kwenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea bahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki tunakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako na kwaweki hii itwekona house of guchi kisikia guchi kinachokuja kichwani bila shaka ni pochi mavazi viatu na sio vile vyabii ya mtu mnyonge lakini ulishawahi kujiuliza kwa nini hakuna mtu mwenye jina hilo katika umiliki wa kampuni ya guchi sitt wanasema nini na filamu maalum kwa kujibu swali hilo house of guchi ni filamu inayokusimulia mabonde na milima yinayoambatana na jina la lad hiyo maarufu kote duniani kabla ya yote nianze kwa kuuliza swali hivi umewahi kwenda sehemu alafu jambo baya likakukuta hadi ukajutia kwa nini ulienda sehemu hiyo mfano unaweza kuwa umechilgetoni kwako alafu rafiki zako wakakubembeleza mwende kujirusha ukifika huko unaibiwa simu au kitu chochote cha thamani na hakuna ambaye hata anakutazama usoni kwa kukutaka kukusaidia kupata simu yako iliyopotea au kukununulia mpya unaweza ukawalaani kwanini walikubembeleza mwende kwani unaamini kama usingeenda jambo hilo lisingokukuta na huenda simu yako dumu zaidi sasa hiyo ndugu yangu kwa lugha iliyoletwa na meli inaitwa fait kwa wazawa kama mimi tunaita hatima ambayo hata ufanyaji huwezi kuikimbia wala kumwamishia mtu mwingine hatima hiyo ndiyo inamkuta mwanadada patricia mrembo huyu baada ya kuwa na siku ndefu kazini jambo analowaza ni kwenda kupumzika nyumbani lakini rafiki yake anamwambia waende kwenye pati walau wakatwa stre za maisha patricia anakubaliana na wazo hilo huenda kwa mwanzo wangu kadhani patricia anaenda kukutana na jambo baya huko aendako lakini ni kinyume chake kwa binti huyu aliyekaa singo kwa muda mrefu usiku huo ulikuwa mwisho wa kulala peke yake au unaweza ukasema dakika zake za mitendayo yote kuesp na simu patricia anavutiwa na kijana mmoja anayekutana naye kwenye pati hiyo unaweza kuelezea hisia ilizonazo kama mtu kupata msamaha wa deni la timiza au kuazamu katika kupokea hela ya kikoba bila shaka unajua hisia hizo nimesikia mara nyingi neno gogeta lakini nimelielewa kwa mwanadada huyu hisia zake hazimruhusu kugugumia na tamaa tu patricia anakata shauri na kujitambulisha kwanza hata hivyo anachanganyikiwa zaidi anaposikia jina la kijana huyo ni kama leo nijitambulishe kwa mtu na yaniambie ni mtoto wa bilionia yoyote hapa nchini kwa patricia ni maulicho guchi ak mrithi wa brandi ambayo wapenda fashon hawajaruhusu kupitwa na mitindo yake jambo linalobaki ni je kukutana kwa wawili hawa tazaa matunda mema au ni yale matunda ya msimu endelea kubaki nasi kujua kinagaubaga mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafute tena maabara ya ukt africa ndio jibu lako maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la debhouse kinondoni jijini dar es salam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii atinukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin karibu tuendelee baada ya kujuana kwenye pati patricia hawezi tena kuzuia hisia zake kwa mauricho anaamua kujiweka karibu kama samaki yalivyo karibu na maji kama namba zinavyohesabia kuanzia sfui hadi m1 ukaribu wa patricia na maurisho nao unaongezeka siku hadi siku na kama matarajio ya wengi wawili hao wanaingia kwenye mahusiano na wanakuwa kama ndege wawili waliozama kwenye penzi jipya penzi linavyozidi kukolea rodolfo guchi ambaye ni baba yake mauricho anamwonya kijana wake juu ya penzi hilo na anamwambia kuwa binti huyo yupo naye kwa sababu ya pesa mzee guchi ni kama ameuwasha moto kwani anajikuta kisha kugombana na kijana wake juu ya swala hilo na zaidi maricho anaondoka nyumbani yapo na kuhamia kwa kina patricia kijana huyu mapenzi anamvuruga kiasi cha kufanya kuacha ndoto zake za kuwa mwanasheria na kuwa mmoja wa osha magari kwenye kampuni ndogo ya baba yake patricia hebana hii ni zaidi ya mapenzi upofu kama ni kupenda tu tumpe tu cheo chake mauricho jenerali wa mapenzi ili kutokomua wanadamu mauricho anaamua kufunga ndoa na patricia bila kujalionye alilopewa na baba yake wasweri husema tabia ya mtu ni harufu hata upake manukato gani ukioga harufu yako itabaki tu baada ya kuingia kwenye ndoa patrichi anaanza kuonyesha makucha yake ambayo yanaanza kuleta ugomvi ndani ya nyumba kila uchao ni kweli bana mzee guchi hakukosea binti huyo alikuwa amezifuata pesa huku lengo lake kubwa likuwa ni kumiliki guchi patrisia anatumia maujanja yake hadi anapata asilimia hamsini ya hisa za kampuni hiyo lakini kimbembe kinabaki kwenye hamsini zilizobaki ambazo zinamilikiwa na mumewe atazipataje na mumewe ameshakuwa adui yake hilo swali unajiuliza wewe lakini patrishia mbele ya pesa ni kama simba mwenye njama unapo swala hana huruma hata kidogo unahisi ni nini binti huyu atafanya je yule kipofu wa mapenzi maulisho tailani siku alioenda kwenye pati na kukutana na shetani wake na nani ataishia kuwa milikiwaguchi majibu wa masali hayo yapo kwenye filamu hii ambayo sizani kama utaacha kuitazama ndani humo utakutana na nguli maarufu akiwemo ladi gaga carudireto adam driver salma hayek na wengine kibao bigup kwa kuendelea kusikilizanoa thedcast sisaukushia na marafiki zako na tungependa utuambie kwenye ent ni muvi gani mpya umeisikia na ungependa uisikie masimulizi yake msimuliaji wako ni hermina mkude nikisaidiwa kiuhariri na rogers george hadi wakati mwingine byby