harigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko na kualika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya ishirini na tisa katika mfululizo wa siku mia za kufanya bila kuacha kumbuka rafiki yangu nilichagua njia hii ya kukushirikisha ujumbe kwa njia ya sauti ili uweze kupata maalifa mazuri juu ya mahusiano karibu tuwe katika kipindi chetu cha leo basi kwa jana tulijifunza kitu muhimu sana kwa nini mawasiliano Aa, au kwa nini mapenzi ya mbali huwa yana changamoto nyingi na nini kifanyike ili uweze kuepukana na changamoto hizo tuliona ni kwamba mahusiano ya mbali yana changamoto lakini pamoja na changamoto hizo ni kwamba hatuwezi kuepuka leo unaweza ukawa hapa kesho ukasafiri kikazi uka enda kule kukaa mwezi au miezi miwili kwa hiyo lazima tu ukiwa kwenye ndoa ukiwa kwenye mahusiano lazima u, u, ufahamu kwamba kuna kipindi itafikia hivyo kwa sababu ya kazi kwa sababu ya mishemishe za kutafuta maisha utajikuta tu uko mbali na mwenza wako sasa nini ufanye ili uweze eh, kuyaboresha mahusiano yako ya mbari tulisema kwamba cha kwanza unatakiwa uboreshe mawasiliano kwa sababu nguzo ya mahusiano yoyote huwa ni mawasiliano mawasiliano ya kifa na mahusiano hayo lazima yanakufa na kitu cha pili tuliona ni kwamba unatakiwa uwe bizi kwamba kama hauwezi kumpata mwenza wako kwenye mawasiliano au kuwasiliana uh, kwa urahisi zaidi uh, kutokana labda na ratiba kupishana au na, na vitu vingine vingine cha pili ni kwamba kwa unachotakiwa sasa kufanya ni kuwa kuabize na kuwa bize na vitu viwili eza uebize kumcha mungu au uwe uebize kwa kuongozwa na marengo makubwa ndoto kubwa pamoja na na maono makubwa ukifanya hivyo hivyoitakusaidia sana kuepuka vishawishi mbalimbali ambavyo vinaweza vikapelekea kusaliti penzileku penzi lenu au penzi lako au mahusiano yako na mwenza wako kwa hiyo hivyo ni vitu ambavyo tulijifunza jana kama hujapitia kwenye episodi hiyo ya jana sehemu ya ishinn karibu aendelee kufuatilia epsod hiyo na kusikiliza na kujifunza sasa leo tunaendelea na uh, maswala hayo hayo yahusu mapenzi ma mapenzi mbali na kwa leo nina kitu kimoja tunachokwenda kujifunza kwamba kwa nini uh, mapenzi ya sasa yanafananishwa na mapenzi ya tot na je vitu gani vinatakiwa wache kufanya vitu gani usifanye ili mapenzi yenu yaendelee kuwa bora na yasiwe kama mapenzi ya toth iko hivi sijui ni msemo ni nani alihusema lakini na sijue unatokea nchi gani lakini nafikiri ni bila shaka ni kenya wanamsema kwamba mapenzi ya siku hizi ni kama mapenzi ya butt mkiwa karibu mnapea au mnaunganishwa na mkiwa mbari kuanzia tu hata mita mia moja tayari kila kila mtu anaanza kuh yani anaanza kutafuta nyingine ya ku naye kwamba kama una simu yenye t au kama ulishawai kurusha nyimbo kwenye t kwamba unahamisha wimbo mmoja kutoka uh, simu moja kwenda simu nyingine ni kwamba lazima mpee ile t kwamba uwashe b yako naye ya awashe yake afu mnapea yani mnaunganisha sasa ili muweze ku, ku, ku, uh, kuweza ku, uh, ku, kuendelea kuunganisha au kuhamisha huo wimbo au kutuma hizo dokument kwa blutth inatakiwa muwe karibu na ndipo ambapo butt itaweza kufanya kazi vizuri sasa mkianza kwenda mbali kidogo hata nafkiri hata mita mia haziziti tayari blutth inaacha kueti yani nadset yani inakata mapenzi ya siku hizi yanafananishwa na hiyo hiyotnds kwamba mnakuwa pamoja kwenye mahusiano iza uh, kwenye ndoa au kwenye mahusiano ya kawaida au mahusiano ya kimapenzi mnakuwa pamoja mnavokuwa karibu ni sawa mnakuwa mmeunganika mmeekti lakini tatizo linakuja pale mnapoanza tu kuachana kidogo kwamba labda mwingine ameenda kazini au ameenda kikazi sam au ameenda sehemu nyingine tayari mnaanza kuachana yaani kwamba ile pea ile bondi ambayo mlikuwa mmebondiyo mli, mliokuwa mmepea inakatika kwa sababu ya ule umbali sasa hii ni changamoto ya mahusiano mengi na ndio maana vijana wa siku hizi wanaita mapenzi ya siku hizi ni kama mapenzi ya utt kwa sababu uh, unavyoenda mbali tu kidogo tayari mwenzako anaanza ku for a new device yani anaanza kutafuta dvis mpya au chombo kipya cha kupea naye n yani, cha kuunganisha naye na hivyo hivyo hata wewe mwenza wako akitoka tu kidogo una, una, unaanza kutafuta chombo kipya cha kupea sasa hii ni changamoto sana kwenye mahusiano ya siku hizi sasa leo kuna mambo