karibu kwenye makala ya simulizi kwa dakika moja jina langu ni pendo karima na leo tutaangazia mti wa mnazi ukipenda mnazi je wajua mnazi unamea kwenye sehemu zilizo karibu na bahari ni kwa sababu mti huu unastahimili joto na chumvi hapa nchini kenya mnazi una kanda za pwani na una manufaa tele lakini kabla ya mavuno usisahau siku zato mvumilivu hula mbivu kwani mti huu unachukua takriban kati ya miaka sita na kumi kuzaa matunda ambayo ni nazi na huu, kwa muda huu huwa nazi kidogo sana hupatikana kwani nyingi huharibika kabla ya kuvunwa hivyo basi inachukua takriban kati ya miaka kumi na mitano mpaka ishirini ili mnazi uzai matunda ambayo anapendwa sana na wapwani hasa kwa upishi mm, chakula cha nazi na hii ndiyo sababu watu wengi wanapenda mapishi ya kipwani na kabla nazi kukomaa hua zinaitwa maadafu ambayo yanapendwa sana kwa maji yake matamo na pia ni mazuri kwa afya na muhimu zaidi pombe yake ukipenda uchi utaipata kwenye sherehe za eneo yyote pwani na kila anayelipiwa mahari basi lazima pombe iwepo kama ishara ya kumiliki watoto na pia kuleta pamoja haya yanafanywa na miji na nyumba nyingi sehemu za pwani zimewezekwa kutumia makuti ambayo yanatengenezwa kwa majani ya mnazi ukipenda kanja mbao kuni na kivuli pia hupatikana kutokana kwa mti huu makofia yanayotengenezwa kwa majani ya mnazi yanavutia watalii mti wa mnazi una mazuri mengi imekuwa simulizi kwa dakika moja ni tependo karima