uliokosa katika zinduka east africa tegea shobab kubwa ya burudani na biashara zinduka east africa kila ijumaa saa 9 hadi saa 12 jioni na komanda wa mzuka mjenga mbugwa na mfalme wa ikulu ya sherehe bidan ragway ndani ya light fm ni wajanja kwa Ulipo. <laughs> ni wacheshi <laughs> kila ijumaa ndani ya lit fm jumuika na mfalme wa ikulu ya sherehe bdrway na komanda wa mzuka mjenga mbugwa zinduka east africa burdan imeshika moto wake ana wanaume wa nane haupatikani sana ila ile siku yayasuamini ya asusu. mungui huko yeusematalishwa na matunda ya usuu ikiwa e, nizinduka zinduka est africakwa maana akiwa ni wamzuka mrejeshi wa mzuka, mrije, zinduka etafrica ujambo na karibuyule e, ambaye anasikiza pande zote inakuaje e, ikiwa e, ndani ya al jenga jenga fridy paledj e, bra akifanya mambo inakuwa e, ni noma zaidi ya sana ujambo na karibu wanasema kweli bila yesu ni vanit e, na kweli ndio maana tuko hapa siku hii ya leo e, ni kwa uweza tu wa mwenyezi mungu kwamba tumefikafika hapa unamsikia crisbarabambaanasema tupate kibao moja kali hapa ndani ya zindukaafiikoma zaidi ya sana mm. e, jenga jenga inakuaje mbarambamba na, na, Aye, mbaramba, mba, na trend kwa sababu ya kuimba hakuna kitu ingine kinafanya <tik> <tik> pia hiyo ni moja zile ambazo zinafanya ed pale ikiwa ni moja zaidi ya kali alafu unakumbuka kitu ambacho kilifanya julikanekwa sana ni jinsi alivyokuwa naa pia eye ni mwimbaji ni vyema tu kumbuka ikiwa ni njia naoma zaidi yasaupande mwingine a inakuaja brkabaridi baridi kidogo hapa na pale <laughs> e, <laughs> e, e, e, naona pia jenga jenga kutoka0 <laughs> ameese labda dba kutoka siku ambayo tulitoka kulienda eh, tuki <tukia> <tukia> hapa kuliendaje kukakuajeunaweza tuambia tu kidogokaribia tuna <tukia> pia ni vyema kukumbuka kwamba ilikuwa ndio ya kwanza zaidi kwa hivyo tunasonga pamojakijana ah, ri inakuwaja pande mwingineitakua alakabisamesema wiki imekuwa tefu <laughs> wiki wako, wiki zako, spuizi, Umezema, <laughs> <laughs> <laughs> <Hey, laughs> inakubalikanosema hey, so, mungu, mungu yumwema yeah. inakuwaja mbo unamukajumuika nasi ndio wakati tuakutengenezea mitambo upande wa facebook pia kama unataka kutuona unaona jenga jenga amefungafunga hapa Mm, anakani kama jamaa amefunga kazi mekumbuka leo ni friday ikiwa ni frahide, noma zaidi ya sana e, na dj bra amekuandalia mambo mengine mema zaidi ya sana e, chrisbarabama akituondokea uh, studioni tunakuja kupata shua ambayo imepangwa lakini yote tis inakuwa ni noma zaidi ya sana e, e, bwana jenga yes sir, yes sir, yes sir. naona kuna mahali ambapo unasomasoma hapoa uh, <laughs> <laughs> Uh-huh. Uh-huh. itakuwa ioma na pia unakumbuka leo ni furahide kukiwa na baridi hivi unasema nikufukuza baridi <laughs> nikufukuza baridi kwa hivyo tunapiga kitu moja zaidi ya kali dj Braz, uh-huh. baje, uko ready? Niko kazi naam shukran zaidi kwa wote ambao wanajumuika nasi kumbuka ikiwa ni zinduka africa connection tunakuwekea hapa za facebook ndani ya zaidi ikiwa ni noma zaidi ya sana kumbuka kuwasilia nasi sfurisaba e, sufuri bil moja nne sfuri n tatu 6 ikiwa ni njia noma zaidi ya sana facebook wanatupata w wana jenga sufuriambaodmi niko titbitheway niko twitter, By the way, niko twitter uh-huh. at, at brian jenger ikiwa nasinle n unashikanisha tu zote zikiwa pamoja wow, inakuwa sure. ni noma zaidi ya sanadj bra tuko sawa tuende kazi oh yeah, mama <laughs> <laughs> you <laughs> I want to show them my attitude. today. Kwa la e. Una e. jinsi n nkwamie jnsi naj i spend our nights in the the We're doka tulipokutana sijwaikuzikiria tuda can lakii ikudn uwkiuaukasuoi Baby, who better use Hey, na pia ikiwa ni noma zaidi ya sana hey, tutakuwa tunakuandalia ingine kali ikiwa in tbt E, na pia ni vyema kumbuka kuamba ilikuwa ni the fadha swika E, inakuwajena pia tukiongea kuhusu salar e, tunakumbuka kwamba rc champiosi zimefikafika pale upande eh, wanaivasha na wamebatiza jina inaita to vasha, <coughs> vasha, m- vasha. Guy guy. <laughs> <laughs> <laughs> watu wa subaru hapa na paleefrk <laughs> eh, ah, wa imekuwa ni noma zaidi sana yeah. na pia ukiweza kukumbuka pia naivasha imeweza kuwakompead na vitu ambavyo sio vizuri ama picha ambayo sio nzuri hiyo oh. yote tutaweza kuandalia hapa ndani ya zinduka a africa <laughs> Mm, e ambao unaskia ukiwa upande <laughs> <mutandawa> wa naivasha kupitia mtandao wafacebook <laughs> kuko namna gani upande huo ikiwa e, jnma zaidi sanana e, pia ni vyema ia kutajataja wale ambao wanaingia pale ikiwanijena e, zaidi ya sana mi jeroge e, akiwa ni mkubwa ama komanda wa mzuka aliyekua mwenyewekumbuka e, pia tatulia kuchukua za uongozi ukaweza kufikisha hapa pale tukizidi kusonga ikiwa ndani ya zinduka etafrica malbru namwona pale ikiwa ni nauma zaidiya sana e, na pia brue ataweza kuungana nasi ikiwa ni baadae baadaye pale e, tutaweza kuzungumzia mambo ikiwa ni mambo ya kifamilia ama ikiwa ni mambo ya ya ama ikiwa ni mambo ya fathe pale uweza kumbuka pia ijiweza kusongasonga labda brus ako na kijana upande wa nji hatuwezi jua <laughs> anasema ni mzuri ikifika ni mambo kuongelea haya kwa hivyo ni vyema tuweze, tuweze kumleta naona ameingia ingia, ingia itakuwa niomazapia ataweza kutuangazia mambo ya umcmc pale ambao unataka kumbay unataka kujumulika nasi hapa itakua ni oma zaidiasana tutakua akuandalia moja kali zaidi bongeza joto kidogo kwenye mashini e, tuweze kukatika na kusakata rmba hapa ndani ya studio ikiwa noma zaidi ysana pia kumbuka jinsi mambo yanavyokaa kuna baridi ya sana na hii wiki kumekuwa mpaka na baridi ambayo imepita eh, uh, ile ni 10 degees centigde imeshuka zaidi imekuwa chini hapo yeah. unakumbuka pia ni limuru campas wanasema yeah. rusia oproduce uh-huh. mm, <laughs> ni e, vyema pia kukumbuka kui pale wakati huko wa, upande