kwenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea bahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile Nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki tunakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako na kwa wiki hii tuko na 5 joanas natumai ulisherekea vema ile siku ya tarehe moja wengine tulivunja makabati kwa kupendeza wengine tulichafua meza kwa vinywaji na misosi na wengine tulialika ndugu na marafiki ukutukiwa na mitoko ya hapa na pale yoyote ilikuwa ni, ni furaha za kuona mwaka mpya binafsi nilishinda nyumbani ni zangu <laughs> natania basi nikukaribishe tena katika mwaka 222 kwa filamu ambayo itakuburudisha na walau kukusaulisha kwa muda changamoto za januari silamu hii inawahusu mabinti watano ambao kwa mara ya kwanza wanakutana katika moja ya hoteli iliyopo canon mchini mexico kila mmoja akiwa na dhumuni binafsi la kwenda sehemu hiyo mojawapo ikiwa ni kutoa kutoastre za maisha kwa burudani ya muziki inayotolewa na bendi mashuhuri hotelini hapo wakati kila mtu akiendelea na shughuli zake gafa linapita tetemweko la ardhi linalofanya watu wote waliopo katika eneo hilo wakusanyike kwenye fuko za bahari zilizopo pembezoni mwa hoteli hiyo wakiwa huko binti mmoja anagundua kuwa jirani yake ana kitu ambacho hata yeye anacho ni alama ya kuzaliwa yenye umbo la samaki wakati wawili hao wakiulizana imekuwaje wakawa na alama hiyo binti aliyekuwepo kando yao anawasikia wanachozungumza na kuwaeleza kuwa hata yeye ana alama hiyo wakiwa katika sinto fahamu anakuja binti mwingine na kuwaeleza kuwa waifendi wake amewasikia wanazungumzia alama ambayo hata yeye anayo mabinti hao wanageukiana na kutazamana wakionyesha kustaajabu kwa wanachokiona wakiwa hawaelewi cha kufanya mmoja wao anaamua kuuliza kwa sauti katika umati uliokuwepo kuna mtu ana alama ya kuzaliwa yenye umbo la samaki <laughs> umati unastaajabu ni nini huyu binti anazungumzia lakini nasikika sauti katikati ya umati huo mimi hapa ninayo huku binti mmoja akijitokeza na kuwaonyesha alama hiyo wanajikuta wote wamekaa chini kwa kuishiwa nguvu za miguu imajini hata ungekuwa wewe ungefanyaje inawezekanaje hii mabinti wote au wawe na alama moja tena katika eneo moja jibu hawana cha msingi wanaamua wajuane hata majina lakini ajabu ni kuwa hata kujuana kwao majina kunazidi kuwamaliza nguvu wote majina yao ni juana kuna juana valentina juana maltild juana bautista juana manuela na juana caridad wanazidi kupagawa kabisa wanapoulizana kuhusu wazazi wote wanajikuta kuwa hawajawahi kukutana na baba zao unaweza kusema destini imewakutanisha mabinti hawa lakini kuna siri iliyojificha kama nyoka aliyopo kwenye majani endelea kubaki nasi kujua mbichi na mbii mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafite tena maabara ya nukta afrika jibu maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la devou kinondoni jijini dar es salam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii inukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin karibu tuendelee mabinti hawa au tunaweza waita joanas wanaamua kujua kinaga ubaga juu ya alama walionayo huku jambo linalowatilia shaka ni kwa nini mama zao waliwaficha juu ya baba zao unaweza ni kwa nini wasiwaulize mama zao moja kwa moja ili waupate ukweli wanautafuta ni kuambie tu wa kuwa hata wao wanatamani ingekuwa hivyo lakini ni kama hawana bahati kwani wengine mama zao wameshafariki na kwa ambao wapo haya yakiwemo mama yake karidad ni wagonjwa wa akili wakiwa katika harakati zao za kuutafuta ukweli valentina anashauri wakapime denei na majibu yanapotoka yanaonyesha kuwa mabinti hao ni wa baba mmoja kimbembe kinabaki ni nani huyo na kabla hawajapata jibu bautista ambaye ana kipao cha kusoma nyota anawaambia kuwa baba yao ndiye mwuhusika wa vifo na tabu zote za mama zao jambo hilo linawazidishia hasira na kuongeza kasi ya upelelezi wao siku si nyingi baada ya miangaiko wanakuja kumjua baba yao ni simon marquin kigogo wa serikalini ambaye anawania nafasi ya mwanasheria mkuu na kwa upande wake hajui kama na mabinti watano kutokana na tabia yake ya kubadilisha wanawake inakuwa kama sukari imeangukia kwenye chai kwani wakiifichua siri hiyo basi utakuwa ni mwisho wa kigogo huyo lakini ukweli huo unakuwa mchungu kwa valentina ambaye ameshazama kwenye penzi zito na federico mtoto pekeo wa kiume wa simon kwa maana hiyo valentina yupo kwenye mahusiano na kaka yake bila kujua binafsi siwezi hata vuta picha vile ningekuwa nimechanganyikiwa kwa upande wa manuela anakuja kujua kuwa mke wa simon katalina ni dada wa mama yake ikimaanisha kuwa mama yake alikuwa kwenye mahusiano na mume wa dada yake kiufupi siri moja inazidi kuleta siri nyingine ambazo zinazidi kuwaumiza mabinti hao na kufanya wachanganyikiwe jambo linalowaumiza akili zaidi mabinti hao wenye kiwi ya kisasi ni kukosa ushahidi wa kutosha kutokawasaidia kumwangusha baba yao la swali linabaki kuwa je simon akijua uwepo wa mabinti hao atawakubali kama wanaye na kuacha karia ya yake aliyotolea jasho iharibike au atawaangamiza na kulinda sili yake fuatilia filamu hii ya mwendelezo iliyobeba kisa cha kusisimua kupitia jukwaa la filamu la mtandaoni la netflix asante kwa kusikiliza nukta the podcast usisau kushiana marafiki zako ili nao waburudike na podkasti hii msimuliaji wako ni herimina mkude nikisaidiwa kiuhariri na rogers george pamoja na mhariri sauti crefod sangai chao