariri daniel samson pamoja na clifford sangai fund mitamo astante kwakusikiza noktaa the podcast tokutano wikijani