uharigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko nakualika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya ishirini na saba katika mchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha karibu tuwe wote kama umekuwa ukinifuatilia katika vipindi vyetu mfululizo katika kipindi chetu cha unaweza toko tunaongelea mahusiano na kwa jana tulijifunza umuhimu uh, kwamba kwa nini wanaume wengi wanakuwa ni wadhaifu kwa wanawake tuliingia kwa undani na kuangalia sababu zinazowafanya wanaume waonekane ni wadhaifu kwa mwanaume sio kwamba waonekane ni wadhaifu kwa mwanamke na uh, topiki hiyo ilitokana na sababu au ilitokana na swali ambalo niliulizwa kwenye semina na, na, na, na mama mmoja kwamba kwa nini wanaume wanavyotongozwa na wanawake ili hali wanajua kabisa wameoa wanandoa huwa hawapendi kutoa jibla moja kwa moja watazunguka zunguka weye na mwanamama ma, huyu akawa anataka kujua ni nini lengo la kufanya hivyo kwa hiyo tuliangalia hiyo jana sababu mbili muhimu ambayo ni kwamba kwa sababu ya Uh, mahitaji mwanamke mwanaume mwana anahitaji sana tendo la ndoa lakini vilevile huwa anashawishika kwa kuona sababu hizi mbili huwa zinamfanya mwanaume awe mdhaifu sana kwa mwanamke na mwanamke akitumia hiyo kama tiketi au kama karata ni rahisi sana kumpata mwanaume yeyote yule tukaona kwamba ili mwanaume awezi kupona kwenye hilo ni za awe anaongozwa na mungu yaani aw anamcha mungu sana au mbili awe anaongozwa na maono makubwa ana ndoto kubwa na malengo makubwa au vitu vyote hivi viwili yni kumcha mungu au kuongozwa na maono na ndoto kubwa kwa pamoja hivyo ndivyo vinaweza vikamfanya mwanaume aweze kupona au kuokoka katika mitego hiyo ya yeah, wanawake wanaotongoza waumedzaa watu nje na hapo mwanaume lazima ataferi lazima atashindwa na ndio maana kinachofanya wasiweze kutoa sababu au jibu ya moja kwa moja kwamba hapana kukataa au kukubali ni kwamba uh, anakuwa mwanaume anakuwa anategemea kwamba pengine mauso yake alionayo yanaweza yaka yakaingia kwenye changamoto kwa hiyo akawa na backup yani akawa na kama akiba n yani, anapenda kuweka au kutunza akiba kwamba siku mambo yakienda vibaya upande huu basi asipate shida kwenda kuanza sehemu nyingine ndiyo maana anavyotongozwa anataka hatoi ha, ha, jibula moja kwa moja kwa sababu anaweka akiba lakini cha pili ni kwamba mwanaume hataki kuonekana dhaifu hali ni mzaifu kwa mwanamke kwa hiyo anajitutumua yani anataka aonekane nlijali kwamba anafanya kazi ni mwanaume kweli washoka kama ametongozwa kwa nini akatae kwa nini aonekane dhaifu kwa mwanamke huyu aliyemtongoza kwa hiyo ku, kwa kuangalia hizo sababu mbili hizo zinaofanya wanaume wengi kwa sababu hawaongozwi na maono hawaongozwi na mungu zinawafanya waweze kuwa dailema kuwa njia panda yani wasijue cha kujibu ni nini ili hali wakiwa wanaweka akiba na wakiwa wanataka kuonyesha ulijali kwa hiyo siku hi ya leo tunakwenda kujifunza sababu tano naam sababu tano ambazo zinafanya au uh, uh, zinasumbua sana mahusiano uh, uh, mengi na hizi mimi huwa naziita ni shauku ni hamtano kuna hamtano ambazo zinasumbua sana wanandoa wengi kwenye mahusiano hamu ya kwanza ni hamu ya chakula hamu ya chakula kwa maana ya kwamba tatizo kubwa huwa ni nja kwenye mahusiano mnapoingia kwenye ndoa mnapoingia uh, kwa siku za mwanzo mnaweza msilijue hili lakini kama mtakuwa na kipato cha kueleweka mtatawaliwa na