hari msikilizaji wa kipindi cha unaweza na kuarika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha reo leo ikiwa ni siku ya kumi na nane katika mfurulizo wa siku mia moja za kufanya bila kuacha karibu tuwe wote katika kipindi hiki sasa sehemu ambayo tunajifunza mahusiano na namna ya kuboresha ndoa zetu asante sana naomba tuwe pamoja kama lifuatilia jana tulijifunza mambo ambayo yanahusu kwa nini wanaume huwa wanaongoza kwa kuchepuka kwenye ndoa zao au kwenye mahusiano yao tulijifunza pointi tano muhimu kama haujasikiliza basi na kushauri uweze kutafuta kutafutaasti ya mafundisho hayo tuliyojifunza ni nzuri sana zina kusaidia kupunguza dukuduku duku pamoja na maswali ulionayo ambayo hayana majibu hapa kwetu tunasema hekima kwanza ni sehemu ambayo unapata hekima unapata majibu yokoyote ambayo hayana majibu sehemu nyingine karibu sana tuwewote katika kipindi chetu cha leo leo ikiwa ni siku nzuri kabisa tunakwenda kujifunza kitu ambacho nimekuwa nikiulizwa na watu wengi sana kwamba kama mwenza wangu ana tabia mbaya kama mpenzi wangu ana anafanya matendo mabaya kama mwenza wangu anachepuka kama mwenza wangu hanisikilizi sasa nifanye nini ili niweze kukabiliana na ili, ili, ili niweze kukabiliana na hali hiyo kwa mwenza wangu au nifanye nini ili mwenza wangu aweze kubadilika sasa <coughs> leo nakupa njia muhimu sana ya kuweza kuitumia ili wako awezi kubadilika kwa sababu hiki ni kilio cha watu wengi kwenye mahusiano yao tabia za wenza wao haziwafurahishi haziwalidhishi lakini hawana namna ya kufanya pengine wanajaribu hata kutumia nguvu kutumia mbu, babe. kuna ubabe kkuna watu wengine wanapiga wa, wakezao wa au wenza wao wanawapiga wakifikiri kwamba wanaweza kuwabadilisha wakifikiri kwamba wanawafundisha kumbe ndio wanaharibu kabisa lakini leo ninakupa njia moja muhimu sana ambayo unaweza kuitumia katika mahusiano yako ili mwenza wako aweze kubadilika njia hii ni moja tu ni kumbadilisha mwenza wako kwa kupitia njia ya ushawishi unatumia ushawishi sasa uh, unajua ni kwa nini unatumia ushawishi ili uwezi kumbadili mwenza wako kutumia njia ya ushawishi ni muhimu kwa sababu sisi wanadamu huwa tuko huru yaani mtu yeyote ya yuko huru unavyoingia naye kwenye mahusiano yuko huru na hiyo huwa haibadiliki awe ni mtoto mchanga awe ni mtoto mkubwa wote wanataka kuwa huru yani neh mwanadamu yuko huru kwa hiyo kitu chochote ambacho unamfanyia akihisi kwamba kuna uhuru wake unachukuliwa au kuna uhuru wake unapuuzwa pu, una unamrazimisha kubadilika unampiga kwa sababu kuna wanaume wanapiga wake zao na, na wakati mwingine kuna wanawake wanapiga waume zao wanafikiri wanaweza kuwabadilisha na kuwa vile wanavyotaka wao huwa njia hiyo huwa haifuidafu huwa haifanyi kile ambacho unataka na badala yake ina haribu kabisa kama mlikuwa na mahusiano mazuri angarau ya asilimia stini basi anashuka kabisa kwa sababu umetumia njia ambayo mwanadamu yeyote huwa hataki kuipitia njia hiyo njia ya kulazimishwa njia ya kushurutishwa ya kuonekana kwamba uh, analazimishwa ili hali ye yuko huru kuamua kufikiri vile ambavyo anafikiria kwa