wenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea bahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki tunakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako na kwa wiki hii tuko na binti natumaini ulifurahia simurizi ya johanas ya wiki ya jana na pengine ulipata nafasi ya kuitazama filamu hiyo namia mie msimuliaji wako kwa kuzingatia msemo wa ohenga ya kuwa mcheza kwao hutunzwa wiki hii naomba tuiangazie filamu kutoka nyumbani rila sio kwetu koreani nazungumzia hapa hapa tanzania leo nakusegeza karibu na filamu ya binti ambayo kama wewe ni mdau wa mitandao ya kijamii hauwezi kuwa umepitwa na walao kusikia jina hilo iwe whatsapp instagram na kwenye mitandao mingine ya kijamii jina la filamu hii limetrend haswa ni nini kinafanya filamu hii kujitofautisha na filamu zingine zilizowahi kutolewa na watanzania chukua popkoni zako maana safari yetu hapa ndipo inapoanzia tukubali filamu hii imejua kuzungumzia uhalisia bwana hasa ukweli wa changamoto za kimaisha wanazopitia mabinti wengi tanzania hususan maeneo ya mijini kama dar es daressalaam changamoto za kihusiano malezi umaskini na mategemeo zote zimeelezwa kupitia wahusika wa nne tumaini enjo stela pamoja na rols maini anapambana na hadi ya umaskini walionao yeye na mama yake anafanya hivyo kwa kufanya shughuli za hapa na pale ili apate chochote kitu cha kupeleka mkono kinywani kusambaza mayai kwa baiskeli kungang'ana na duka ambalo kwa kulitazama tu unajua limefilisika ni sehemu ya mapambano ya binti huyo kinachosikitisha zaidi ni kuwa pesa zote anazozipata kwa jasho hazifaidi hata kidogo zote zinatumika kwenye kulipa deni waliloachiwa na baba yake maisha huwa na namna ya kukutanisha na watu bwana kwa tumaini ulimwengu unamkutanisha na, na enjo kumbukumbu inayomjia ni kuwa wamewahi kusoma pamoja licha kufundishwa na waalimu walewale tofauti ya tumaini na enjo ni kuwa enjo ameshapiga hatua kimaisha tayari ana duka la kuuza mavazi ya bibia arusi na kama inavyoweza kuwa ndoto za mabinti wengi enjo ana mchumba mwenye mapene yake What a fumbo lililopo kwa wengi ni kama fedha hizo au maisha hayo yanampatia mtu amani tumaini ana maisha magumu lakini moyo wake una amani haswa lakini kwa enjo mambo sivyo yanavyoonekana kwenye luninga ya mitandao yake ya kijamii maisha Angel ya enjo ni akilio na vipigo kila uchwao kutokana na kuona mwanaume mwenye wivu kupitiliza ndiyo ana fedha lakini wivu wake bwana ni wa kutisha ukikutana na enjo nje ya chumba chake na mpenziwe we utabaki mdomo wazi mup imekaa mwenyunyu aswa gari anayotembelea mashallah lakini ipo siri chini ya tabasamu mngao na hata kujimwabafai kwake mjini enjo hana la kufanya kwani mtaka cha uvunguni charl tainame anachagua kuvumilia mateso shida na vipigo kwani gushi versus na hata safari za etm haziji burebure bure. endelea kubaki nami kuyajua maisha ya mabinti wengine na maanisha stella na rls mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya ya kujifunzia teknolojia mpya habari basi usitafute tena maabara ya ndiyo jibu lako maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la kinondoni jijini dar es daressalam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 677 8888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii ati nukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin karibu tuendelee katika upande wa pili wa shilingi maisha ya stella ni kinyume na yale ya enjo tela hajui hata kofi kutoka kwa mumewe linafananaje kwake ni huba iliyokolea moto na maisha yake ya ndoa yana amani tele hii inanikumbusha vile mabinti huomba wapate mume kama wanamumziki siara mume mhot mchapakazi pesa ipo upendo upo utake nini lakini wengi husaukua utampata wa kufanana naye licha yayo yote kipo kinachomkosesha raha stela ni uhitaji wa kelele kwenye nyumba vishindo vidogo vidogo vya viumbe vikikimbizana ndani stela anatamani watoto amefanya almost kila kitu mazoezi dyat vidonge safari za hospitali kukutana na kila mtaalam lakini wapi maumivu yanayomsababisha hadi yagombani na mumewe ka kuona huenda haumizwi na kile au ile hali ambayo yeye anaipitia kwa rosi yeye ana maisha mazuri mume anayempenda watoto kazi nzuri unaweza sema na kila kitu kilinganisha na wengine lakini kumbe naye lipo linalomsibu malezi ya mwenee wa kiume cris yanamuumiza kichwa kristi ni wakulia kila muda bila mapumziko ni wakuamka na hili na kulala na lile kutwa kuna simtofahamu hilo lina mwacharos kwenye njia panda kwani wakati mwingine anashindwa kutimiza majukumu yake ya kazi kutokana na kutakiwa kuwa karibu na mwanaye tena muda wote najua unatamani kujua ni nini hatimaya mabinti hawa kama endapo waliweza kutatua changamoto wanazopitia au maisha ndio yaliwapiga ni sikutafunie mua wote tazama filamu hii ya kitanzania ambao ni ya pili kuingia kwenye jukwaa la netflix iliyoongozwa na mwanamama seko shamte akiwa na waigizaji wa kali kama godive goldian na wengine wengi shukrani sana kwa kuendelea kuichagua nt thepcast usisao kushiana marafiki zako lakini pia kuent ili kuboresha poast hii msimliaji wako ni herimina mkude nikisaidiwa kiuhariri na daniel samson pamoja na mhariri sauti criford sangai watanzania huwagana kwa kusema kwa heri ya kuonana lakini huku tutatumia kwa heri ya kusikilizana