<muchangama> In Hadi <laughs> sana ni kiboo chake zuchu na ptinm kutoka nchini tanzania kinachokwenda kwa jina litawachoma na natumai jumaine yakwako ya, ya kuendea ya vyema tu kama ya kwangu kipindi hewani kama kawaida ni sarakasi za maisha na bado ni mia yanahodha wako upendo karima ukipenda niite mtoto mzuri na swali so la leo ni nibugani kwako ambayo uliapa kutoisahau piga simu kwa nambari 715 tuma ujumbe mfupi kwa nambari 9461 ukitanguliza kwa neno story yangu na kama kawaida huduma hii ni bure na kwa vipenzi ya mitandao tupatane facebook crfm na pia unaweza tembelea tuvuti yetu yaw rfmcke na maeneo ya mazeras tunapatikana kwa mita bendi ya 100 na, 100, 90, na malindi tukipatikana na 90. Ni maine 2 lakini kabla ya mawasiliano acha achatusikie zushu naimond wanayapi tena kinachotaka <muchos> kwangu kama moyo wangu Sio nipenzi, ni pepenzi, tena vuni. Sina wasikutije kwa chumbe za zakata. Mimi ndo kamati ku hapa kimbo umepata. Mahali na Siwezi fanya yashishi, shishi uchebe kuko tuwa. Waambie na ipinisi auzi anasema kwamba nilipokuwa shule ya upili mwalimu wangu wa kiswahili alipata nikisoma barua na mwalimu huyo alichukua na kuisoma mbele ya darasa jamani ilikuwa ni aibu sana na mmesha keng anasema kwamba nili- ilikuwa siku ya kutembelea wanafunzi na kwa bahati mbaya nikalala mkutano ukiendelea niliachilia hewa kwa sauti niliaibika na mtongolo andasan anasema niko twind n maeneo ya tezo langu ni kupongeza kipindi asante sana mtongolo kwa hilo naendelea kuwasiliana nami na kwa wanaowasha redio nambari ni sfusb m941 amatuma ujumbe mfupi kwa nambari 9461 ukitanguliza kwa neno story yangu kwa upande wa facebook latifa anasema nilipikia pilau mbichi mama na bavya ilikuwa aibu kwani walikuwa wamenitembelea kwa, kwa mara yao ya kwanza kunradhi vilevile vile, mariam ucha anasema nilipokuwa kidato cha pili mwalimu wangu wa hesabu aliniadhibu na kwa bahati mbaya nikajiendea haja ndogo nileibika naona jumbe zinazidi kumiminika lakini wacha tusikie ya zuchu na namnptnm wanatueleza iepi Really oh, oh, oh. <laughs> masha anasema kwamba nakupate maeneo ya mtondia mimi sina usemi kwa leo asante sana lusi kwa mchango wako na paris me anasema maharagwe yaliniponza ah niliachilia hewa kanisani watu walilani sana jamani paris unataka kuuwakondo na naona jumbe zinazidi kumiminika lakini kwa upande wa pili inaarifiwa kwamba muda umeyoyoma kwa hiyo tupatane kesho majira ya saa kumi kama kawaida undeboy lemiteyuma stori nimezaliwa mtwara tanzania huko kijijini chitohori Hata... Shulikana kama all the way kutoka tanzania never give up. tujitume bila tamaa zimekatika ya saa za, sa za afrika ya Nasema, sana, pale Kari FM letu. na pamoja mpaka mchana mtoto karima jamani unasema nami kupitia 07, 99, 93, 93, 95, fupi kwa nambari 96, 95, 96, 95, kwa kwa nambari ukitanguliza neno story yangu na line yangu wasimu, na ya simu nitafungulia tu srisb9anu asi leo ni ni maono ama malengo gani uliokuwa nayo na je umetimiza malengo na kama bado basi uko na mikakati gani ya kutimiza radio kumbuka unapiga kwa 07, 97, 95, 96, 95, fupi kwa nambari yakutz awashama apiga a wajeikakilakonaarimemba mamatod mi maboi bira damo warawima kisoga inge yule mnoma jamani watu mani wa wa majina anasema anasema kwamba nilitamani nilitamani kuwa kuwa mwigizaji filamu na so na nashukuru mungu mambo sana sana mwanahabari nilipokuwa mdogo bado wewe ya kwako ni epi. nambari kama kawaida watuamajina nasema ama tumbo mfupi kwa nambari tisa, nne, sita, moja. na nilitamani kua migiaw filamnasma niitamani sanawanahaba oa dogoaauramasaaaol nasemanitaman sana ua aktar nabado natamani nilifaul vizuri mtihaniwa shuleauili lakia a a maono namalengo yakua mwanabiasharashuk na nu biashara awotanaweekana jamaniwazunuwanasemaama nitamani ua mwanaharakat ai badm kiko sawa na nauliza ama ni vile sijakuwa na maoni yoyote jamani ah, nameka kingedere c jamani mastuko hapa nasema asante sana kwa kuchagua kari fm chaguo letu na umekuwa na mimi kutoka muda wa saa 5 za asubuhi mpaka saa hii saa saba imefika wakati wa mia mtoto wa kike kuondoka studioni uwe na mchana mwima kwa kona undeboy lemiteyuma stori nimezaliwa mtwara tanzania huko kijijini chitohori anajulikana kama harmonize all the way kutoka nchini tanzania never give up akitukumbusha tujitume bila na 15 dakika pale ya saa saa za subui, sa zetu za za asubuhi afrika ya mashariki. Nasema, sana, olipo, kari FM malindo, ya mashariki pale na na maeneo pamoja mpaka inapotimia mchana mimi mtoto kuat 99 jamani unasema nami kupitia kwa nambari ukitanguliza kwa neno story yangu na laini yangu ya simu nitafungulia tu kwa mda usiokuwa mrefu na namada leo ni ni maono ama malengo gani uliokuwa nayo na je umetimiza malengo na kama bado basi uko na mikakati gani ya kutimiza redio kumbuka unapiga kwa 97, 59, 55, 99, 55. Fupi kwa nambari mradi adiuasila kodiwajei kakilakona arimemba mamatod mi maboy biradamo warawema watakuchekeagausoni inge yule mnoma jamani watumajina nasema kama nilitamani kua nilitamani sana kuwa mwana aaonatamani iiau iui mtianiwashuleili as sijakuwa na maoni yoyote jamani ah, nameka kingedere c chop... jamani <laughs> masi tuko hapa nasema asante sana kwa kuchagua krfm chaguo letu na umekuwa na mimi kutoka mda wa saa 5 za asubuhi mpaka sa hii saa saba imefika wakati wa mie mtoto wa kike kuondoka studioni uwe na mchana mwima kwa kona