hiyo njia ambayo unatakiwa kuitumia ndio hiyo inayokwambia ni njia ya ushawishi na ushawishi uko wa namna nyingi unaweza ukatumia matendo yako unaweza ukatumia maneno yako unaweza ukatumia zile lugha tano za upendo kama ni kama mwenza wako anapenda zawadi basi unaweza ukatumia njia ya zawadi kama mwenza wako anapenda kusaidiwa basi unaweza ukatumia njia hiyo ya kumsaidia au yaweza kuwa mwenza wako anapenda uh, muda wote awe na wewe basi unatumia njia hiyo ambayo anaipenda ili huwezi kumshawishi so na kumshawishi sio uh, sio kumlazimisha kumshawishi ni wewe mwenyewe kwanza kuanza kumfikiria positive yaani kwa uchanya badala ya kumfikiria kiuhasi kinegative kwamba labda mwa, mwenza wangu hivi anachepuka labda huyu anakuwa ananidanganya kwa sababu labda mimi uh, sio mzuri au sio so uache kumfikiria kwa au kwa uhasi mwenza wako kwa sababu unavyofanya hivyo uh, kitu chochote fikra yoyote ukifikiria mwenza wako kwa uhasi maana yake chochote utakachokifanya utakachokitenda utakachokisema kitakuwa kwa uhasi na matokeo yake hutaweza kumbadilisha kwa mfano mwenza wako amekukosea labda amechelewa kurudi au haja ya kupa taarifa vizuri sasa badara ya wewe eh, kumfokea na kuanza kumhoji maswali kwa nini ame, amefanya vile wa, tumia maneno mazuri ndiyo tumia maneno mazuri badara ya kumhoji mshawishi badara ya kumrazimisha na kumwwekea kwamba unatakiwa unarudi mapema nyumbani kaa msikilize muulize kwa nini kachelewa kurudi nyumbani mwonyeshe njia na siku nyingine wewe uwe unarudi nyumbani mapema kwa mfano kama unaweza unakuta mtu analalamika kwenye mahusiano kwamba mme wangu labda anachelewa kurudi mme wangu hanipigii simu mume wangu ana ana moja mbili tatu yani lawama lawama lawama badala ya kulalamika sasa unachotakiwa kufanya ni kuonyesha njia wewe kama mwenza wako wakupigii smu piga wewe ndio piga wewe kwa sababu kwa kufanya hivyo ah itamfanya ita, ita, ita, ita mwenza wako aweze kuona kwamba ha, kumbe na mimi nina wajibu kama mke wangu anakumbuka kunipigia au kama mme wangu anakumbuka kunipigia simu basi na mimi nna wajibu wa kuwa nampigia kwa hiyo kupitia matendo yako unamshawishi mwenzako kwamba hili jambo linawezekana hata kama lingekuwa ni gumu kiasi gani kwa sababu wewe unalifanya na mwenza wako atalifanya asante sana karibu tuwewote hii ndio njia muhimu ambayo unaweza ukaitumia ku, kumbadilisha mwenza wako au kubadili kitu chochote kwenye maisha yako karibu sana tuwewote katika kipindi kijacho tutaangalia kwa undani kipengele kimoja baada ya kingine kuna njia sita sasa za kutumia ushawishi usha usha. kwamba hizi njia ukizitumia ukizifata kukulingana na, na mwenza wako uh, kwa sababu naamini unamjua mwenza wako vizuri umeshajua huwa anakasirikaje ana vitu gani ambavyo huwa anafurahia zaidi kutoka kwako unatumia una hivyo sasa unatua hizo njia sita kumbadilisha mwenza wako na kuwa vile ambavyo wee unataka na kufata vile ambavyo wee unataka karibu sana tu wewote asante sana asante kwa kuwa pamoja nami endelea kuwa Wow, pamoja nami katika kipindi kijacho tena asante sana karibu tuweute hekima kwanza unaweza toko