kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu amina bwana awe nanyi awe rohoni mwako mimi naitwa father john msolo mwanaiend kutoka hapa kenya na hii ni wajue watakatifu wako leo tarehe kumi na tisa oktoba tunasherekea kumbukumbu ya hiari ya watakatifu yohane wabref na isaki jogi mapadhire na wenzao wafia dini kati ya miaka ya elfu moja mia sita arobaini na mbili na elfu moja mia sita arobaini na tisa hawa wanachama wanane wa chama cha majiswiti yaani yohane wa brebef na isac jogi mapadre na wenzao ambao walikuwa wameenda amerika ya kaskazini kuhubiri imani ya kikristo kwa wenyeji wa huko baada ya kuteswa vikali waliuawa na makabila ya wahindi wa huroni na wairokwa Isaac Joke, aliuawa tarehe kumi na nane oktoba elfu moja mia sita arobaini na saba naye yoanbee aliuwawa tarehe kumi na Breberf, sita march mwaka wa elfu moja mia sita arobaine na nane tuombe bwana mungu ulitakatifuza matunda ya kwanza ya imani katika amerika ya kaskazini kwa maubiri ya wfivodini vya watakatifu yohane wa brebef na isac jogi na wenzao kwa maombezi yao kanisa la kristo na listawi na kuongezeka sana katika kila taifa tunaomba hayo kwa njia ya kristu bwana wetu amena hii imekuwa ni wajue watakatifu wako nami padre john msolo mwana vincenti kutoka hapa kenya