uhariani msikilizaji wa kipindi cha unaweza sokaa na kuharika, sasa tue pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya ishirina tano katika mfululizo wa siku mimoja dha kufanya bila kuacha karibu tue ute leo ikiwa ina furaha sana kwa sababu somo tunalokwenda kujifunza ni somo nzuri sana lakini kabla ya kwenda kwenye somo la leo jana tulijifunza umuhimu wa rugha ya mwenza wako kwenye mapenzi ni lugha ya kimapenzi na umuhimu wake na kwa nini kuna umuhimu wakujua nafkiri kama hujapata nafasi ya kukisikiliza kipindi cha jana naamba kakiangalie kipindi cha jana na kukisikiliza kwa umakini kwa sababu kina mafundisho mazuri na namna ya kuweza kuitumia lugha ya mwenza wako kwenye mahusiano ili uweze kub... kumbadilisha kwa chochote ambacho unataka mbadilishi kwaku kumshawishi kwa kutumia lugha yake basi siku ya leo tunakwenda kujifunza kitu muhimu hasa hasa kwa wanawake na hiki tunachokwenda kujifunza kinatokana na swali ambalo niliulizwa kwenye semina na wamama ambao walikuwa wameandaa maswali yao mbalimbali mbali, na nikauliza swali hili ambalo liniacha hoi na nimeona leo ni na nawewe katika kipindi chetu kizuri cha leo swali hili linasema kwamba kwamba hivi ni kwa nini nyinyi wanaume huwa hampendi kutudekeza na mnatudekeza tu pale ambapo mna, mnataka sho na baada ya sho kuisha hamtudekezi tena muliza swali alimalizia kwa kuuliza swali kutoa ushauri akisema kwamba sisi raha yetu ni kudekezwa basi tengeni hata muda kidogo wa kutudekeza sisi wake zenu alimaliza kwa kusema kwa kutoa maelezo hayo na ushauri huu basi kwa siku ya leo tunaenda kujifunza hitaji kuu la mwanamke kwenye ndoa ndio ni hitaji kuu la mwanamke kwenye ndoa manake kuna mahitaji mengine madogo madogo kwenye ndoa lakini hili ni hitaji kubwa kuliko mahitaji mengine yote uh, hitaji hili ni taj anahitaji, uh, anahitaji mahaba huba au mapenzi yaani kwa kiingeleza tunaita affection uh, hilo ndilo hitaji kuu la mwanamke ni kwamba anahitaji afni anahitaji huma yaani kabla hata uh, ya tendo la ndoa kwa sababu watu wengi au wanaume wengi o wanafikiri kwamba mwanamke anavyomaliza kufanya tendo la ndoa anakuwa labda amefurahi hapana uh, mwanamke atafurahi sana kufanya tendo la ndoa au baada ya kufanya tendo la ndoa endapo tu alikuwa, alikuwa ameandaliwa vya kutosha na maandalizi ya mwanamke ndiyo tunayoyaita huba au mahaba au mapenzi na kwa mfano unaweza ukawa mwanamke ili aweze kulizika na kujisikia anapendwa yeye upendo kwake ana utafasili ni, ni mahaba au huba au mapenzi au kea iliyopitiliza tunavosema kea iliyopitiliza ni kwamba uh, kwa mfano unaweza ukawa huko kazini unampigia simu unamwambia nataka kukujulia hali unaendeleaje unakata simu baada ya dakika tano unapiga tena simu unamjulia hali unamwambia unampenda uh, sana unakata simu baada ya dakika kumi unapiga tena simu unamwambia nimekumisihani baada tena ya dakika kumi ishirini au thelathini unampigia tena si nawambia am si sasa vitu kama hivyo ni vitu vidogo vidogo lakini kwa mwanamke vina maana sana kwa sababu atajua kwamba unamfikilia muda wote na maana yake ni kwamba unampenda na kwa mfano kitu kingine huba kwa mwanamke sio gharama sana kwa sababu ni vitu vidogo vidogo sana ambavyo vina adi maana ya afen ni kwamba vina adi kwenye kitendo kwa mfano unaweza ukawa uh, inaweza ikawa ni kumtamkia maneno mazuri tu asubuhi anavyoamka unamwambia in this world hicho tu kwake kina maana kubwa sana inaweza ikawa ni kumshika mkono mnavyotembea pamoja Uh, mnavyoongozana mtaani au barabarani unamshika mkono kwake