kwa jina la baba nna la mwana na la roho mtakatifu amena am. bwana awe nanye awe pia nawe na mimi naitwa fadha john msolo mwanand kutoka hapa kenya na hii ni wajue watakatifu wako leo tarehe ishirini na nane agosti tunasherekea kumbukumbu ya mtakatifu wa agostino askofu na mwalimu wa kanisa agostino alizaliwa tageste algeria mwaka wa mia hamsini na nne katika maisha yake ya ujana hakutulia wala katika falsafa aliyoshikilia wala katika tabia na maadili lakini baadaye mwaka wa mia tatu themanini na saba aliongoka akabatizwa na mtakatifu wa askofu wa mrosi huko milano italia alirejea afrika akaishi maisha ya kujinyima anasa aliteuliwa kuwa askofu wa hippo kwa miaka thelathini na nne ya uaskofu alikuwa kwa waamini wake mfano wa kuigwa na wote aliwafundisha kwa mahubiri na maandishi akakazana kupambana na uzushi wa zama hizo na kuifanya imani ya kikristo ieleweke zaidi agostino alikufa mwaka wa mianne thelathini agosto ishirini nanane tuombe bwana mungu ulifanya upya kanisa lako katika roho yule wa hekima na mapendo aliyemjalia kikamilifu mtakatifu agostino utuongoze kwa roho huyo huyo ili tukutafute wewe uliye peke yako chemichemi ya hekima ya kweli na chanzo cha upendo wa milele tunaomba hayo kwa njia ya kristu bwana wetu amina am. hii imekuwa ni wajue watakatifu wako nami padre john msolo mwana vincendi kutoka hapa kenya