wa nyumbaniknz na, na, na pia kama weu, una ch ukiwa upande wa facebooutaona pia tumevalia masi ikiwa nio njia nzuri ambayo yakuweza kujikinga na covid-19 E na wakati huu ambapo kuna hakabaridi unaona homa inazidi kutambatamba huku ndanindani kwanza n- n- n- n- n- n- vina mejishika vibaya sanani vyema kujikinga kujikinga jiani kadhaa lakini saa ilevinataka ikuwa na mtu jubirikosingo vibaya tenau s- <laughs> aj <laughs> <laughs> <laughs> wanasema ukiwa upande wa baridi kama limuru uh-huh. ni uh-huh. aidhakuna vitu viwilisijui uh-huh. nikuambia uh-huh. r- r- ma nisikuambia ama niambie msikilizaji wetu ileoalau turudi lakini ni vyema niweze kuambia uh-huh. wanasema upande wa limuru uh-huh. ni Eh. mkuwe wawili uh-huh. ama upate neumonia ikiwa <laughs> <laughs> e ndani ya zindukaafria yote tisa la kumi ni kwamba e pale wewe mm, ambaye labda unataka kujumuika nasi ine of kibiashara mm, tunakuandalia platom mzuri zaidi wewe ambae unafanya biashara hapa nje e, tunakuandalia pfo pl- mzuri zaidi ya kuweza kuongea nasi ama kuweza kuwafikia wasikilizaji wako fiia wale okay. weambae unapika keki kama l bybwe ambae unafanya mc kama mc bru wamalwa uh-huh. we unafanya unajua ni nyingi ambazo zinafanya we ambae unafanyaj we ambaye unafanya nini ingine ab yeah, yeah, nafanya pale ninakuwa yeah, yeah, na. Ina, ni rahisi sana ukifikiazindutunakuandalia biashara yakoikiwa zaidi sana ambao tunaweza kuu biashara yako yeah. pale ne mbutas ukia pande waanauaambu ukiingi paeupande wanatauta naamu na, na hoha wa mzuka, mzuka tunapiga kazi hio tukirudia hiyost e, mbao unataka ukaziyako biashara yako, yako. jumuika nasi kamaziduaa uaeza kuandalia moa ikiwa kali zaidiasana e, unaweza kukazi yako mahali ambapo unataka maaliambaounaweza kuwafikiawako e, kwa njia ikiwa e, zaidia sana na unaweza kuwafikia wengi zad shukran sana kwasababu uh-huh. e, baadaya sku ilkia kuangalia ile uh-huh. ah, uh-huh. pe yetu yaa imeweza kusona a aahuan ana a ay amekua akitusuma pale ikiwa nijiaa zaidi aan eakata ale kwama tunasukuma vijana wetu mbele uh-huh. eh, kabisa kabisanamupande kabisa. mwingine e, tunaomba tufanyie mambo vile ulifanya wigi ile ingine tuweze kusonga kuna mtu naona nasema hapa anaapa e, da, dangote. dangote ni nani tutaweza kumjua baada ya mda usilu tuende kazi bwana wendonakaomsini hao mademanze wanatakatimi wanakula wametunga mini wengine wanatunga bila nini hey, usabui uh, natiibaaoaa Nothing for got up, feel to one for the three for the you shake your bum the you shake your like the you like a the the money, on, the music Come when you Hey, say me I like to party With Rashida and Nancy talking in Hey, say I like to party With Shakira and Beyonce for Miami Hey, hey, hey, I like to chill Chilling with Duterte and Desi Hold up on the music ichechaiuaie I, I put up my money. you daga gonna go but you, you know I like it. You take a do it shelter me, cause me good, you know I like it. You take a nigga, bam, baby, but you, you know I like it. I give you everything when I do my things with you, you know I like it. kuauwa caahata na slipas hata na nyaunyo hatutaki ukiletaizo chaba hivi ndiomiutema kabla wanishike watakua washahematulizabos l mbmndi wakati fimbo inachapachapahapa ndani ya studio ikiwa e, sinduka eafria kamanda akiwa na mzuka mijashiwasindukaeafrica Fish cars I salute him, boy, to the boy It's a fisherman, out we, we on a we on Gonna take a contest, we are better ngangalito ikiwa yeah. e tbt noa zaidi ya sana ndani yeah. ya zindukeafrica yeah. e labda ranganalito limjuaajebudabira <laughs> kubuka limjoko wakaaa alikua <laughs> msanimaguaoikabisa a kola kubuka nilimvotia li <laughs> <laughs> <laughs> alichabojeo5bo <jiojibu. laughs> <laughs> <laughs> <Kukoko 25> <laughs> <laughs> Uh, uh, wanasemaidilinaadiaokinkimonalii <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> utokakenaugandanaranduwamejuika <laughs> <Lazabariya, Hapia, Ruata. laughs> ili kutengeneza kupitisha mbelemzikina <laughs> so sla... so hii wimbo pia inanikumbusha kwamba e, tulikuwa tunapiga <laughs> gumzo hapa <laughs> ya yeah, ofcos ndio ic ambayo tunaongelea hii leo <laughs> <laughs> e, <laughs> umeenda umeenda unajua kama sahizi vasha naivasha ous inan o inapigopigo pale upande mwingine uh-huh. na unajua hapa ndio wakati unapata vidoshodosho ama to wasichana wadogo ama lugha ya kawaida wanasema manzi uh-huh. wanapatana na subaruboy uh-huh. ni vizuri tu kusema uh-huh asababu ziko na kwa wingi utapata hao wa, wale ambao wanaendesha subaru ma ni watu ambao wameolewa ama ni watu ambao wameoa una, unaona lakini sasa kuna mahali ambapo ama the mount of contention ambapo inakujia e, wakati unapatana na huyu mtu anakuambia mimi nimeoa uh-huh. uh-huh. utafanya nini unajua unajua miee naona akisema hivo ameoa ni vizuri sbuunajiingiza kwa mshimshimogani khtanajua kifika saa moja unajua uwezi piga wasimu lakini unajua swali ni unaingia hapo kama nani unajua hilo ndilo swali ambayo tunauliza hatutaki kuadvocate for kuochi ama vitu kama vile uh-huh. kwa mafamilia kwa sababu vitu kama chi ndio vitu ambavyo vinaua familia zinateremsha familia chini unaona lakini kitu ambacho tunaongelelea wakati eh, mtu ameambiwa wa mimi niko na mtu uh-huh. Uh-huh. unajua hapo nipo mambo yanakujia ukiingia kwenye vyuo vikuu amaama mahali pengine uh-huh. eh, ousziko lakini unajua kuna ile swali ya <laughs> e, uko na mtu ama hauna Ununa, umepata jiko ama ujapata jiko unajua ni swali ambalo wakati mwingi huwa ngumu d bra uko na jiko ama hauna jiko <laughs> kwani hu unapika na nini <laughs> noma sana ninina anatuangushia noma <laughs> sana sana sana <laughs> ee, unajua hilo ndilo swali ambalo tunauliza hii leo uh-huh. ee, wakati e, kama, kama ni wewe ulizwo uh-huh. una mtu ama una