njaa tatizo kwenye ndoa yenu itakuwa ni njaa hata kama mtakuwa mnapendana lakini kama kuna njaa hase ndoa yeno itakuwa kwenye changamoto sana ndio maana utakuta wa, wanawake wengi wanaweza wakavumilia hilo kwa kwa muda mfupi lakini baada ya muda inaweza ikawa shida itasumbua familia kwa hiyo kaeni chini mwangalie swala lenu na mahitaji yenu ya chakula mnapataji na mnalitimizaji hilo nyinyi kama familia lasivo litawasumbua sana kwa sababu ham ya njaa hamu ya ya chakula ipo kwa kila mtu mtoto mdogo um, kabla hajazaliwa hu anaandaa chakula chake ndio anaandaa chakula chake kwa mama yaani mama anatengeneza maziwa lakini anatengeneza kwa sababu mtoto anataka yaani mtoto mwenyewe kabla hajatoka tu mboli mwa mamake anajua kwamba duniani kuna changamoto ya njaa anatengeneza chakula chake mapema kabisa na jiandarii maana yake kwamba tatizo kubwa hapa duniani huwa ni njaa ukiweza kulishinda tatizo hili la njaa utahepuka vishawishi vingi sana kwa sababu utajaribiwa kwa njaa ndo maana wakristo na waislamu huwa wanafunga chakula kwa nini kwa sababu tatizo kubwa sana huwa ni njaa sasa watu wengi wanavyopata chakula huwa wanajisahau na wanajisahau kwa maana ya kwamba wana, wanajiachia hawa mchi tena mungu lakini hizi siku za kufunga sasa kwa wakristu na waislamu ni kwamba kipindi ambacho ko kwenye mfungo ni kipindi cha kujitafakari na kumrudia mumba wako kwa nini kwa sababu unakuwa una na njaa nayokufanya uweze kuwa karibu na mumba wako na vivyo hivyo kwenye mahusiano kwamba mnavokuwa na njaa kwenye mahusiano ni ngumu sana mahusiano hayo kwenda kwa sababu njaa njaa huwa haina tunasemaga haina haina nini kuna neno nzuri huwa wanatumia kwamba njaa haina mwenyewe yaani haina mbabe maana waswahili wanamsema kwamba adui mwombee nja atanyoshe mikono hata kama alikuwa shudia kwa sababu njaa ni changamoto sana kwa hiyo tatueni tatizo la njaa hamu ya chakula mwezi kuithibiti lakini cha uh, hamu nyingine ambayo wanandoa wengi au ndoa nyingi huwa ni pesa hii uh, ni hamu ambayo inasumbua wanandoa wengi na kwa mara ya kwanza mnaweza mkawa mna, mnavoanza mahusiano au mnachungiana unaweza usione kama ni changamoto kwa sababu pale mnakuwa mnaongoza fkozi na upendo upendo unakuwepo na kadri mnavo, kuenda, sasa kwenda kuishi pamoja kama wanandoa upendo peke yake huwa hautoshi kuna mambo mengine ambayo huwa yanafanya mwezi kuishi pamoja na pesa ikiwemo lakini kumbuke kwamba pesa ni ham ya kila mtu kila mtu ana hamu ya kuwa na pesa kwa hiyo mnavyoingia kwenye mahusiano amini I mean, kwenye ndoa sasa ili mwishi pamoja wekeni mikakati kama familia kama wanandoa kwamba sisi tunahitaji kuwa na pesa kiwango hiki na tutakipata kwa njia hii tutafanya hivi tutatumia hivi na tutawekeza hivi mapema kabisa wekeni utaratibu na mara nyingi sana wanaume huwa wanapenda kuficha wake zao kwenye swala la pesa na swala hili huwa linaoletea changamoto sana kwenye ndoa mara nyingi sana migogoro mingi inaletwa na changamoto za kifedha mwanaume anajua miradi yake yote anayofanya ana akaunti za asili ana mipango ya asili ambayo hamshirikishi mke wake na mke wake pengine naye anaanza kufanya hivo kwa sababu anaona sasa hamna uelekeo anaona kama hamna fyuch kwenye ndoa hiyo anaamua na yeye kuanza mambo ya asili kwenye masuara ya pesa matokeo yake kunakuwa na mgawanyiko kwenye ndoa kunakuwa hakuna umoja kwenye ndoa hakuna malengo ya