ni bonge moja la jumaine wangu yaani tarehe ishirna bili mwezi ni wapili na mwaka ni wa elfu2hb na siku yaleo basi ikona nahata yani kushinda mistari ya wasani wengine asikua akuendeaje manu bbnivuta niishi ni baki kishungi zuuri bebe ni bandiki ni gande kagundi makuli bebe nilisha nishibe kitumbo ndindi unani koleza unani chombeza unani legeza ayewe. ukianza gandani mnayaweza kandani kwenye meza sunami nandi oldaway kutoka nchini tanzania anasema nimekuzoea na ni ngoma moto sana mtwwangu na natumai imekufurahisha pia na alafu siku naona ni kama siku zinasonga haraka sana sijui kama umegundua pia yani juzi tu ilikuwa enti sahii bado siku sita tu mwezi uishe swoli letu la leo msikilizaji ni, ni kwamba ni kitu gani ambacho unakizingatia kabla mwambie mtoto wa mtu jamani kwamba yaani mi mwenzako nakupenda mimi ailav <laughs> ni gani haswa hicho ambacho lazima ukizingatie kabla ya kumwambia huyo mtu ambacho lazima ukimwambia ukiona konacho kitakuridhisha nikicho nambari ni 7191 na kwa upande wa facebook utanipata waaok utanipatapendo naendo karima kazi kwako mtu wangu ni kitu gani naona jumbe zinamiminika lakini hacha tusikie ngoma yake yakei inaitwa wapo hivi mm, kwa nini nijitutumue na dunia sio makazi vijineno neno vinisumbue adinishindwe kufanya kazi mama alisema mkuki kwa ngurue kuishi na watu kazi hacambia tukane hataniuwe isha samehe mzazi ni mzaziwezaficha inafunika kombe ni kesho nayo siku mapichapicha mapicha sidhani mapicha, kama ntapora wanangu wa mtani mniombe ivitani na usiku oh, hey! Vya, wana kidogo mkido hakwmola nipe ujasiri kwenye kufanya maamuzi zidi nikomaza akiri isinipoteze miruzi uniamsha lfajiri kama jana na juzi kupata kukosa ni siri na wendo mungu baba mwamuzi wanadamu tuna mambo kweli an yani ukiwafukarwatasema w muukifanikiwa ah, amaasaawakeaadam yani ashida yetuss kama wanadamu naa kutoka no anasema uaminifu ni, ni muhimu sana shida ni vigumu kujua mtuwaminifusma <laughs> mi bora uko na pesa jamani jamani na justin chaz anasema mwanamke ni tabia anafaa ajiheshimu i kabisa tutarudi tu baada ya mapumziko usiende mbali nkwenye gazeti letu la taifa leo habari ambazo wamezipa kipaumbele ni kwamba rais uhuru azindua usambazaji wa mlo maeneo kame ibc alazimika kuahirisha kikao cha kusikiliza kesi inayomkabili sabina chege na mawakili washinikiza sheria ya talaka irekebishwe ili kurahisisha utaratibu na the stin asema sabina chegeionirobihospital jubil clsaa3ci arrest over million 8wasubiri nini mtu wangu nyakua gazeti usipitwe kuwa umeketi hapo umetulia kumbe umeuzwa ume jamani na milka kutoka machakos anasema pesa mi nataka pesa gari nyumba na kila kitu jamani milka dadangu unahakika mungu alikumbuka kumba mtu kama huyo anaweza kuwa kuna kila kitu lakini gl eh? mtu mfupi mnono round <laughs> na narobert anasema mwanamke awe msafi inajue kupika mimi sipendi mashakura mpokina hmm, dada all right kabisa mtu wangu unasema asanti sana kwa kufanikisha show ya leo na umekuwa na mimi pendo karima na imefika wakati wa mimi kuondoka studioni uwe na siku njema