mtu na labda ni ukweli umeoa na wewe ni subaru boy umeenda huko uh, upande wa vasha mm-hmm. sasa wewe kama yule msichana wakati umeambiwa mimi niko na mtu utafanya nini ingekuwa ni wewe jengatuanze harakaharakaunajitoakwa hivyo mtazamo wako <laughs> kama kuna pesa unaingia tuseme ni wewe umeuliza eh, uko na mtu ama hauna ukaambiwa mimi kuongea ukweli tub franinaf niko na mtu utafanya ninihaya <laughs> <laughs> uh, kidogo tu kulikuwa na tatizo hapa eh, rudia tenaamwaat <laughs> noma <laughs> <laughs> nomaanikiwa <sana. laughs> ni noma zaidi sana wembe unajumuika nasi upande wa facebook eee, tuambie u, u, uko wapi uko pande gani unaweza amua kuna mtu ama unaweza jenga jenga uh-huh. wanasemaje facebook, facebook a anatuma salamu zake kwa wingi onoma sana upande wa faebook paleaa ameot hiyo ukran sanakubarizi upande mwingine na pia yule mwingine ambaye ameweza kutoa salamu zake za dhati e, ni jamaa anaitwa anaitwa anaitwa nani ingine <laughs> imepotea anaitwa pia rashid lakini anaitwa rashid abdallah oh ameweza e, kutuma salamu zake kutoka upande wa kilifi pia anaweza uh-huh. kusema watangazaji wote nawtmbwans ma zaidi ya sana tukirudi noma sana omaneno maneno tumeyazoea ijineno neno tushazoea okezi wangu muhaya kwani na shapu yake mbaya ivinatanajimaraya Je suis un niño, je me à La tu a ndani ikindi yatu anachukua anaweka waa banyegari hanachukua anaweka wechikonyoaaaa <muchos> oye musekunambi iporikadongomo ipeuyamamadangoti ipeindoni fumgo ipee anikzid sukariikiwa ndani ya zinduka estafrica awamu ikiwa ni wa pili naona facebook trafic inaanza kuingiaingia upande mwingine naona ni kama jenga nahan kidogo unajua kitu ambacho kimenistua ni kwanini amee sukari <coughs> na yuko vasha <coughs> lakinisawa <coughs> sisi ambao tumebaki nairobi <coughs> tuko sawa fra pri anasemawakuush iko sana namafan nasema wanataka fan pri ndani ya nyumba karibu sana tutaweza kumwakilisha na kumkaribisha hapa ndani ya nyumba hopaloma anasema mkuu shukrani sana hapo sawa e, hopaloma rashid musa anasema ako ndani ya nyumba mara kwa mara ya tatu guta mm, anasema <glie> naivasha watu wanaenda aje nadhani barabara zilifungwa <glie> okay. ikiwa... na pia ni vyema kumbuka kwamba e- e- wrc ama world Rally ambayo imerudi kenya imerudi baada ya uh, miaka ngapi ngapibaada ani 8 mani 9 0ndio <laughs> eh. wakati imerudirudi yeah. na pia unaweza kukumbuka kwamba ni kitu ambayo imeitisha ime e, mtazamo mkubwa sana kumu nchini ama kenya wakati ambapo inakuja kenya kwa sababu ya terrain, unajua wanasema kenya ikona nzuri ya na vitu kama vile inauaoma zaidisaspande ingine wanmalomeweza kuingia ingia na ndi ee yeah, alikuwa mtaalamwetu ya wa mambo ikihusiana na fathers day na vitu kama vile kumbuka bado tunazidi kusherehekea day lakini kabla tuweze uh, kumualika aweze ku eh, zungumza nasi hii leo ni vyema pia nikukumbushe kwamba ni kukumbusha kwa Crave Cakes by beva wanakuandalia keki ikiwa ni kwa njia safi zaidi wembe unapenda keki ambayo iko na sukari kama <laughs> <laughs> yeah, sukari we ambao unapenda keki ambazo ziko na sukari we unapenda keki ambazo ziko na cholat we ambao unapenda keki ambao unakula unasikia ni kama unakuinwa maziwa usiende mbali e, la Crave by Bev, upande wa facebook wanakuandalia keki safi safi zaidiikiwa ni harusi unajua tunaelewa kwamba wengine wetu hawakuweza ku pewa eh, ywakiwa <laughs> wadogo eh. lakiniy la uh-huh. wanakuandalia b yako kwa bei ambayo imeandaliwa chini kabisabei ya zaidi sana uh-huh. kumbuka keki unapata mpakabanilisikia unampakaemimi sijuimimi nilisikia nasma <laughs> <laughs> <laughs> <di> <laughs> vanilaia aliweza kutuambia kuwa keki yote ambao unataka watakuandalia vonye vyote unataka kwa bei ambayo imetengenezwa vizuri Bas, zaidi yes. na keki zinaanza kuanzia shilingi kumi mpaka shilingi zile ambazo utaweza kufikisha Bas. kwa hivyo wewe ambao unapenda za zai yes. unazipata pale wewe ambao unapenda gari ingine Black Black Black Black yeah. wow. e amba unapendaemba unapenda cholate uko ikiwa ndani ya ebupande mwingine anamwona E, ndio wakati anaingia ingia pale nakumbuka tulikuwa tunauliza swali kabla wamalu waweze kuingia ingia utaweza kuirudililia na wamalwa pia ataweza kutuambia mtazamo wake ni upi upande ule e, mkagut anasema wanaweza leta keki huku vasha kabisa kabisa unaweza unawezaletewa mali ambapo unataka na pia unaweza tengenezea keki ambayo inakaa kama subaru naaami sijui kwaunaniwekea mauzo lakini ni sawa yote t upande mwingine wa malwa karibu sana ni vyema pia unajua wakati una wakati e, mgeni ameweza kuingia studioni ni uh-huh. vyema pia kanajulikana uh, uh-huh. e, mgeni wetu ni m ni jamaa mkali jamaa ambaye ameweza kutokea kwenye e, wanahabari uh-huh. ameweza kutokea kwenye vyombo e, vya wanahabari hyo ni moja wameweza uh-huh. kutokea pia kwenye zile unajua nimc unajuamc pia ini watu, watu wakali ni eh, watu wakali kazi yao unajua najua mm-hmm. sikila mtama aazafanyak mm-hmm. mm-hmm. watu wakiwa enye ermoni yako arusi baaii na kazi yake yakufanyawatu washerekea wafurahi mm-hmm. aweza kujua ili vin ambavo so itaendelea kwa hivyo ni jamaa ambaye ameweza kujiwakilisha sana mengine yataweza kuambia msikilizaji wetu hii leo na pia tutaweza kumuuliza maswali mbili tatu ambayo ataweza kujibu ah, tuende okay. kaziaalab asante ah, sana asante sana kwanza nafurahi ya kufika katika studio zenu zafm najua hizi ni taarifa tu tunazipata lakini leo ndhani uh-huh. nimepata fursa ya kujiunga na ninyi <laughs> na nasema asante sana <laughs> topik ya leo unaoda ikiwa ajeya leo iko sawa na iko kabamb kabisa unajua uh, tunataka tu? tu kuona stori yako au i yako kwanza swali za kwanza tutakuliza we uko na jiko wewe Uh, nahani pia mii taend na uh, kauli au <laughs> unasema kwamba wewe hauna jikomii asufur