She my love that love, She talks out the go. She want know the coco Yeah But I want to give you some love She talks out the coco She still want know the coco Yeah If money no then I wait till she get Oh. No. She tell me say she got to run away She got on run many bad away Yeah as the rubber don't dare, the baby come the melon. See the baby don't come again You don't forget, back in a I been there, beg you to try Reason with me If I don't get today I go get them tomorrow I be you and make a die you know, It no easy for me If I don't get today I go get them tomorrow kibwa kimoja ki mocha sana kilichoimbwa na roadboy al theway kutoka nchini nigeria anasema reason with me msikilizaji yani na kama kwada jamani sidaamtu jamani kasabau bado nakupenda adadaea yani. <laughs> lakini chs mwana dada alishachelewa jamani na nifunzo kwa kinadada jamani sa mapatia maa Will be my valentine jamani mwezi ndio hu yani wataj... yani. ka na na kamtindo jamani yani ni kama ndio tabia yani hawa kina dada yani kuwa na masponsa jamani kwa mitandao jamani shida ni gani mwanzo hasa tiktok jamani unapata kamtotokabichibchaanndo kamtoto, kamtoto, kamtoto, jamani kwasababu najua ni karni a shirinnamoja jamani hi ani mambo tunasonga mbele nohaturudi nyuma jamani shida ni gani msikilizaji nasema na mimi kwa wa facebook utanipata atoras pendo naingramtpendo at karima twende nalo msikilizaji shida ni gani bwaga bonge la comment na kama kawaida mtoto wa kike nitalisoma tu msikilizaji kwa sasa acha tusikia ngoma yake otile brown akimshirikisha jol anasema jeraha takwa ushahidi macho nilifumpa sikutaka kwa mimi yogopa itaniuma kwamba msaliti wewe wa tamaa tu msikilizaji wengine watajeruhiwa na wengine watapendwa tu na bado siku ngapi hujue saba yani siku saba tu mwazo tuzipunguze ni st siku sita ya yasaba sasa andio. lile jambo yaani hiyo siku nao ile valentines day na kaudaku fulani kuhusu kutoka kule nchini tanzania ta ni wasanii ndani ya WCB, ya na, ya ya kwamba hawa hawa wawili wawili wawili wanapendana na na na na ikiwa ile ile siku siku mwezi huu yani siku ya nao, valentines day na pete msikilizaji na ni ni msikilizaji maoni yako ni ni gani unadhani kiki ama yab yapo mapenzi ama unadhani vipi msikilizaji maoni yako ni gani yani wee unahisija yamani kuswawa wilina ningependa sana nisikie kutoka kwako kwa msikilizaji na vikirevikinasema nategani ikiwa maeneo ya ngang na mtoto wangu talia uwasichana chwashe cha mama na juliet anasema wa vlana, ni wa sumbufu, ni wa stingi, mimi ni wasumbufu na na na na na na baba jamani jamani jamani pengine siku siku moja hivi, mkutani, ah, jamani, mimi. Siku moja hivi ni nikifumaniwa lile lake huyu yani, mimi itakuaje, jamani. ama wewe uachwe, ingu, yani mambo kama hayo na anasema anasema siwezi hudumia mtu kila mtu kila wasichana hawapendeki wanapenda pesa afya zao jamani, money. ni makubwa haya msikilizaji na mariam anasema nasikiliza nikiwa mombasa majaoni mimi siwezi stress ya watoto wadogo pesa kwanza yani, money <laughs> msikilizaji pengine siku moja kwanzaajenisuj sliza kwamba mwisho wangu wa mimi na huyu bebi wangu jamani mimi na huyu jibaba langu langu <laughs> mba, ako, wewe, huyu huyu love wangu kwamba wako wako na jamani itakuwa mzuri ama itafika mwisho ambao lazima mtotowana uhai a itakuwa mwisho wa namna gani yani itakuwa vipi shojuhuliza msikilizaji na zile zile anasema kwamba na kupata loud and clear ndani ya tezo wasichana wanasumbuliwa na tamamu na it will end in tears njamai ujumbe ni mfupi lakini mzito kabisa na anasema sipatikani kwa kwa mambo hayo wimbo wote All right mama muda si mii sipatianio anasema mii siwezi laumu kina dada kwa sababu wa ule kwa sababu haujui kwamba ni gani ambacho mtu akafanya kama na na upande wa facebook Anderson anasema wasichana wanapenda maisha ya raha na kama hakuna raha kawaida hakuna bila pesa ndio hawa kinadada hawa maishaaaaraha s jamani kwani washakuwa majizee jamani emili anasema kwamba yote haya ni kwa sababu hatujaokoka na dawa ni kuabudu mungu kwa roho na kweli ushanisikia msikilizaji kina dada dawa ni uende kanisani na sikuenda tu kanisani unafunga mwanadada unapiga magoti unaomba mungu wako unamwambia kwamba mungu yaani mimi staki jamani <laughs> kimalizia malizia lusi anasema kwamba makes the world moy theu ashanimaliza jamani nadidi anasema watu watafute kazi na watosheke na kidogo alicho nacho hakuna mwisho mzuri wowewe na sponsor jamani ah, yeah, na sio mimi ambaye ni msikilizaji msikilizajimkilizaji anasema asante sana kwa kufanikisha show ya leo ambayo imekuwa show moto sana na kuvutia na yote haya ni kwa sababu ya wawo msikilizaji ambao amejitolea kwa shabiki wangu wa kari rfm nasema asante sana msikilizaji kwa kutegea sarakasi za maisha na imefika wakati wa mimi kuondoka studioni msikilizaji uwe na wakati mwema mwima 给你吧给你胸衣