kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu amena bwana awe nanyi awe pia nawe mimi naitwa fadha john msolo vincent kutoka hapa kenya na hii ni wajue watakatifu wako hey, wana, leo agosto tarehe kumi tunasherekea sikukuu ya mtakatifu laurenti shemasi na mfiadini laurenti alikuwa shemasi wa kanisa la roma italia na aliuawa wakati wa madhulumu ya valerian siku nne baada ya watakatifu papa sigisto wa pili na mashimasu wanne kuuawa alizikwa katika barabara ya tibrtina campo verano ambapo karibu naye mfalme konstantino mkuu alijenga kanisa ibada kwa heshima ya laurenti zimekuwa zikifanyika katika kanisa zima katoliki kuanzia karne ya nne tuombe bwana mungu ulimtia mtakatifu laurenti upendo mkuu hivi hata akatukuka kwa kulitumikia taifa lako maishani mwake na kwa kifodini azizi utusaidie tuweze kupenda kile alichokipenda yeye na kuishi kama yeye alivyotuonyesha tunaomba hayo kwa njia ya kristu bwana wetu amina mtakatifu laurenti shemasi na mfiadini utuombee hii imekuwa ni wajue watakatifu wako