pamoja kama familia ya kifedha hilo ni tatizo n changamoto inasumbua ndoa nyingi ndoa nyingi kifuatilia migogoro iko kwenye pesa na wana ndoa wengi na ndoa nyingi wazakuonjika sana kwa sababu hii kaeni pamoja tatueni wekeni pamoja kwamba ndio tuna hamu ya pesa lakini hamu hiyo hiyo ni pesa za kifamilia isio kila mtu na pesa zake hamu ya tatu ni tendo la ndoa hii ni hamu ambayo mara nyingi sana wanaume inawakumba inawakumba wanaume wengi kwa sababu ni hitaji lao muhimu sana tendo la ndoa ni hitaji. lao muhimu sana na wapo of wa wanawake ambao nao wana hamu sana wanakuwa na shauku kubwa kwey tendo la ndoa na wanashindwa kujikontro lakini haiwezi kuwafikia wanaume wanaume kila muda kila saa anataka na hii hamu asipoweza kuikontrol au kuidhibiti ni hamu ambayo itamletea matatizo sana inaoletea matatizo ni jaribu kubwa sana kwa mwanaume na mara nyingi jaribu ikija katika swala la tendo la ndoa wanaume wachache sana wanaweza kujiokoa na jaribu hilo na iko viku kwamba mwanaume atakayepona ni mwanaume ambaye anamcha mungu au ana ndoto na malengo makubwa sana ndio ataweza kuishinda hamu hii kwa hiyo kaeni pamoja kni mambo yenu maz- m- vizuri hasa kwenye tendo land mama hakikisha 4 yani hiyo weka aranti andika kabisa kwamba masaa ishina 4 wewe kituo chako kiko az. kwa ajili ya mme wako kwa ajili ya mwenzi wako kwa sababu ni hetaji lake na hiyo itamondolea hamu ya kutamani vitu vingine huko nje itafanya ndoa yenu kiweze kutumsana kuwa vizuri mama kwenye kitengo hicho kwa ndoa nyingi na mahusiano mengi yamevungika ya na kuharibika kwa sababu ya hamu hii ya tendo la ndoa inawasumbua watu wengi sana kwenye mahusiano na nyinyi wanandoa msipokaa na kuliweka sawa jambo hili litawasumbua sana ham nyingine ni hamu ya kumiliki hii ni hamu ya nne hamu ya kumiliki pamoja na kutawala kwenye kumiliki kuna kumiliki mali kuna kumiliki majengo kuna kumiliki maarifa sasahamu hii na yenyewe huwa inachangia sana ndoa nyingi kuvunjika na kusambalatika unakuta wanandoa wanatama, <coughs> wanamiliki wanaanza kumiliki kila mtu anaanza kumiliki mali zake kinyemela ni kosa kubwa sana mnavyokuwa kwenye ndoa au mnavyokua kwenye mahusiano ya pamoja mnaishi pamoja wene kitu cha pamoja msiwe na mpando aimini mean mpango wa kando kwamba kila mtu anakuwa na mpango wake mimi nimesha wai kushuhudia ndoa moja ambayo walikuwa wanaishi pamoja wote ni wafanya kazi sasa walivocenga walivoanza kumiliki mali wakamiliki mali za familia si nyumba za kuishi chini za familia sasa baada ya kufanya hayo wakaanza sasa kila mtu akaanza kumiliki mali zake pembeni kila mtu akaanza kumiliki kumilik zake pemb haikupiga ikafikia hatua sasa kila mtu anajali mambo yake anaacha familia ikafikia hatua hata ch- hela ya chakula ikawa anakosekana nani atoe kwa sababu kila mtu anajali mambo yake ilifikia hatua kila mtu akaachana kwa sababu kila mtu anaangalia mali zake anaangalia kumiliki ukweli ni kwamba um, umiliki wa pamoja ndio unajenga ndoa iliyo bora milikini mali zote kwa pamoja elewaneni kaeni mwekeane mipango vizuri kila mtu ajue mali za familia hata kama ni, hata kama ulimiliki mali kabla ya kuwa kwenye mahusiana na mwenza wako azijue ni muhimu kwa sababu unaweza ukafa leo au kafa ghafla halafu una mali za asili ambazo hazijulikani ndio zinapotea hivyo kwa hiyo hakikisha mwenzi wako anajua mali zako na kama ikiwezekana milikini mali kwa pamoja