ambatuo wene un mojunajua tukiongea kuhusu sufuria, mbao. <laughs> tukionge sufuria mbao upande mwingine unajua uh-huh. DJ, DJ kidogo jina lake uh-huh. na jina ambalo amejipa uh-huh. na jina ambalo liko twitte uh-huh. hawafanani hawa ndio <laughs> watu ambao tukuwa tunaongea kuhusu uh-huh. unapata mtu ambaye uh-huh. ameoa ameo- ama ameolewa uh-huh. ukimuuliza uh-huh. uko na mtu ama hauna anasema mimi sina <laughs> unaweza kuwa lakini nyumaye uh-huh. unapata ni jamaa ambaye amewapanga uh-huh. wote unajua <laughs> Una ujatuambia ni siku ya kufanya nini lakini sawa <laughs> <laughs> sasa ukiangalia upande mwingine anajiita sufuriyambao uh-huh. <laughs> upande mwingineanajiitajiiaa uh-huh. lakini hilo jina lingine ataweza kutwambia imiistakutaatakuambisainitaea kutamiamaa labda uweze kutuambia zile ambazoumeweza kupata kwa sababu imekuwa ni, ni, ni kazi safi ambayo unajua <laughs> aribatuusiogopeasante okay, mm-hmm. najua kazi ya kuwa mc au mwelekezi kwenye sherehe mm-hmm. ni kazi ya kujituma kama kazi nyingine yoyotea no. kwanza kila kitu mimi napenda kusema na mimi ilinisaidia nijia bil no. uh-huh. katika kazi yoyote in yourself, vile wazungu wanasema uh-huh. uh-huh. chapilimombe uh-huh. mungu uh-huh. kabla hujaanza kazi omba mungu naumwambie mungu nimepata hi fusa <taviša> <tapa na> <majesty> zeshe ni peane kwa uwezo wangu na kadiri ya vile utakavyopenda mimi nimehudhuria sherehe kadhaa na nimefanya sherehe mingi na katika sherehe unapoenda ni vile wewe mwanahabari unavyokuja katika studio si kila siku utafurahiwa na kusema kwamba ulifanya vyemabrtu nyingine watasema kwamba uligonga nje sokatika sherehe zile nimeenda kwa sasa tangu nianze kazi yangu ya umc ilikuwa mwakaw 229 kwa ujumla nahani nimeenda sherehe zaidi ya 5s numa sana hii wikendi ikigonga akuwa nagonga sherehe ya has na labda hii wikendi tunaweza ingia tunaweza kuja tuone jinsi unafanya mambo mnaweza ingia lakini sasa unajua sherehe na mambo ya 9 uh-huh. ssa skuhizi wanasema unakuja na kadi la ngoilakini hey. <laughs> <laughs> tunawezaendana wewe kama fundi wangu wamitambokweli wa <laughs> <guna> okay. hey, lugha hapa zinabanangwa kubanangwa <guna> hey, mimi kuonge ukweli zimenipita ameniita <laughs> fundi wa mitambo lakini sina shida <guna> hey, nasikia jotojoto zimeanza kupandapanda hapa ndani hmm, na ninaona recho wakiwa na tresi ama ms anazidi kuingia ingia studioni ee, hivyo inakuwa sana ni noma zaidi yasana ni aftanun ambayo imepangwa ukupangwa ee, upande mwingine namwona dj brah anafanya mambo yake pale mm, lakini kuna jambo la maana ambalo e, brus ameweza kutuambia amesema vijana kazi ambayo unafanya unaifanya kama ukiwa umejitolea <laughs> infact mzungu anasema doi wipassionnam najua mara mingi sisi vijana tunaile kwamba mm-hmm a kiunuwaataka vitu vya harakaharaka haraka. umesema aiunasema nitunataka nikianza biashara leo asubuhi <clears throat> jioni ni kuwe nimepata paua na ningependa kusema hivi katika kazi mbili ambazo pengine ninaufahamu mm-hmm. wanahabari Kazi ya kuelekeza watu kwenye sherehe mm-hmm. si kazi ambayo utaamka leo mm-hmm. na ujiuze na kazi yako ionekane kwa watu mm-hmm. ni kazi ambayo mara kwa mara lazima usimame be na uonyeshe dunia kwamba uh-huh. thee kwa kweli wee ambao unaangalia ukiwa upande wa facebook utaweza kuona kwamba wamalwa brus ameweza kuvalia nyeupe uh-huh chini ameweza kuvalia nyeusi uh-huh. na kichwani amevalia kofia ambayo ivaliwi na watu wengi mm. ukiweza kuona ni kofia ambayo iko na manyoya <laughs> <laughs> <laughs> mimi sijui <clears throat> sijui mpango wake ni gani sijui kama anataka kutorogaroga hapa ndani ya studio oh, niloku, niloku, niloku. <laughs> ikiwa ni noma zaidi ya sana <laughs> kuna mtu hapa facebook anatuambia upande wa kino Uh-huh. hatuwezi kataa jiko kuna baridi sana <laughs> <laughs> e, labda upande mwingine e, ikifika ni mambo na wazazi ama ikifika ni mambo na fathers kumbuka bado ni fatherswk e, naelewa kwamba wee ni mzazi dio kabisa kabisana tukiangalia pale facebook ona jivikaekaa ako ndani mkaguta ako ndani na pia meea nakumbuka rashid pia ametombia mm-hmm. pale facebok kama huko namtu mm-hmm. ubali na uheshibu mkataba sonatmbianna <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> haya pia kuna mwingine anasema uh-huh. hapo kwa jiko kwanini anawaruka ntayajibu <laughs> <laughs> okay, maswali yotez uh-huh. nakubaliana na, na kauli aliyesema kwamba ka uh-huh. na kitu kikubani uh-huh. nam unajua katika maisha uh-huh lakinisasa ikulizsii atukukataasi tulisema ukli tulisema mimi niko na mtu ain oaaanamu amedanganyakweli kabisa ikiwa wewemeamiwai o na mtu lakiniataa iefana a kwa sababu huko na mtu na unajua mwanadamu ana roho ya kusaidiausaidia uh-huh. kusaidia nini <laughs> <laughs> swali ni unasaidia nini uh-huh. unajua <laughs> ama, ama unamsaidia kutoskia sawa haya yote tisa ikiwa ndani ya zinduka East africa zindukaaia ambao unajumuika nasi kutoka upande wa facebook eh, imekuwa ni noma zaidi sana naona kuna traffic sana upande wa facebook eh, mpaka comments zina hapa lakini naona jim kakai anasema noma sana mpaka anapiga makofi Una? <laughs> anasema supomasana <laughs> nafuatilia afuatilia upande ule mwingine mm, na kwa mara ya kwanza zaidi uh-huh. e, jamaa anaitwa uhn uh-huh. ameweza kufuatilianasema noma zaidi sana ikiwa ni kali zaidi <laughs> na pia anaona masaitu anawezakusongasonga lakini naona milk gitazama uh, ako ndani jimi kakai ako ndani hopaoma ako ndani a kutoka upandewanakuruanasema uh, from nakuru ikiwa uh-huh. noma zaidi ya sana mm, alisha pala nasema noma sana na mabok e, aliweza kuingia mapema anasema ako sawa e, kuna swali ambalo linatumbwa kwako unasema huwezikataa uh, kusaidia unajua mtu ni watu yeah. mtu yeah. yeah. ni yeah. watu Wajuda, ya ni