anapata liziko kubwa sana inawezi ikawa ni, ni kumletea zawadi nzuri ambayo uh, kwake hata kama nika kadogo sana kamfano inaweza ikawa nikaua tu njiani umekachuma umekutana kaua kazurikakachuma kbia mekuja umekaficha mgogoo mekuja unamwambia hani hii hapa zawadi yako nimekuleta nikaua tu kwake atajisikia vizuri sana kwa hiyo unaona ni jinsi gani huba au mahaba au mapenzi sio gharama kwa mwanamke lakini ndiyo anayoyahitaji na anayatafasini kwamba anapendwa kwaho una unavyokuwa unamfanyia hivyo vitu Ana, an, anakuwa yuko tayari hata kufanya mapenzi au wakati wa show anakuwa yuko tayari na analizika sana sana na tendo mara baada ya tendo la ndoa kwa hiyo ni muhimu kufahamu hilo mwanaume kwamba mwanamke hitaji lake kubwa ni, ni, ni mahaba au huba sio hata tendo la ndoa tendo la ndoa ni hitaji kuu kwa mwanaume analihitaji sana kuliko vitu vingine vyote vitu vingine ma, kuna mahitaji mengine hayo yanakuwa ni nyongeza lakini hitaji kuu la mwanaume ni tendo la ndoa na kwa mwanamke tofauti hitaji kuu yeye kwake ni kuba mapenzi kudekezwa yeah. kwa hiyo ingawa of course kuna exception kamba kuna wanawake wengine sio lazima wadekezwe au sio lazima waonyeshwe hivyo lakini asilimia tisini ya wanawake wote hili ni hitaji kulu kwao l kama kuna kazi au kuna kitu kingine ambacho mwanamke uh, huyu anakuwa anaki anakilenga kwa sababu kumbuka kwamba mwanamke huwa hafanyi kitu chochote bila sababu mwanaume ndo anaweza akafanya bila sababu yoyote kwa mfano mwanaume anaweza akachepuka hata ukimuuliza sababu ni nini amechepuka hata asikuambie na na kweli anaweza akawa hana sababu kabisa ila mwanamke ukiona anachepuka au mwanamke ukiona anafanya jambo lolote ujue ni kwamba kuna sababu ambayo imemsukuma kufanya hivyo nakumbuka rafiki yangu kwamba ahitaji hili kula mwanamke asipolipata kwako kuna uwezekano analipata mahali mingine au kuna uwezekano hawezi kuishi kwenye ndoa hiyo au kwenye mahusiano hayo bila kulipata hilo kusudi lake kasabu ni kusudi lake kwenye, kwenye maisha s maisha ya mahusiano ni lazima alitimizwe lisipotimizwa atakwenda kulitafuta sehemu yingine litaenda kutimizwa sasa mazara ni makubwa sana kwenye mahusiano hayo maana yake kama anapata mahitaji yake sehemu yingine na sio kwako maanayake ndoa yenu au mahusiano yenu yako kwenye hatihati ya hati hati, ya, ku, ya huo ndio ukweli na nakumbuka kwamba uh, inawezi ikawa kwamba mwanamke uh, hitaji hili asilipate kwako akalipata labda kwa marafiki au kwa ndugu au kwa mtu yoyote mwingine hiyo kama ni marafiki au ndugu una una bahati lakini wasiwasi ni kwamba usipolitimiza wewe ili kusudi mtu yeyote huko nje akimtimizia kwa mfano kama mke wako anahitaji kudekezwa aikatokea kuna mtu anamdekeza huko aiza kazini au kwenye shughuli zake maana yake ni kwamba huyo mtu huko kwenye hatihati hati ya kumpoteza au mahusi yenu ya, lazima yatalegalega ataambatana na yule ambaye anamdekeza na kumdekeza ni kumpa kea iliyopitiliza kumuuliza leo hani umekula twende tukale fanya hivi yani vile vikea vidogo vidogo vinaingia sana kwa mwanamke kwa sababu ni ndio anavyovihitaji yani anahitaji hivyo vitu kwa hiyo mwanaume jitahidi kumfanyia hivyo mke wako mpe kea mjari msikilize muulize mpivie simu mtumie msj muulize umeshakula twende tukale au kula saa ngapi hivyo vitu vidogo vidogo hivyo vinamaana sana kwenye mahusiano basi rafiki yangu naomba kwa leo tuishie hapo karibu sana kwa kesho tena kusikiliza kipindi kizuri kingine kihusucho mahusiano hapa kwetu hekima kwanza unaweza tok hekima kwanza halibu sana na aramsي