mtaishi maisha mazuri sana masuala ya kwanza kutafutiana kwa waganga masuala ya kwenda kutafutiana si kulogana si kuuana kwa sababu ya mali hii yote ni kwa sababu ya kutokuweka mipango mizuri kwenye doa yen hakikisheni mnaweka misingi mizuri sana na hamu ya tano na ya mwisho ni hamu ya kiloho nimeshuhudia ni, ni, na nimeona kwa watu wengi kiwatokea unajua ni kwamba sisi binadamu ni ni viumbe vya kiloho uh, na unavokuwa kwa, kwa pamoja kwenye mahusiano au kwenye ndoa lazima muwe na mtazamo mmoja wa kiimani na kiroho sasa ikitokea kwamba mwenz, mwenz, mwenzako anakuwa na mtazamo mwingine au anakuwa na uelekeo wengine hiyo ni changamoto kaeni pamoja mseto mambo yenu ya kiroho uh, nimeona ndoa nyingi nimeona uh, mahusiano mengi yakivunjika kwa sababu tu ya maswala haya ya kiroho hivyo uh, imajini kwamba mwenzawako akawa anaenda kuabudu sehemu fulani Pati mafundisho wakti wngine ymafundisho ya kimani, kimani anaweza akazama huko na siw nakusikiliza asiwanapokea ushauri utoa s nn sso my natafnsta kpamoja maswara yenu ya kiroho maswala yenu ya kiimani ili kusudi ndoa yenu iweze kuwa na, na, na, na utengamano vizuri kwa sababu ni hamu ya kila mmoja uh, katika maswara ya kiroho ni hamu ambayo anayo kila mtu anayo unaweza usio naabudu mungu huyu unaweza ukawa unaabudu mungu yule na ukikosa kabisa utaabudu chochote ki li mradi unaabudu kwa sababu ndio ni ham na hitaji la mwanadamu yeyote ile lazima kuwamini katika nguvu nyingine iliyo juu yake na msipoliweka vizuri hili litawasumbua hakikisheni masuala yenu ya kiroho yako vizuri hamzenu kiroho ziko vizuri basi rafiki yangu tumefika mwisho kama kuna chochote ambacho unapenda kushae au kut au shiku, kukishirikisha basi unaweza ukaniandikia chini nye karibu sana tuwewote unaweza toko hekima kwanza anamzikiuhariga ni msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko na kuarika sasa pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya ishirini na nane katika mchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha karibu tuwewote kama nilivyoahidi katika changamoto ya siku mia moja za kufanya bila kuacha kwamba nitakuwa na kushirikisha ujumbe kwa njia ya sauti na ndiyo maana ikawepo podcast hii ast yetu hii ni spesifii kwa ajili ya mahusiano tunaongelea masuala yahusuyo mahusiano tunayaongelea kwa undani zaidi kwa kina zaidi ili kuweza kuboresha mahusiano yetu karibu tuwewote unaweza toko hekima kwanza katika siku ya ishisabaepsod ya ishina 7 tulijifunza vitu muhimu sana tulijifunza shauku na hamu tano ambazo huwa zina wakumba wana ndoa wengi na matokeo yake hupelekea ndoa nyingi kuvunjika hamu hizo ni hamu ya chakula hamu ya tendo la ndoa lakini hamu ya pesa hamu ya kumiliki mali na pamoja na hamu zingine ambazo kama huku, huku, episode hiyo naomba ukaisikilize ni muhimu sana kuna mambo mengi ya kujifunza hapo utajua ni kwa namna gani unaweza mkakaa chini mka mkasovu mka hamu hizo karibu tu wewute katika kipindi hiki na leo ikiwa ni siku ya ishirina nane sasa katika topiki yetu ya leo tunakwenda kujifunza kitu muhimu sana na kitu hiki ni muhimu kwa kwa maana ya kwamba uh, ndoa nyingi zinapita katika kipindi kigumu sana kwa sababu katika maisha kwa ujumla leo unaweza ukawa uko hapa kesho unatakiwa usafiri unatakiwa uende kikazi katika michakato ya hapa na pale yaku, ya kutafuta maisha na nimeona ni kuandalie topiki hii ili uweze