kusaidia. lakini e kaguta anauliza kusaidia kivipi <laughs> eh, atuzidi tatuzidi zaidipoemanko daniasha moto pale ikiwaoma uh-huh. uu jamaa ni rafiki yangu wa kale ambaye tumekuwa tukisukumasukumamambo mbili tatu na yee na imekuwa ni noma sana shukran sana joniwa mpirapia uh-huh. majiko <laughs> Hey. Hey. Hey. Hey. Hey. Hey. wilipola ikiwa hey. n tbt nauma zaidi ya sana ja, hey. hmm, na pia tukiweza kuongelelea fahsu kama fhs ambayo iliweza kupitapita upande mwingine lakini ni vyema tu tuweze kuiguzia ndani ya zinduka east africa na, hey. Hey. kwa sababu yetu ama mtazamo ama kauli yetu kauli mbiu ninini kwa kiswhili uh, <laughs> kauli mbiu ni motosl uh-huh. moto, moto ama, oh, okay. moto. <laughs> ama kauli mbiu yetu ni kuweza ku mambo mengine kama haya uh-huh. na kuweza kuwambia akina baba shukrani kuweza kufanya mambo mengine kama haya hivo ni vyema pia tuweze kuwazungumzia Waza... tukiweza kuanzia nawe bwanajenga kiakaanauliza ninini u kijana naniambiaupande mwinginesiuuannamama tuongea pale kwa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> aae ae e aaeaea abanoma sana as ulilan kitumc wamalwa ndivyo mimi katika siku ya Day. unajua baba unasema kwamba baba ndio amevaa nu dunianina no. sijui kama ni kweli ama nye... wengine wanasema pia ni mungu wa pili duniani amakituahna tunasema kwamba hata wakati huko na wazazi wote mm-hmm. baraka kuu kutoka mm-hmm. kwa baba kweli kabisaukienda kwenye biblia tunasema <laughs> wakati kulikuwa na isaka na isa no. wanasema wakati baraka ilitolewa si mama alitoai no. nani ni alitoa bab no, asanababa ni mtu ana nafasi yakipekee na nafasi kuu katika maisha ya Toto. yote twedha ni kijana <coughs> wedha ni mchana lakini yote tisa km <coughs> zawadi kuu tunayoweza kumpa baba au wazazi wetu <coughs> heshma na upendo kweli kabisa <coughs> hey, lugha zina banango aku wow. banango unasikia esau na jau anaboronga ni mpangilio wa maneno Bas. labda tutaweza kumwalika siku ingine pia eh. aweza kufanya mambo hapa na wakati pia najua wakati ambapo tutakuwa ataweza kutushikilia kwa sababu ni <laughs> <laughs> <laughs> jamaa ambaye unaona anabema maneno mazito mazito unaona mazitounaona guta ni kucheka tu anacheka hapa unasema noma sana Hey, Captain, uh, wa majiko <laughs> imekuwa ni <punchline. laughs> yeah, iaafimekuaoa ia, eh, yeah, yeah, yeah. <laughs> ni... <laughs> <noma> zaidia sana <laughs> <laughs> na pia naona masait yanazidi kusonga songa eh, labda eh, bwana mc umesema ndio tuweze kuingia mahali ambapo we una mc lazima tukuwe kadi ya kuingia. kuingia kama siwo hivo tukuja kama aidha watu wa mkono ama fundi wa mitambo na kweli msikilizaji wetu kidogo hawezi kuja kama fundi wa mitambo ama awezi fanya nini kwa dakika tuchache hivi piga mcaa okay, saasasa anza unajua nipigekatikaunajua au... kunatofautikunaan <tutu> kuna matanga kuna kuna zile baada ya kushinda kitu unarudi nyumbani sherehe za kuhitimu ama wanaita yani uh, w- hey, hey, yeah. <tutu> <tutu> yeah. ni mahafala snsheree akidogo natufanya tukai kama tujaienda shule lakini sawa <tutu> <tutu> ee, sisi tunataka zinduka east africa imeweza kuinuka imeweza kupita kingo imeweza kusonga mbele na sasa jamaa anaitwa jenga jenga ameweza kupata jiko yes. amepata jikoamepata jiko. yani ame mke kwa lugha nzuri amepata mtu <coughs> tuende kazi <coughs> sawa <Sawasawa>. sawa <coughs> sasa tumefika kwenye sherehe unajua kwanza katika shughuli ya mc ni kwanza jambo la kwanzalazima u luaalazima ushike a yako na kwamba wa ni nini hii unataka kusema <laughs> na katika harusi zile tunafanya kwa sasa na ule mtindo tunatumia kwa sasa Nama. ni ule mtindo ambao tunataka kuuliza maswali ambayo wale wamehudhuria <laughs> wanataka kujua ni nani alifanya nini na, na kazi. Wa... Kazi. <sighs> kwa niniaa kiupiutunde kazi kwa kifupi tu jambo la kwanza mimi ama lile, sisi hu tunafanya kama MC, viti viwili viti viwili na mtakaa mkiangaliana mgongo kwa mgongo hakuna yule anayeona mwingine mwinginekisha nitakwambia kwamba mwanamume toa kiatu chako na mwanamke toa kiatu chako yamguu wa kulia uh-huh. kisha sasa mimi nitaanza kutupa maswali ikiwa ni mwanamume alifanya ni kiatu cha mwanaume kitainuliwa juu na kiatu cha mwanaume kinapewa nani bi harusi na cha bi harusi napewa nani bwana harusi kwa mfano bwana njenga kati ya bwana njenga nmaria na ni nani alimtafuta mwingineaaunajua <laughs> <laughs> kuna, kuna, kuna, kuna, na kuna, kuna, kuna kutafuta mara nyingi ni, kuna kutafuta pesa na kuna kutafuta mtunoma mtu. ah, yes, <laughs> san juma lijalo au <laughs> wkend hii ndio takuwa natimiza sherehe yangu ya 5 8n nakumbuka na, na, na, na, yeah. sherehe moja nilienda harusi mm-hmm. na nilipata jambo la kustaajabu sana uh-huh. wakati niliuliza sasa maarusi kati ya bwana maria na bwana yohana ni nani alimtafuta mwingine uh-huh. cha kushangaza ilikuwa ni maria alimtafuta ohnni mambo ya sasa. Na ni mambo ya kisasakuna swala mimi nilijifunza hapo uh-huh. na lazima sote tukubali na kizazi chetu na mabinti lazima wakubali uh-huh. This <laughs> <Manasikamba, Tukotuna> imepita miaka bado wanasubiri kazi ya mungu haina makosa ingepua binadamu wanatohaningekosa sio juju nimamni mami sikelele nimai ni maumi, ni maumi. siyo juju ni mam ni maomi sikelele ni maomi twande juu kwa juu juu kwajuujuu kwa juu upande eh? <coughs> wa kulia mashariki kusini nini unaona nini <coughs> unaona nyuso za kutabasamu na kupendeza inamaanisha kwamba bi harusi nakuana harusi wamepatana wamependana wameelewana na wako liv ndani ya harusi na unajua harusi watu huja na nia mbalimbali na watu huja na masuala mbalimbali kuna wale wamekuja kusema kwamba tumeshuhudia wamefanya harusi ya pesa mingi lakini hiyo tunaita kamati ya rochafu. lakini yote tisa kumi lazima muhudhurie kuna wale wamekuja