mawili ambayo nimekuandalia ili kuepukana na mapenzi ya yat kuna vitu viwili wanatakiwa uacha kitu cha kwanza ni kumfikilia vibaya mwenza wako na naamba akitoka tu kwamba labda nanisariti labda huyu kwa nini amechelewa kupokea simu yangu labda hivi labda hivi sasa ile unavyokuana hiyo picha ya kumfikilia vibaya yani kwa, kwa uhasi inapelekea kwamba mawasiliano yako na yeye yanaregarega yanalegarega kwa maana ya kwamba yni wewe unakuwa hujiskii wasiliana naye yni ile appetite ile hamu ya kuwasiliana naye inakata sasa ile inaanza kuleta umbali inaanza kuleta huo umbali wa waaa kwamba unavyoanza kutengana tuna u, matokeo kutajikuta unaanza ku au unaanza kutafuta kitu kingine cha kuunganisha kwa sababu uzuri wa kwamba sisi binadamu ni viumbe vya hisia na tuna, tuna hisia kwa mfano yani, mahusiano ndio maisha yetu yaani hatuwezi kuishi bila kuhusiana sasa unavyokuwa huko mbali na mwenza wako kama hautaweza kuunganisha mawasiliano na yeye otomati utaanza kutafuta wakupea naye ni kama iko tn ukiacha iko btikon itatafuta kokoti nakopita inaonekana iko oni iko oni kwa hiyo wenye tt wengine wataunganisha na ndio maana tunasisitiza kwamba mahusiano yoyote yale yanatakiwa yalindwe sana na mawasiliano ndiyo nguzwa ya mawasilia mahusiano yoyote ya yale kwa hiyo unavokuwa unamfikilia vibaya mwenza wako kwamba ana au anamchepuko mchepuko au huko, huko, huko alikosi anafanya nini sasa hivi sasa ile inaanza kupunguza hamu ya wewe kuwasiliana naye mara kwa mara matokeo yake ni nini matokeo yake unaanza kutengeneza hilo geplatt kwa hiyo unatakiwa uache mara moja kufanya hivyo lakini kitu kingine cha pili na cha mwisho kwa leo ni kwamba unatakiwa uache kutunza au kukusanya makosa na kulalamika yaani hapa tunamaanisha kwamba unavyokuwa unawasiliana naye usianze kurundika makosa au kukusanya makosa kwa nini umechelewa kujibu meseji yangu ulikuwa unaongea nanani ulikuwa unafanya nini, na nini? kwanini umewahi kulala siwahi kulala ulilana nanani kwanini kunitafuta uliniambia si utanitafuta yni ni, ni malalamiko ni malalamiko sasa yale yanamkera tabia hiyo huwa inakera inakera kwa maana ya kwamba mwenzako hatakuwa tena tayari kujisikia kuongea na wewe yaani ile inakata ile hamu ya mawasiliano kwa sababu badala ya kwamba umtafute mawasiliani ili mboreshe na kunogesha mapenzi yenu nyinyi unakuwa ni watu wa kulalamikiana na kutafuta yani, imajini kwamba unampigia simu badala ya kwamba sasa afulahie kuongea na wewe anakuwa yeye ni mtu wa kujitetea tu kwamba kwa sababu sabbunashusha tuhuma nzito nzito kwaninikwanini um, umelaikihisi picha ume, nimekuona ulikuwa mda wote kwanini umechelewa kntafuta si nunakuwa na kwanini kwanii lawama lawamaa lawama, kila, kila, kila, kila wakati sasa ile inakata mahamu ya yeye mwenza wako kuwasiliana na wewe na hii ni hatari sana anaweza asikwambie lakini ataanza kujidistance kujikuna uh, watu wengine wanaweza wakakwambia yaani anaweza akakwambia kabisa kwamba bwana sitaki aamambo ya huku taki, sitaki uyajue sitaki hivi sitaki hvi kwa hiyo hakikisha kwamba unavyowasiliana naye hata kama mmetofautiana hata kama alichelewa kunani yani uh, mfikilie jiweke katika uh, u, yani, jiweke katika yeye katika nafsi yake kwamba pengine fikiria fikilia waza chanya uaswa hi na kama kuna mambo ambayo hayajaenda vizuri kaa naye vizuri mweleze mwambie kwa ustaarabu na kwa staha lakini unavyomlalamikia na kumlaumu na kukusanya kumlaum, makosa na kulundika makosa kwa nini kafanya hiv kwa nini amefanya hivo ile inatosha kabisa kukata hama ya mawasiliano na ni mbaya sana kwenye, kwenye, kwenye mapenzi ya mbali kwa sababu ataanza kutafuta au ataanza kutafuta bondi nyingine huko atakata mawasiliano nawewe na ukumbuke na mawasiliano ndio nguzo ya mahusiano yoyote hiyo akikata mawasiliano utahangaika utakuna mtafuta hapatikani na hivyo huwezi kujua kwa hiyo ni muhimu sana hiyo vitu viwili acha kuvifanya kama unavifanya kwenye mapenzi ya mbali kwenye mahusiano ya mbali ili mapenzi yenu mahusiano yenu yaendelee kuwa bora hata kama kuna umbali wewe we we na mwenza wako karibu sana tuwewote hapa nimefika mwisho kwa rehu kesho tena tutakuwa pamoja kwenye mada yetu sijui ni mada gani lakini tutakuwa pamoja karibu tuwewote unaweza toko hekima kwanza alamsiki