kwenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea mahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki nakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako na kwa weki hii twekona <coughs> <coughs> Uhali gani msikilizaji wa nukta the podcast bila shaka uko poa nipende kukaribisha kusikiliza moja ya filamu ya moto sana nikimaanisha kuwa imetoka mwezi huu huu wa machi 222 kwa wale wafutuliaji wa filamu za kikorea filamu hii ndio kinara sasa kwa filamu za kikorea zilizotoka mwaka huu filamu ya the last royal h inahusu kundi mmoja la maharamia au kwa kiingereza wanafahamika kama meli yao imebeba watu ambao wana historia tofauti za kimaisha wengine walikuwa wamajenerari wa vita watoto wa manahodha huku wengine wakiwa ni wezi walioshindikana kinachovutia ni kuwa kundi hilo lenye zaidi ya watu thelathini lina mwanamke mmoja tu ambaye ndiyo kiongozi wao na sio mwingine bali ni captain <laughs> mwanadada huyu ni mrembo kwelikweli na ukikutana naye kwa mara ya kwanza huwezi jua kwamba ngumi yake moja inatosha kukutanisha na maraika mto waroho hata hivyo maisha ya kundi hili yanabadilika baada ya kuwakamata wa japani waliokuwa wakivua wa samaki kwenye eneo la o ikizingatiwa kuwa katika kipindi hicho japani na Johnson walikuwa na uadui naosema namaanishakorea kwa kipindi hicho likua ikiitwa hivyo wakati wakipanga adhabu ya kuwapatia wajapani hao aidha kifo au kuwatosa katikati ya bahari mtoto mmoja aliyokuwa na wajapani hao akaropoka hapana jamani mstue hatujaja kuiba samaki wenu ila ila kundi zima likaitikia kwa hamu ya kutaka kujua neno linalofuata tumekuja kutafuta mali za kifalme zilizopotea alimalizia mtoto huyo mali kundi zima likashangaa kwa kutazamana wa japani wakashusha vichwa chini mtoto kashamwaga mtama kwenye kundi la kuku wenye njaa kumbe bwana kuna shena ya kifameliyoja dhahabu fedha na vitu vya thamani ambayo iliibiwa miaka ya nyuma na haijulikani ilipelekwa wapi shena hiyo ukiipata kwa kipindi hiki unaweza kuhama kwa binyaa unakoishi hadi kuitwa ukaemeza moja na wakina elon mask maczukeberg na jeff bes fahamu kuwa katika kiwango hicho kina baresa na mwamedi watakuwa wakikutazama kwa mbali basi maparets hawa hawakutaka kuremba hapo hapo captin herang anaamuru kundi hilo kunyanyua nanga na safari inaanza kutafuta sheina hiyo endelea kubaki nasi ili ujue nini kitawakuta maaramia hawa mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafute tena maabara ya nkt africa ndiyo jibu lako maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la devhouse kinondoni jijini dar es salaam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii ati nukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin karibu tuendelea harakati za kutafuta shaena ya kifalme inazua mambo bwana kumbe kuna watu wengine nao wanaitafuta sheena hiyo umesikia wapi mali zikatafutwa na mtu mmoja tu napozungumzia watu wengine simaanishi watu wa kawaida bali ni viongozi wa jeshi wenye vyeo vya maana wanapofanikiwa kuvuka vikwazo vya hapa na pale hatimaye kundi la herang linalipata pango ambalo sheena za kifalme zimefichwa wanachokiona hata wao hawaamini pango lenye ukubwa wa kiwanja cha mpira limeja maboksi yaliyojazwa kila aina ya madini kwa furaha wanakumbatiana na kurukaruka lakini ghafla unasikika mlipuko kutoka nje ya pango hilo wakiwa wanajiuliza ni nini kinaendelea kundi la jenerali wa vita wu uhens linaingia kwenye pango hilo haya sasa fahari wawili kwenye zizi moja vita inayofuata hapo sio ya kusimuliwa maana hakuna anayekubali kugawana wala kumwachia mwenzie mali hizo unahisi ni nani yataondoka na utajiri huo jenitim herang au buhong majibu yapo kwenye filamu ya the last royal treasure ambayo utaipata kwenye jukwaa la filamu la netflix kwenye filamu hii utakutana na mastaa wengi wa filamu za korea akiwemo mwanadada han jun aliyefanya vizuri kwenye filamu nyingi ikiwemo hapiness na swad fraternity au dunya kamsamidakw kusikiliza nktthepodcast usisao kushia na marafiki zako lakini pia kument lkuboresha podcasti hii msimuliaji wako ni hermina mkude nikisaidiwa kiuhariri na roge george hadi wakati mwingine Annyeong, bye-bye, kwaheri.