kuona watawachanahndotunataamaahuauona ambani ah, mnene amekondeshwa kwa muda mfupi amba wamekuwa pamoja lakini yotetsa km pia tunasema ni kwamba harusi lazima iendelee na watu wapendani dj tupe kitu tukiwakaribisha maharusi wetu kwenye uwanja Hey, noma zaidiya sana akiwa ni mc malabrs akifanyiaormdia pale upande mwingine inakuwa ni noma zaidia sana kwa hivyo umeweza kujisikilia mwenyewe wewe msikilizaji wewe ambao unataka unakaa kwenye event unasm kama jinsi ambavyo tu tabasamu <laughs> wajua tumeweza kufunzwa vitu vingine hapa nadhani me kaguta ameweza kujibiwa alikuwa anasema apige harusi ameweza kupiga harusi noma sana sijuu kama alikuwa anataka jiko lakini sawa uh-huh. mekaguta maale abako huko wee unataka kufanya harusi weye ambaye huko na matanga ama mazishi tukisema kwa jambo lingine si mazishi pia mnafanya nio mazishi pia tunafani. kifupi tu unajua unaongea sana kama mc lakini sawa haya we ambaye uko na basi pia nafanya na i ni kali mara mingi katia umsm utaa yanuiko na manyoyatau manyoya. kwa, kwa kifupi, kifupi sana kwa sababu naona masait anatupiga hii kofia ina historia kazi yangu ya umc ambayo nilifanya ya kwanza mm-hmm. na ikanipea wakaniita hahikofia na mpaka leo uh-huh. si hii peke yake nina kofia zaidi ya sitaa no, zina manyoya uh-huh. na hivi majuzi nilifurahi baada ya kumwona naib wa rais no. pia ameingia kwa viatu vyangu na aoi inakuwa ni heshma sanani heshma na nikasema kwamba wng m u afaulkabsa ikiwa azaidisapia tumeweza kuongeongea naye wakati mwingine mwingine e, na za kisiasa ambazo zinakujakunjkukaa na watu ndio kujuaanasemakwahivo uh-huh. like uh-huh. like uh-huh. like K- yes. uh-huh. amekuwa akiweza kuongea na wanasiasa hapa na pale na pia ukiweza kusikiae akiongea anaongea kama mwanasiasa mashuhuri uh-huh anaongea kama mwanasiasa mashuhuri hivyo basi ni swali tu kwako ukiweza kumalizia sababu naona euro inatungoja upande mwingine na masa anazidi kusongasonga ambisho zako za kisiasa ni gani mm, pengine ganinims zangu za kisiasa hapa ndani ama pengine kule n zote, zote. Mm-hmm. E, lile jambo ningependa kusema ni hili mm-hmm. kwa kwa kifupi sana na haraka mm-hmm. uongozi kutoka ao indauweli kabisa na jinsi umesema si wewe peke yako umesema si yako naam ya kwamba ninakaa kuwa na nia za kisiasa au meneno zalakini litasemanini wakati ukifika kweli niwe tayari uh-huh. parapanda itapigwa uh-huh. kimbunga kitapigwa uh-huh. na mpira tutachaa <laughs> <tutabudana laughs> kwenye debe <laughs> kweli umeongea kama mwanasiasa hapo ni kweli lakini kitu ambacho umesahau jambo la mwisho uh-huh hilo ndilo kitu ambalo mesahauenoma <laughs> <Ayua. laughs> hey, zaidi ya sara ikiwa nzinduka estafrica kwa mana akiwa niomzuka E, tn <laughs> <laughs> zindukaestafrica tunazidi kusonga tunazidi kukita kambi tunazidi kuvunja tunazidi kuuma tunazidi kutambajenga tuko wapi tukoapa kwenye dutaisuanginaunbaada ya yas, yas. <tunis> tuende kazi i you I i kaisa mskilizai eweza kusia insi mambo yanazidi kuanangnngapananiyaakuuandapnd wgiaoianasm kabumbu kakisakatwa uh-huh. wakati tunaanza moto haikui sana moto haikuwi sana yeah. lakini tunavyozidi kusonga ama pia wakati unawasha jiko eh, unajua tumekuwa tukiongelea mambo ya jiko kwa sana lakini jiko ambayo tunaongelea ni hii ya kupika hii ambayo t- <laughs> hii ya kupika ambayo tunasema hapa ndani ya studio wakati tuna, tuna, tunaanza kupika ama wakati tunaasha jiko unajua moto wake ikiwa sana kwa sababu imeshika makaratasi pale wengine wanasema ni moto ya mahindi wengine wanasema ni moto ya makaili ndogo ndogo lakini wakati hiyo moto inaelekea kupoa ndio wakati kumechacha na wakati huu ndio wakati unaenda kuongea kuhusu mambo ambayo anazidi kuchacha ukiweza kuangalia e, mchezo wa timu mbili ambazo mimi nkwa kweli kabisa mi liliona fainali uh-huh. portugal na france ilikuwa ni game to recon mahatutaweza kuongea kuhusu michezo yote ambayoimechea lakiniawea kuongeausuzilimzile timu ambazo zimefanya vizuri zaidi diyo nasama, diyo nasama, <clears throat> portugal na france walienda mbilimbili mm-hmm. na hungary na germani walienda bao mbili kwa mbili mm-hmm. so kulingana na ul hizi naweza ku t16 porgal france na germani zote timu tatu ziaweza kuenda kwenye raundinex mm-hmm. natukiangalia ru1 itakua mechi kali sana mechi ambazo ziko hapo hii mm-hmm. ukikosa utachekwa kwa sababu unaona hapa na pia mimi timu ambazo ziliweza kuninua moyo nakumbuka ama wachezaji ambao waliweza kuninua wa moyo kwanza fran ni th wakati hu uh-huh. ukiweza kumbuka pia niai wau mbayiliwea kuhewa a kidogo walikuwa chini kiasi lakini waliweza kupandanpolepolekitu Wale kwa, ambacho akijaweza kuonekana kwa sana ukiweza kuangalia timu kama kroatia rata kumbuka game zao zote ambazo wao hucheza wanacheza kama lakini mwisho mwisho wanatokea wakiwa ni timu ambayo imeweza kujeza titi na kuweza kusukuma na kukwenda ain na kushinda mechi ambazo wanacheza ukiweza kuangalia jamani tu luka modric ukiweza kuangalia wachezaji wengine wengi hapo ndani utaweza kuona mambo kama yale ukiweza kuangalia timu ingine ni gemani german uh-huh. wanasema wao ndio thekiofbl Yeah. lakini kidogo eh, wakati huu hatujaweza kuona ile uki ambayo wao husema imeweza kutokea aki piamanish awaajaribuwaausumwasabau waliweza kupigailina yeah. ndio tim ambayo imeweza kusmamishacristano eh, ronaldo ndio timu ambao imeweza kusimamisha tim naitwaw walijaribu sabuthaaana kuwa hey, waliweza uh, ah, <laughs> <laughs> mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. kuwafunga sana akina erman paleilichukuaaadakika 65 palendowalika ku lakini ukiangalia walikua meanza vizurilida mbel alafu a wakasawaishan kenda mbele tenailikuamechiingtanayakujionea haya pia ukiangalia upande mwingine hungary ndio tu waliweza kusimamisha ama kutoa