karibu tena sana kwenye jumatatu yaleo wkendi imeisha bado kujituma tu ikiwa leo 20, ni t mwzwat namwaai aumsikui ma s tot cati u sn c yo ikiwa ni mada yetu ya leo yaleo naunasema namii kupitia ama mfupi kwa nambari, tisa, mme, sita, moja. Ukitanguliza kwa nambari ukitanguliza yangu na ni bore tu kabisa na usisahau kama kawaidauest yako inakubalika na kwa sasa acha tusikie ushambuoni shambapesa ya kulipaesti unayo nyumbani <laughs> familia inapigamiayo <laughs> <laughs> yanafurahisha ufanyayoinapoa <laughs> <laughs> kudada deki dereva ubatakiovadekiiza esa iongezeki <laughs> kajilegezaiishajipaka yeah vyakutelezatbabileosimba yeah wanachezashamb yeah, hazibandi materio kutona laki like picha za makalio vya wenzako yeah sijipema tamanioasura yeah, wa magala una pakula pakulala kometi ndefu picha za kajala huo tunaitasmb yeah, ushamba jamani na kama sijakosea basi kwa upande mmoja ama mwingine kila mtu ashaitimiza ushamba <laughs> yaani kushambika na vikirevikinasema kwamba nakupata nikiwa maeneo ya shanzu na niko peke yangu tu siku yangu ya kwanza chuoni ilikuwa shida sana nilichanganyikiwa sana ulichanganyikwa na na na na na na kitu gani lakini lakini nasema asante sana sana sana kwa kwa mchango wako anasema anasema kwamba kwamba niliogopa kuongea watu watu kiswahili chuoni chuoni nilidhani wanatumia kiingereza pekee kweli anachekesha nina kijijini na kijijini nikasomea pia kufika chuoni mjini kulinisajabisha mavazi ya ya sana, ya mavazi ya ya wasichana wengi hayakuwa niliyachukia baada muda yangu <laughs> usijali sana nina ukienda roma wa anasema nikyo, anasema nikiwa na tifa kikuu tatizo nina miaka usaidizi kurudi shule nitafurahi sana kitu kitakuwa yake pale saa za mchana endelea oma na onajume bado zinazidi kumiminika lakini alsha tuskie anandi y yeah, yeah. nikotuli bebe kama maji kwa mtungi nyunga puli bebe nivute ni ishi ni baki, kishungi a zuuri bebe ni badi. amekuzoea ama hapo tu anasema anasema anasema anasema sikumbuke vizuri siku siku yangu yangu ya ya ya kwanza chuoni lakini na na na nilishambika kiasi kwa facebook emily kupata nikiwa maeneo matano mane kilifi county ilikuwa furaha sana sana kwangu kwani nilijua ndoto kuwa daktari itatimia na mama anasema, Mimi kama shabiki sugu wa FM, napongeza sana kipindi t za maisha asante sana mamana hilda kutoka v anasema nasikiza nikiwa na mtoto wangu said mimi niliingia shoani na nikapata wavulana ila siku sikujali niliona tu pengine hao ndio wamechanganyikiwa lakini kumbe mimi nilichanganyikiwa jamani yeah, maajabu hayo mama wakiwandani anasema na loud and clear nakupatanichee ngoma yake nandi kivuruge jamani mamananika kuvuruga wiki hii kama inaanzaamdo umekwenda nasema asante sana kwa kuchagua karifm na kuna jumbe ambayo ijazisoma tamira hawagili tuko pamoja tena sana nadidi kutoka pia tuko pamoja nasema asante sana kwa kuwa na mimi kutoka saa 5 za asubuhi mpaka sahii saa sb za mchana tupatane kesho hapo majalio ya mwenyezi mungu jamani kwa heri Kani tharao, uviyo, ni oh, uh, ulieni amomimikamanyangau naena maumivu dawa ninwe vidongeamarafiki mm-hmm. mashost ukanharau sina thamani ndo mana unawapata miluko o oh baba leo sina thamani ndomana eh,