kumekuwepo na utani katika jamii ikiwa baadhi ya watu wanataniana kila jinsia ipatiwe sayari yake wanaume wapewe saari yao na wanawake wapewe sayari yao pia hata hivyo huenda wengi waliye na hizo ama fikra hizo hakata tamaa kwani ni kitu kisichowezekana lakini itakuwaje jambo hilo likitokea kwa hayo na zaidi baki nasi baada ya siku ndefu unastahili kuiburudisha akili yako na kama huwe ni mdau wa filamu <laughs> we have got you kila ijumaa nukta habari inakuletea mapendekezo ya filamu ambayo itaburudisha wikendi yako na kwa wikendi hii tupo na chaos walking yote inaanza na ajali ajali ambayo inamfanya viola e ajikuta mwanamke pekee katika sayari ya Prentice town ambayo ina wanaume tu na wote wanaongozwa na mmeapentic mfanano wa sayari hiyo na sayari ya dunia haimlazimishi viola kuvaa nguo maalumu wala kuona haja ya kubeba silaha ili ajilinde lakini ukweli wa kwamba sayari hiyo imejaa wanaume tu kama ilivyo kwako na kwake bado inampatia wasiwasi kati ya wanaume wote wa sayari hiyo jicho la ed linamdondokeatod hewit ambaye ni mwanaume mdogo kuliko wote katika sayari hiyo hewit ambaye ni yatima aliyelelewa na baba zake silian pamoja na ben amezaliwa akiwa na nguvu za ajabu ambazo kutokana na umri wake bado hazifahamu hadithi zilizopo katika sayari hiyo zinamwaminisha hewit kuwa kiumbe kinachojulikana spako kiliwaua wanawake wote katika sari hiyo na kuwaacha wanaume waliosalia na sifa ambayo huenda wanawake wangeifurahia sana endelea kubaki nasi mambo vipi msikilizaji huenda hupate habari zilizo na uchambuzi wa kina zinazoweza kukusaidia kufanya maamuzi ziwe za biashara teknolojia habari mtambuka na utalii nukta habari ipuhusu na kugusa maisha yako moja kwa moja tembelea www co kila siku kuikata kiu yako ya habari pia usiache kutufuatilia katika mitandao ya kijamii kupitia nukta tanzania facebook telegram na twitter na nukta tz kwa mtandao wa instagram karibu wacha instagramaachtuendelee kila mwanaume katika saari hiyo mawazo yake yamewekwa hadharani yani kile anapowaza ni kama moshi fulani hivi unaonekana kichwani na mawazo yake yanasikika na mtu yoyote ambae iko karibu naye sasa kwa inamuiwa vigumu kwani hajui kile mwanadada anafikiria kwa sababu yeye hajaathirika na sifa hiyo na pale anakuwa anajiuliza kwamba je um, id anafurahia uwepo wake au anafikiria kwamba anaweza kamua hapo baadaye mawazo hayo yanakuwa anamchangaa japokuwa wakati anayoongea haa yote ed anayasikia lakini mbali na haya yote wakati wapendanayo hao akiwa na harakati zao ujio wa ed haumfurahishi mayapren ambaye anaanzisha safari yake ya kumuua ed pale t anapogundua kuwa usalama wa d huku pamatatani anaapa kuwa mlinzi wake na hapo anakuwa maisaliti jamii ya wanaume wenzake wana ed het anaanza kufahamu yale aliojificha katika historia ya sayari yake na huenda ikawa ni chanzo cha kuzigundua nguvu zake <laughs> mimi na wewe hatuzifahamu lakini kupitia skrini za kuangaizia filamu za zacena unaweza kupata jibu la maswali unaojiuliza kwa gharama ya hadi shinin tu leo tumeishia hapa sijafahamu ikijaa tofaut na nini lakini ulikuwo na mimi rogers george nikishirikiana na wenzangu daniel samson daniel mwingira pamoja na gift mijoe unaweza kutupatia maoni yako kupitia mitandao ya kijamii at n tanzania katika mtandao wa facebook na twitter na at n tz katika mtandao wa instagram hadi wakati mwingine kwaheri