pupa kwa timu ambayo inaitwafran kwa sababu waliweza kudr pale kwa hivyo ukiweza kuangalia ilikuwa ni, ni, ni grup ambayo imepangwa kwa njia kali zaidi nna wamalwabru labda huweze kutuambia kwa zile mechi ambazo zimechezwa hata kama wewe upendi eh, mpira lakini tunaelewa wanaume wanapenda kabumbu sanasana mamc kwa sababu anapenda kutumia ile timu ambayo umeweza kuona kwa sana ni gani An- e, e, go uh, ni u chinyanupandwginamanw iw unw ni timu ambayo inafaa tuitizamena mm-hmm. tuiangalie kwa sanasana sana na kwa mtizamo wa kipekee lakini ni naswali kwako unajua timu ambayo wanaenda kupatana nayo next karo16 yes. ni moja kali sana na niporgal uh, timu ya portugal iko na jamaa anaitwa pepe iko najamaa anaitwa ronald na wengine wengi ambao wako pale ndani na yule ambaye aliweza kua hata kama hakuonekana jamani sanchez yule ambaye alikuwa na rasa upande mwingine pia unaweza kuangalia jinsi wanacheza unaweza sema namna gani kuhusiana na mchezo ambao unakuja wao naoral na <laughs> E, ukiangalia timu kama ya england ina s wengi lakini mara nyingi utapata kwamba haina mchezo mzuri huwa aiendi mbali vo tukiangalia kwa idadi ya st ambao wametoka na tuseme kwamba a wakati mwingine tunasema timu inafanya thenomasana yeah, ya maajabu yanafanyika na yote t ki sisi husema na pia mamc husema mpira hudunda na ikidunda kushe imekuisha naona ni msehemu ambao umekataa kutoka pale lakini <laughs> ni sawa <laughs> tunashukuru uh, upande mwingine eh, tutaweza kuandalia yote tisa uh, mama yote jinsi anavyozidi kusonga uh, upande mwingine wrc zimeweza kupangwa labda wengine hawaelewi jinsi wrc inamaanisha jinsi eh, inachezwa ama jinsi kunavyoenda labda utuweze kutuelezea pale wrc ni mchezo wa kures nauuangadereva dereva msaidiz aniko na wa, wa, wa, dareva, dareva ya na, timu ye, na timu yake sasa sasawakiwa wote wana wanashindana na timu zingine aweza kujua nani atashinda alafu wanachukuanga hizo gari wanazunguka dunia mzima wakitafuta re materen yaani eren ngumu kabisa ne nawezatafuta ili waweze kuewajue ni timu gani kali hiotukwa hivyo kenya walitambua ni, ni, ni kuna noma sana upande yes. wanivsha ndio maana waka, wakaweza waka kuirudisha hapa yeah. ukiweza kuangalia hakuja kuwa na WRC, eh, kwa muda wa miaka kuinatia ama miaka kminanane ni nini ambacho kimekuwa kifanya mambo kama haya uh, inaweza kuwa ni ni mambo mengi ni lazima kuwa kama, circuit, inafaa, kama u ni kama h yani mm-hmm. sema ameanza kn fulani waenda waende wakufutanishananaangalia nt ambayo iko karibu mm-hmm. waweze kuonelea anaenda wares washindane wafurahia wa ikiwa naoma zaidi ya sana na, na, ni, na ni kitu ambacho kimeleta upato sana upande wa nakuru na sanasana sana upande wa naivasha na kenya ikiwa yote ukiangalia mm-hmm. kuna wataenda haraka ukiangalianafananaasa sawaawananaliyatand aaswsaawezaon azitok pamoamtu anatok ake nw labda haya tuweze kuongelea wakati ngoma hii ambayo imecheza hapa ndani naona kuna mtu ambaye anasema acha ngoma icheze kidogo tu tuweza kurudi tegea shobab kubwa ya burudani na biashara zinduka east africa kila ijumaa saa9 hadi saa 12 jioni na komanda wa mzuka njenga mbugwa na mfalme wa ikulu ya sherehe bidan ragway ndani ya liht fm zinduka east africa burdan مشي كم أن ikiwa ni zindukatafria aana e kiwnamzukarijeshi wa zindukaestafrica ikiwa Zinduka e ndio doaf hapa ndani ya studio naona masatu yakiwa amekaribiakaribia kuishaisha hapa mm, makweli ambayo tuu tunaongea kuhusu ni rc na mambo jinsi yamezidi kupangwa upangwa e tunaweza kuona mambo yakiwa yanakaa hapa upande wa facebook uh, paul wafula anasema anasikilza nikiwa hapa kijani gotea dj brahe salamu zimeweza kumfikia kuwa sana no ivi mwangi anaweka ile moji ya moto pale anasema noma sana no npia shukrn kwawote ba wameweza kuunganauganaasi nuooualkiw zadia ikwandani yaoun upande wngin anasa isa na pia zidi kuwakumbushakumbushawatu kuhusu yeah. e, mambo ambayoamezidi kupangwapangwa kwa wanahabari awale mbao anasomwanahabari yeah o nataauaahaba w wnan waaho upande mwingine niica jenga jenga e, na pia ni vyemakumbuka kwamba kuwasiliana nasi 21436 ikiwa ndani ya zindukaafica e, ikiwa ndani ya 999 ma mitabendi a 999 ama masafa ya 999 wanasema hey. hey. hey. <laughs> lugha zina banangoakubanang upande mwingine mm, yote tunashukuru mungu hey upande mwingineya ngoma yake je ambayo nitwatheambl na tunafurahia kabisa aaliua naogelelearc likuanakuambia jana waliweza kufanya lapya kwanza ya kum na pia tunaona kijanaambao natwaebasian ogi mm-hmm. mm-hmm. wanaendesha gari yatiotayari sanaweza kumaliza res akiwa wa mm-hmm. dakika tatu mm-hmm. sekunde arobaini uh, na mbili mm-hmm. nukta sita mm-hmm. ajua kwanza mpaka minsond yani nukta sekunde alafu naangaliza chini inaweza mm-hmm. kudtmin umeshina na ch- gapinakaunajua mpaka nukta noma sana kweli wewe ni enzuzias, unakumbuka wakati mwingine tulisema labda kama ungeweza ungekuwa upande ule mwingine swali ni je ukiingia kwa gari huu unatoshea kwa sababu ee ni mrefu imekunywa maji omazaidi oh, ya sana okay. tunashukuru sana kwa wote ambao ameungana nasi jamaa naitwa omal wa, wa bruse uh-huh. karibia tu microone usiogope yes. labda mtazamo wako ama expecion yako upande unaivaashanigan uh mmi expektation zangu upande wa nivasia mm-hmm. ingependa kuibadili kidogo mm-hmm. kulingana na mtazamo ambao watu wengi wetu wameipa mm-hmm. wengi wameipa tukienda na ile taban eliisitaiangazia kwa njia ya subari <laughs> jambo la kwanza ni kuamba mimi najua wakazi wa eneo la naivasia mm-hmm. uchumi wao unaenda kwenda ku, juu kwa kiasi kweli kabisa jambo la pili mm-hmm. ka miaka kumi na minane au kumi na tisa mm-hmm. jambo hili halijaweza adiza, kufanyika kwenye njiakbissinaenda kuwa jambo la kihistoria na naivasia itakuwa eneo ambalo litaenda kwenye kumbukumbu