han mwaka mpya wakupelekaje jamani karibu tena sana ndani ya ar na kipindi hewani kama kawaida ni sarakai za maisha na bado oakiedoana mangoani oas ni gari nyumba ama mwaka huu lazima urefuke maoni yote ni sawa tu mtwangu kwa sasa acha tusikie ngoma moto sana ya komando wa yesu waimshirikisha madam matha yamebadilikakitengia kusubiri aibu yangu kama mlivyozoea ina inamana mjui historia kati ya watakaufutwa machosi nami nimechaguliwa kilio changu cha muda mrefu amekisikia yeah. hakuna tena cha mikosi ni kufanikiwa wasamani si wa sasa mambo yamebadilika iimekula eh, eh. kwenwe juani naye kungia na juani naye wingia mfalme wa wafalme fulmu ya maisha yango licheka sana mpaka udiriki kusema na mwaminu mungu asiona niliposema nitajenga majumba yani mlicheka sana iliposema nitamiliki magari mkabuna mm. Dottor Jamciana, tu sei morito tondo! lkwa nani vile una mchezo emilia anasema kwamba nakupata loud and clear ndani ya tezo nasikiza nikiwa na mtoto wangu latifa mwaka huu lazima nijenge all right mamam nanina kutoka matangoni anasema kwamba mwakahuu lazima nitwe mamake fulani miaka imesonga hey, nazeea mimi namodi asa safisana naa anasmak saazazo matangazo ya biashara unapenda ps unapendas biamu imerudi kwa ukubwa na ubora zaidi kutokas4 hadi ps 5 baada ya mapumziko mnamo oktoba mwaka jana tunapatikana maeneo ya town opposite east mart supermarket usikose kuanza nasi tarehe ishii januari mwaka ujao gn na games maridadi za 022 ikiwemo fifa 2 binamup karibu utucheze washafungua facebook aawaupandwaabanasema anasema kwamba na nimechoka kuwa single natalia nyale anasema na vizuri sana nikiwa zitsoni, nikiwa zitoni nasikiliza victoria mwaka huu lazma hey. niapiga simu ka sufuri saba mojatisttjmj ama tuajumbe mfupi kwa t ukitanguliza kwa neno story yangu nyazua anasema a mwaka huu nataka zawadi hilo tu takanini vile namwanzo umenikumbusha t ni tarehe kumi na sio mbali amiiam anasema nimechoka kulipa nitajengacheeeomaoyote aasaakaisnanyingi aasema niko na nasema, mipango mingi sana naomba afyatele tu tukimaliziamalizia didi anasema kwamba langu kabla mwaka huu ishe nipate kazi nijitegemee nauhalnaye anasema nataa biashara yangu ipanukeas nasema asante sana kwa kujiunga nami na imefika wakati wa kuondoka studioni