kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu amna bwana awe nani awe pia nawe mimi naitwa john solomon na johnsload kutoka hapa kenya na hii ni wajue watakatifu wako leo tarehe ishirini na 7 agosti tunasherekea kumkumbu ya mtakatifu monka mtakatifu monka alizaliwa tageste algeria katika familia ya kikristo mnamo mwaka wa mia tatu thelathini na moja alipokuwa bado msichana aliolewa na patricio akapata watoto mmoja wa watoto hao alikuwa agostino hakuchoka kumwomba mungu kusudi agostino aongoke akamwaga machosi chungu nzima kwa ajili yake kwa sala imani ya monka ilidhihirishwa na ilimaarishwa na akajulikana kuwa mwingi wa fadhila na mfano wa ajabu wa mama mkristo mona alifia kuleost ya italia mwaka wa miatatu themanini nasaba tuombe bwana mungu wetu mfarijo wenye uchungu uliyapokea machozi ya mtakatifu monka yaliyomtoka kwa ajili ya uongofu wa agostino mwanawe utusaidie kwa maombezi ya hawa wawili tuweze kuwa na majuto ya dhati juu ya dhambi zetu ili tupate neema na msamaha wako tunaomba hayo kwa njia ya kristu bwana wetu amena hii imekuwa ni wajue watakatifu wako nami fadha john msolo