na historia kwamba baada ya mbio hizi zinasaidali kuto kufanyika baada ya miaka kumi na minane kwamba mahali ambapo palifikiriwa na kupelekwa kwa mara ya kwanza inaivasha kwa hivyo uchumi wanaivasha uta enda juu watu watapata kazi hata kama liko siku mbili tatu na jambo lingine pia ni kwamba watu huko pia wajipange kuyaona maovu <coughs> mimi naangalia kuwa idmnsionheiie mm-hmm. sideusiangalie mm-hmm. sana kwa mabaya tu kweli kabisajambo la mwisho ambalo litakuwa tari pia na tunaona linaelea hatujui kwamba kama watu tuzingatiasocia distance kwa mm-hmm. sababu akati tumeona hizi gari zinakimbia wengine wanakongamana kwenye barabara wanataka mm-hmm. kupiga self kamwomba mm-hmm. mungu sana mm-hmm. Na janga mm-hmm. Bios, barali, mm-hmm. na tuendele, ya pia wakati tunasema hivyo unajua ni vyema pia kukumbuka kwamba wakati ama itakapofika next week kuna watu ambao wa wataulizwa e, ulikuwaapwataanza wata, kumaswali yapo na pia ni vyema kukumbuka pia wengine wanaanza maisha yao wakati huu ambapo tunaelekea e, wrc na pia kuna wengine ambao maisha yao itaishia rc kwa hivyo ni vyema pia kuangalia upande pande zote mbili na kuna wao wa mwisho ambao sijataja kuna watu ambao watapatana na wababa wao <laughs> <laughs> ee, baba zao ama wazazi wao upande mwingine mtaweza kujibu ninini mulikuwa munafanya huko mkia wwote yyote itakuwa ni noma zaidi sana shukran sana kwa wate ambao wamejumuika nasi mm, dj bra naona wanakutambua upande wa facebook wanasematudd lakini nashindo mimi niko upande gani E natini mimi ndo nimekuwamcsukran <laughs> e sanabwaawamalo upande mwingine na ice cream man kama kawaida kama dawa ikiwa ndani ya zinduka east africa ukisikia ice cream man jamaatkumbuka pia ni jamaa mrefu mweupe ambaye atusemikit amekuwa ni noma zaidi sana mm, dj omazaidia upande mwingine ataweza kutuambia jina lake we, e, wiki ijayo a hivo wmba unaskiza unataa labda kujua jina ya dj, DJ ndani ya zinukya tafrica kumbuka kuwasiliana nasi wiki ijayo ikiwa ni ndani ya s b moj4 436 e, naona bwana produsa nanifukuza studioni aniambia kidogo sifai kuua hapa ndani lakini yote tis unakubali uiine io kiini ni dani yao auwiaa wakiaaa ingimaa ku ikiwani ndani ya ndaniyaaa nimeotea ko aa naatazarmetlwewe <coughs> ambaye labda umechoka na kusikia sauti nzitonzito kama hizi sauti nyororo za kutoa nyoka pangoni zinakuja zinakujasauti laini sauti, sauti ambazo zimepangwa kupangika ukiviona vyelea jua vimeundwa yote t unazidi kuwasikiaskia hapa ndani ya yes, studi nakuambia hivi kwa sababu tunataka ukula masaa ambayo tumebakisha so. tuweze kwenda nyumbani labda tumewachie dj ya tufurahisha wewe ambao umejumuika nasi kutoka upande wafacebook shukran sana w ambao umeweza kujumuika nasi kutoka e, ndani ya mitabedi a 999 tuna tunasema asante sana na tunaomba mungu aweze kubariki baraka za mungu iwez kufuata e, na kila kitu ufanyacho kumbuka unnakuonaumbuka pia e, m usikose kuangalia mengine kwa sababu yote yanakuja yote pamoja Baas. na wanasema mtu ni watu kwa kufaana na kutegemeana Baas. na kwa yote ufanyacho uwezi ukasahau yule ambaye nakusaidi anakusaidia kumbuka pia aliyekupa wewe kiti ndi aliyenipa miikumbimaana ni kwamba aliyekupa wewe kiti ndi aliyenipa miikumbi Baas. maana ni kwamba kila mtu ana wakati wake Baas. kuna m- mtu ambaye alisema Time does not time only uh-huh. so wewe ambao umepewa kiti wakati, wakati huu siukitumia hicho uh-huh. kiti vizuri uh-huh. ndo wakati mimi ntapata kumbi ama wakati mimi ntapata hicho kiti umbuka midhali me- me- me- hii inamaanisha kiti ni mahali, mahali juu ambapo umekaa uh-huh. na kumbi namaanisha ni mahali chini ambapo labda mimi sijaweza kufanikiwa uh-huh. diomana tumesema maneno ya time na vitu kama zilehaibadilishi uh-huh. kitu uh-huh. Team, uh, time inafungua mambo ni na, kama kufungua na, kitabu inaonyeshana Ina mambo yeah. kwa hivyo wee ambaye uko mahali ambako uko labda unafikiria mimi sijafika labda mimi sijapata kitu ambacho nilikuwa nahitaji uh-huh. usiende mbali uh-huh. maana mungu yupo na masaa yapo noma sana uh-huh. na huo basi ndio wasia wangukumbuka kuingia paleojenga weza kupale kumbuka kuingiabchimbukot inakuwaoma zaidi sana tunazidi kusoma kiswahili mengine kama haya anazidi uh-huh. kufuatia fuatia upande upande mwingineb labda jambo la mwisho kabla e, canauweze kutufungiafungia hapa lakini kwa kifupi sana, kwa kifupi sana karibtmicrone usiogopejambo okay, la kwan ineenuao iwanakupata wapimc aayote t jenga jenga mimi da, nataka kufuatilia maneno ambayo ya ngoma nayo tunasema mm-hmm. jaeu bythesie yaani mungu hawezi kuacha amwombe mm-hmm. tu taa atakulesnoma sanad bra sante sana mm-hmm. mi kuanza kabisa kabudani sahau mm-hmm. kuna lasshow marafiki zangu alikuwa nasikiliza karibu yatu microfon siogope ya yeah, kuna marafiki zangu alikuwa nasikiliza naniambia hey, dj mwana ukukpiga apata kwaiyo showso <laughs> mileosieza sahau <laughs> aporiki <laughs> tony boni wote sana auaiesmeema ikiwa izaia at mpaka wakati so. <laughs> tumemaliziamalizia <laughs> eh, e, hapa ndani ya t ikiwa ni zadia sankumbuka nizidukaa kwamara kiona umzuka mrijesha wamzuka mrijesha jenga mbugu Guns so on ice, I know we can't stop From the first watch, girl, you find weak spot We can love and shows we can link up and tell, so we Friday nice Can't wait to baby, mzuka mjenga mbugwa na mfalme wa ikulu ya rais bidan ragway zinduka east africa ndani ya light fm je wewe limfanyi biashara au ungependa kupata mawaidha na kuwafikia wateja wengi basi jiunge nasi katika zinduka shobis kila ijumaa ndani ya zinduka east africa zinduka obnafriindukard eshika mtariimeuauaa sababazijakuimiyake gosobaba sana mareke na maraga mablus ni kapanya mimbin kalala seseni be abuka papa na ipakegoso waliriamiyakigoso boa nipunge kerembajuyakich