kujifunza mambo mbalimbali na namna ya kuweza kukabiliana na changamoto hii changamoto hii ni kwamba mahusiano ya mbari nini kifanyike ni mambo gani yanatakiwa kufanyika ili kuboresha mahusiano ya mbali na hii ni changamoto kubwa sana kwa watu wengi na ni kwa sababu tu kama nilivyosema maisha kuna wakati anakurazimu uwe mbali na mwenza wako kikawaida mahusiano haya kutengenezwa yuu inatakiwa uwe karibu na mwenza wako mshirikiane kwa mambo mbalimbali mkae pamoja mwishi pamoja mle pamoja mlale pamoja mtembee pamoja ndivyo ilivyokuwa lakini kwa sababu ya utafutaji wa maisha utafutaji pesa shughuli za kikazi unalazimika uweze kuwen, kuwa mbali na mwenza wako au kuwa mbali na familia yako hiyo ndiyo maisha yenyewe yako hivo yanatulazimisha hivo lakini nini sasa kifanyike waswahili wana msemo wao wanasema fimbo ya mbali haiwezi kuua nyoka je ni kweli He? kwamba ni kweli fimbo ya mbali haiwezi kuua nyoka ukisikiliza kwa umakini vilio vingi vya wanandoa na watu walioko kwenye mahusiano um, halafu ikatokea kwamba wawili hao wakawa mbali kweli ni vilio ni vingi sana mahusiano mengi ndoa nyingi zimevunjika kwa sababu ya umbali na siku hizi vijana wanaita mapenzi ya tt mwenzako yuko mbali na wewe uko mbali kwa hiyo mna kwa njia ya hamuunganiki ule muunganiko ambayo ndiyo maana halisi ya mahusiano ule ukaribu wa kuhusiana ambayo ndio maisha yenyewe unakuwa haupo matokeo yake mnaunganishwa na kitu hapo katikati sasa kuna mambo mawili ambayo unatakiwa kuyajua na unatakiwa kuyazingatia ikitokea katika stuashen hiyo kwamba uko mbali na mwenza wako jambo la kwanza ni kuboresha mawasiliano nimekuwa nikisisitiza kabisa kabisa kwamba mahusiano yoyote yale yanajengwa na mawasiliano nguzo kuu ya mahusiano ni mawasiliano usipo kuwepo na mawasiliano maana yake ni kwamba mahusiano hayo yako rehani yaani hakuna kitu hakuna kitu ma, mahusiano hayo yatafanya na huwa ninawaambia watu nnavyokuwa nawafundisha kwenye semina mbalimbali na makongamano kwamba hakuna njia rahisi ya kuwa mahusiano kama mawasiliano yaani nikitaka nimalize mahusiano na wewe hata situmii nguvu you don't need to use uhitaji kutumia nguvu wewe kata mawasiliano basi kama haukati punguza mawasiliano taratibu taratibu taratibu mahusiano hayo yatakufa otomatik yaani yatakufa otomatiki kwa nini kwa sababu mahusiano yeyote yanaletwa uh, yanajengwa na mawasiliano mawasiliano ndio yanaleta ukaribu kwa hiyo kitu ambacho unatakiwa ufanye hakikisha unaboresha mawasiliano wasiliana na mwenza wako mara kwa mara huko ariko kwa sababu ukiwasiliana na mwenza wako mara kwa mara kuna vitu viwili vinafanyika kwanza uh, hali hiyo ya nyinyi kuwasiliana mara kwa mara ubongo mwenza wako ata utakuwa una kwa kila muda na kila wakati na hii ni nzuri sana kwenu nyinyi wawili kwanza itawafanya uh, mwezi kuaminiana msiwezi kufikiliana yani kuwaziana vitu vibaya kwa sababu mnakuwa mnawasiliana mara kwa mara kwa hiyo mnajengeana imani kwamba mwenzangu ananithamini na ananipenda ndio maana ananijulia hali ananijali muda wote mnavyokuwa mnawasiliana ahiyo ile tu inatosha kabisa kuwatengenezea mazingira ya nyinyi kuwa na maisha kuwa na mahusiano bora hata kama mko mbali kwa sababu inakuondoa uh, kwenye vishawishi mbalimbali ka mbali. mbali. huku liko utakutana vishawishi hiyo hiyo ni garantii kuna watu watakutaka kuna watu watakuhitaji huko huko kuna watu watakusumbua