harigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toka nakuharika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo ni kipindi ambacho tunakwenda kujifunza mahusiano ikiwa leo ni siku ya kumi na nne katika mchakamchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha kumbuka nilikuahidi kwamba tutakuwa tunajifunza maswara ya usuio mahusiano kwa siku miamoja kuna changamoto ya kufanya kitu kwa siku mia moja bila kuacha na mimi nilichagua kwa kushirikisha ujumbe kwa njia ya sauti ili kuendelea kujifunza zaidi na zaidi karibu sana tu wewote leo tuko katika kipengele muhimu sana ambacho ni ninajibu swari ambalo nimekuwa nikiulizwa sana kwenye eh, makongamano pamoja na semina ambazo nimekuwa nikizifanya na swali hili huwa