habarini za mda huu ana mafanikio kwa majina meza ni mwandishi wa vitabu kocha wa mafanikio na mahusiano lakini pia ni mwanasayansi ninafanya kazi za kitafiti za sayansi na uh, kama kocha alivyotueleza na kutushirikisha juu ya changamoto ya siku miamoja uh, kwa upande wangu mimi changamoto ya siku miamoja nilichagua njia Uh, ya kutoa ujumbe kwa njia ya sauti kila siku kwa siku zote hizi mia moja ntashiriki kwa namna hiyo na hakika uh, kuna ukweli kwamba uh, sio kila mtu anapenda kusoma vitabu kwa njia ya maandishi kuna watu wanapenda kujifunza kwa njia mbalimbali mbali. watu tunatofautiana kama unavyofahamu kuna mwingine anapenda kusoma vitabu njia za maandishi kuna mwingine anapenda kusoma vitabu vya nakala tete kuna mwingine anapenda kusoma vitabu kwa njia ya nakala ngumu lakini vile bila kusahau kuna watu ambao wanapenda kujifunza kusoma vitabu kwa njia ya ykwa ma... <coughs> njia ya sauti au kwa njia ya video kwa hiyo watu tunatofautiana kwa namna moja ama nyingine kwa hiyo uh lengo la kushiriki challeni hii ya siku mia moja uh, kwa kutoa ujumbe kwa njia ya sauti ni kwa sababu nafahamu kwamba mimi ni mwandishi wa vitabu na vilevile nina blog ambayo naiendesha huwa ninaandika kila siku so nimejifunza vitu vingi sana kwamba uh, sio kila mtu anaweza kufuatilia zile makala ninazoziposti au kufuatilia vitabu ninavyovichapisha na kuvitoa kubi, uh, kwa ajili ya wasomaji kwa hiyo kuna wengine wanaweza wakafuatilia ujumbe mfupi wanaweza wakafuatilia ujumbe kwa njia ya sauti wengine kwa njia ya video kwa hiyo katika changamoto hii ya siku mia moja mimi nimeamua kushiriki uh, kwa kutoa ujumbe mfupi uh, usiozidi dakika tano pengine labda mbele ya safari tutaona kulingana na mahitaji ya watu wanavyohitaji lakini au, lakini napenda tu uwe ujumbe mfupi angalau wa dakika tano ili kuweza kushirikisha ujumbe mahususi ambao nakuwa nimekusudia maarifa ambayo yanakuwa yamekusudiwa kumfikia ya mtu ambaye amelengwa na, na sababu ambazo zimenifanya zime ni amue kushiriki challenge hii ya, kwa stahili ya namna yake hii ya kutoa video ni kwamba kwanza kuweza kuwafikia kwa watu wengi ni ukweli usiopingika kwamba uh, uh, ili uweze kuwafikia watu wengi unahitaji kutumia njia nyingi kuna njia ya video kuna njia ya sauti lakini kuna njia ya maandishi vile vile kwa hiyo vilevile njia vidi, nafanya njia ya maandishi na kwa sasa nitafanya hii njia ya uh, hii njia ya sauti kama nilivyowashirikisha na vilevile sio hivyo tu na mimi vile nitaendelea kujifunza zaidi kwa sababu kuzungumza sio kila mtu anaweza sio kila mtu anaweza kumasta kuzungumza kwa hiyo mimi nimeamua kutumia njia hii ili kusudi niweze vilevile kujifunza zaidi kuna mambo mengi ya kujifunza unapozungumza ni tofauti na vile unavyoandika unajua wakati mwingine Uh, hii ni sanaa uh, niati ya kuzungumza kwa hiyo nitajifunza nita mambo mengi sana kwenye uh, changamoto hii ya siku mia moja na hakika ninakukaribisha sana tuwe pamoja na kwa siku ya leo nipende tu kusema kwamba huu ni utambulisho tu ambao uh, ningependa kushirikisha uh, kwa siku ya leo ya kwanza kabisa ya changamoto yetu ya siku miamoja na kuanzia hapo kesho tutaanza kuangalia um, kipengele kwa kipengele ni topiki kwa topiki ambayo kwa kweli najua itakusisimua utatamani kuendelea kujifunza utatamani kuendelea kusikiliza uh, uh, ujumbe huu kwa njia ya sauti inayoutoa na hakika ninaamini kwamba utapatamfutapata maarifa utapata maarifa uelewa na hekima ambayo itakusaidia katika maisha yako kwa hiyo tutaangazia tutajifunza tuta mambo mengi uh, kama nilivyosema mimi ni kocha wa mafanikio na mahusiano lakini pia ni mwanasayansi hiyo tutajifunza mambo ya mahusiano kwa nini mahusiano siku hizi yanasumbua nguzo za mahusiano ni zipi na uh, na mambo mengine yote ambayo yanayohusu mahusiano kama umuhimu wa mawasiliano uh, kwenye mahusiano lakini vile vile tutajifunza eneo la mafanikio kwa ujumla tutaangazia vile vile maisha kwa ujumla kwa sababu tunaishi na tutaendelea kuishi uh, kama unavyoona na as long as long bado tuko hai ni muhimu sana uh, kujua kwamba unatakiwa uishi sasa na usisubili mpaka uh, siku mambo yatakavokuwa vizuri na kuhakikishia kwamba hautaweza hamna siku ambayo itafika kwamba sasa utakuwa vizuri kuishi katika maisha haya kwa hiyo cha msingi ni kuendelea kuishi maisha haya haya kwa maeneo lile ulilo na kazi hiyo unayofanya usiache kuishi endelea kuishi na kwa kweli nipende tu kusema asante sana na hii ndio uh, siku yangu ya kwanza ya changamoto ninakukaribisha sana tuwe wote katika mchaka mchaka huu na hakika najua siku mia moja zitaisha lakini pengine tunaweza tukaendelea na ujumbe wetu huu wa siku sikuujumbe uh, wetu kwa njia ya sauti asante sana karibu sana asante