kwenye ulimwengu wa filamu mambo mengi hutokea mahaba ngumi za kukata na shoka usaliti na hata maisha ya familia kwa aina yoyote ya filamu nayoipenda na, na maanisha yoyote ile nukta the podcast ipo kwa ajili yako kila wiki nakusogeza karibu na mapendekezo ya filamu mahususi kwa ajili ya wikendi yako na kwa wiki kwawekihii twekonafin wi mambo vipi msikilizaji wa waemichi zako zinaendaja huko uliko um, mimi niko poa na leo ningependa nianze na swali moja kwako huwa unawachukulia vipi vijana ambao wana mahusiano na watu waliowazidi umri jibu lako kaanalo kwanza kwa sasa wacha wacatuendelee na kilichotuleta hapa filamu ya Fine wine inamhusu mwanadada wake nigeria kaima kwa lugha ya vijana wa tanzania lugha nyepesi ya kumwelezea ni pisi kali kaima hajabarikiwa uzuri pekee ni binti ambaye unaweza sema ni beauty unawezasema niu kwa nini haswa usumati wake unatumika kote nyumbani kazini lakini kwenye mahusiano mm. <laughs> sijui vipi wewe mwenzangu mpeziwa koni smat au ni kuache kidogo <laughs> kwo faima mahusiano yake hayana furaha penzi lake na kijana tunji ni pasua kichwa kuliko hata majukumu yake ya kazi tunji amekuwa ni mtu wa kutoa sababu muda wote pale ambapo wamekubaliana kukutana kaima na kuwa na muda wa pamoja leo utasikia shangazi kaniagiza kesho atasema kuna rafiki yangu kutoka england amerudi inabidi tumfanyie pati kesho kutwa kisingizio ni kuna inabidi nizifate mahali kwa kweli mi nisingeweza maana hata kama mapenzi ni uvumilivu hii ilizidi kinachomuuma zaidi binti huyu ni kuwa tunji amekuwa kimdharau mbele za watu tena bila hata kujali atajisikiaje maisha ya kaima ka yanabadilika siku ambayo anakubaliana kukutana na tunji katika mgahawa fulani lakini kaka huyo anamwambia mpenziwe kuwa amsubiri kwani kuna jambo la ghafula limetokea nusu saaina kata saa 1 la pili la tatu wapi kama wa watu wana kazi ya kuangalia kushoto na kulia utadhani polisi anakagwa magari bwana bwana mara akaja baba mmoja baye anakosea akifikiri kuwa kaima ni mwandishi wa habari aliyeweka aptment ya kukutana naye hapo babwe huyu bwana ni kusema aliparamia moto akifuu kwani hasira zote za kaima kwa tunji zinamwishia yeye kaima alimshushia kumshushia mzee wa watu bila ya kujua kuwa baba huyo ni m george mtu mwenye pesa zake ati george yupo kwenye orodha ya watu a 1 matajiri zaidi ya afrika orodha iliyotolewa na jarida la kama haitoshi jeorji ni bosi wa mradi unaofanywa na benki ambayo kaima na mpenzi wetunji wanafanya kazi ukisikia kimeumana ndo hapa pale tunji anapofika moja kwa moja anapeleka makaratasi kwa jeorji macho nje kidevu chini kaima akiamaki kua alichokifanya huenda kikaharibu vibarua vyao anapomwambia mpenzi wake ariyojiri kabla ya jaja nje anamwambia radhi na hapo ukurasa mpya unafunguka endelea kubaki nasi ili ujue ni nini kinafuata mambo vipi nimekuja na habari njema kwako kama unatafuta sehemu kwa ajili ya kujifunzia teknolojia mpya ya habari basi usitafite tena maabara ya k africa ndio jibu lako maabara hii imesheheni vifaa vya teknolojia muhimu kukuwezesha kupata maarifa na ujuzi wa namna ya kuthibitisha habari na uandishi wa habari za takwimu tunapatikana jengo la house kinondoni jijini dares salam kwa taarifa zaidi tupigie kwa namba 6778888 au tufuatilie katika mitandao yetu ya kijamii ati nukta africa kwa instagram facebook twitter na linkedin tamani ya kaima ni kama petroli kwenye gari ya huba mpya kati ya jorji na kaima ukaribu wao ni zaidi ya kuvaa sare na kununua viatu vinavyofanana kwani wawili hawa wanaanza kusaidia na changamoto mbali jeorji mbali. anamsaidia kaima kupata mkataba wa kudumu kwenye benki na pale jeorji anapokuwa kwenye maradhi kaima ndiye mtu aliyechukua jukumu la kumuuguza watlaf unaweza kujiuliza kwani mtr georgi hana familia ya kumuuguza jibuni kuwa baba huyu aliachana na mkewe miaka kadhaa iliyopita na ana watoto wawili ambao wanalingana kiumri na kaima lakini ni watu wenye heka heka zinazowafanya kutokuwa karibu na baba yao kwa Joji huba kwa kaima ilikuwa l tangu awashiwe moto mghayawani lakini faima yeye upendo anaoonyeshwa na baba huyo unamvuta taratibu kama samaki avutavyo na mnyoa kwenye ndoano hayayayawi sasa yamekuwa a sio ndoa ninachojaribu kusema ni kuwa huba tayari ipo na wawili hao washaridhiana kinachobaki ni ridhaa ya jamii sasa binti mwenye miaka 25 na baba wa miaka 55 azt kamam jamii ya kiafrika huwachukulia mabinti wenye mahusiano na watu waliowazidi umri sana kama wadangaji bila kujua ni gani wanaipanda na hao vijana waliopo kwa upande wa tunji ukaribu wa jorji na kaima unamshtua ili asipokonywa tonge mdomoni anaamua kupopos tena katika siku ya bathday ya kaima binti unayenisikiliza hapa kama ungekuwa kaima ungefanyaje ungeenda kwa tunji ambako kuna stress au kwa mitr georgi na uliache jamii pambane na hali yake kufahamu maamuzi anayochukua kaima kaitazame filamu ya fine wi kujua kinaga ubaga filamu hii utaipata fi na itakufunza jambo kubwa sana siwezi kusema litakubadilisha mtazamo wako lakini pengine litakupa mwanga kama mtazamo wako ni sahihi au la shukran kwa kuendelea kuichagua nkta thepcast kama moja a sehemu yako ya kukuburudisha basi usisau kushiana marafiki zako ili nao waburudike msemeliaji wako ni hermina mkude nikisaidiwa kiuhariri na roge george wasukuma husema tokuibo na ange