uharigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toka na kualika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya hlaiatatu katika mchakamchaka mchaka wa su1 adha kufanya bila kuacha karibu tuwe wote kama umekuwa ukinifuatilia katika psi zilizopita jana tulijifunza kero mojawapo kwenye mahusiano kero mojawapo ambayo tuliangaliani kwa sababu hawajuani na kwa sababu wanaingia kwenye ndoa bila kujua mzigo majukumu na na wajibu walionao kwenye ndoa kwa hiyo matokeo yake wanaonekana kuwa ni kero kwa wenza wao ambao pengine wao wanajua majukumu yao kama hukuisikiliza ninakusihi huwezi kuitafuta episodi hiyo ya thelathina mbili hivyo leo tunaingia katika episod nyingine ya th3 na rengo la episode hii ni kufundisha kero nyingine ambazo ambazo of huwa zinafanya ndoa ziweze kukosa furaha na raha kero mojawapo ambayo kwa kweli inawasumbua watu wengi sana na mara nyingi huwa wana ndoa wanaweza wasiambiane wasisemezane kwamba unaniuze unanikera kwa hichi kitu lakini utaona tu kwa vitendo kero hii ni kero ya uchafu sasa kero ya uchafu ni kero kubwa sana kwenye mahusiano na ndoa nyingi na pengine watu hua wa hawaelewi kuna utafiti ambao ulifanyika ambao unaonyesha kwamba mwenza wako anavyokuwa ananuka mdomo hiyo inakata asilimia hamsini ya hamu ya tendo la ndoa ebu imajini yani jasti mdomo tu mwenzawko mwenza ananuka mdomo asilimia hamsini ya hamu ya tendola ndoa inaondoka kabisa ina kata hapo, hapo ujaongelea sasa sehemu zingine za mwili kama ni kmfkama ana uchafu maana yake ni kwamba zile asilimia zinashuka kabisa za mtu kwa naham ya mapenzi na mwenza wake rafiki yangu hii ni kero kubwa sana hapa ukiangalia kero hii ni kwamba Ina, inaweza ikawa inafanyika kwa makusudi au sio kwa makusudi kuna wengine ni huruka zao ni yani kamba uchafu ni huruka yake anajijua kabisa mdomo wake hu unasumbua unanuka na pengine anaweza akawa hajui lakini lazima atakuwa anajua kabisa mdomo wake unanuka sasabadara ya kuchukua na kufanya initiative za kukabiliana na hiyo hali inaweza ikawa labda kupiga mswaki mara kwa mara au hata kutumia dawa ambazo wasiku <tipos> hezi