lakini kama una mawasiliano mazuri na mwenza wako ya mara kwa mara Uh, mawasiliano hayo yatakujengea yata uh, kujiamini na itakujengea kamba akili yako itafanywa kwamba imfikirie mwenza wako na hiyo inakuwa ni kama kinga kwako ya kukuzuia kuingia katika vishawishi ambavyo utakutana navyo kwa hiyo ni muhimu sana kuboresha mawasiliano bila ya mawasiliano mahusiano hayo hayatafika kokote yani atakufa kifo cha aibu sana yaani unaweza ukawa huko mbali uwe huko mwanza mwenzako yuko dareslam kumbe tayari kashaoa ana kuzuga imajini au kashaolewa ana kuzuga au ana, ana michepuko ana chepuka ana vimada kwa hiyo ni muhimu sana kuzingatia katika hili swala la kuweza ku kubolesha mawasiliano yenu kingine kitu cha pili ni kuwa bise tafuta vitu vya kuabise kwa nini kwa sababu uh, mnavyokuwa mko pamoja na mwenza wako kuna shughuli kuna kazi kuna mambo mengi mnafanya kwa pamoja mnakula pamoja mnatembea pamoja mnalala pamoja mnaongea pamoja mnacheka pamoja sasa hivi vitu vyote ukiwa mbali na mwenza wako vinaondoka sasa ili uweze kujaza hilo ombwe lazima utafute kuwa bise kama mwenza wako hana hayuko bise au ratiba hazipishani basi mnaweza mkawa bise mnaongea au mna chati au mna yani mnazungumza mna, mna au mnaongea kupitia simu au vitu kifaa kingine chochote cha mawasiliano lakini kama hilo halitawezekana hili la mwasiliano basi kuwa bise uwe bihe kwa maana ya kwamba uh, ili uweze kuf, kuf, kuf, kuf, kufili au kujaza lile ombwe ule upweke ambao utakuwa nao kwa sababu ulizoea kufanya kwa pamoja na mwenza wako na cha msingi sana cha kuzingatia katika hili uh, huwa na washauri mambo mawili uh, ili uweze kuwa bize uh, na kuepuka vishawishi mbalimbali mbali cha kwanza ongozwa na mungu yaani uwe mcha mungu na cha pili uwe na marengo na ndoto kubwa vitu hivi viwili kimojawapo chochote utakachokifata kitakusaidia sana kwa sababu kila utakachokuwa unataka kukifanya kinyume na mungu au kinyume na marengo na ndoto zako kubwa ambacho ambachos ni usaliti kwa mwenza wako malengo na ndoto zako zitakukumbusha mungu atakukumbusha kwamba hiki unachotaka kufanya kiko kinyume na malengo yako kiko kinyume na maono yako kwa hiyo matokeo yake unakuwa uko mbali sawa lakini uko bs yaani uko p na mambo mbalimbali mbali. huwazi mambo ya yani vishawishi kwako havitakuwa na nafasi kwa hiyo ni muhimu kuzingatia hayo mambo mawili vitu vingine vingine vingi ambavyo watu o wanasema labda usimfikirie vibaya mwenza wako lakini uh, au kwamba usimwezie vibaya um, hivyo vitu vyote ni kwa sababu uh, ya hizi sababu kuu mbili kama hamwasiliani mara kwa mara ndio utaanza kumfikiria mwenza wako kwamba siku hizi hanipigii awasiliani na mimi yaweza kuwa tayari ana mtu mwingine sasa ile tu hiyo ni kwa sababu ya kulegelega kwa mawasiliano na sababu zingine zote ambazo unaweza ukazitaja zinatokana na hizi sababu kuu mbili usipozifanya hizi sababu kuu mbili basi mahusiano ya mbali hayacha wezekana na kweli watu wa utakubaliana na kauli ya waswahili wasema hayo fimbo yambalo iwezi kuua nyugamanake aina mazala yaani ndoa itakuwa ni ndoano basi tumefika mwisho katika siku ya leo lakini kama una maswali kama una chochote ambacho unataka kusshea na mimi au ku, ku, ku, kuuliza basi unaweza uka chini au ka fata mawasiliano yaliyoko katika podkasti hii kwa ajili ya kuboresha mahusiano na ndoa yako karibu tu wewote unaweza toko hekima kwanza alamsiki