uharigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko leo ikiwa ni siku ya 4 katika mchaka mchaka wa siku 1 za kufanya bila kuacha karibu tu wewute ni matumaini yangu kwamba uu mzima wa afya unaendelea kusikiliza kipindi hiki leo ni niepisodi ya aroban kama ilivyokuambia karibu tu wewute unaweza toko hapa tunaongelea mahusiano kwa undani tunajandio changamoto zinazohusu mahusiano na namna ya kuzitatua lengo ni kubolesha mahusiano yetu na ndoa zetu kuwa bora karibu tuweute basi kama jana ulinifuatilia tulijifunza kero mojawapo kero ya kisilani kwenye mahusiano mahusiano mengi wana ndoa wengi wanaokuwa na kislaniwanakuwa yani na mkama, ubinafsi uliopitiliza wakutaka yani wewe tu ufaidike na una mwenzawko kwenye mahusiano ateseke au uh, auyni hutaki kuona mafanikio yake hutaki kuona akifanikiwa au akiibuka kwamba kama anapitia changamoto yn yani anataka zile changamoto zimondoe zi, zi, zi kabisa kwenye lamani yani zi, zizidi kumzidi zile changamoto kwamba Um, kama alikuwa na changamoto moja unataka ziwe hata kumi zimzidie zim, kabisa au zimwangamize hiyo ni tabia ambayo kwenye mahusiano hiyo ni kero unamkera mwenzako haca kufanya hivyo sasa rafiki siku ya reo tunakwenda kuangaria uh, siiti kero lakini ni hitaji mojawapo muhimu sana uh, kwenye mahusiano wazi kuna wanaume wengi kwenye mahusiano nafahamu kwamba wanaume wengi huwa wana wanawaficha wakedhao wengine kwa sababu nzuri wengine kwa sababu mbaya lakini wedha ni sababu nzuri au ni sababu mbaya sio vizuri kutokuwa wawazi kwa sababu kunalewa na kesho nakumbuka kuna stori moja niliwahi kusimuliwa kwamba kuna mwanaume mmoja ambaye aliingia chui sasa walikubaliana kwamba wakiwinda chochote watakachokuwa wanapata wanagawana chochote watakachokuwa wanapata wanagawana ndio mkataba walioingia katika kuwinda sasa mwanaume akienda kuwinda ana anapata mawindo analeta wanagawana na chui chui akienda kuwinda anakamata mawindo akawa wakileta wanagawana sasa imeenda hivo saa siku moja huyu mke wake na huyu mwanaume akawa anamfatilia nyuma anamfatilia nyuma anamfatilia nyuma kwamba kwa anaendaga wapi mme wangu kwa sababu si ajawai kumwambia na, na siku moja sio amemfatilia amemfatilia akajificha kwenye mti ili amwangalie vizuri mme wake Hey, sasa kilichotokea kwamba chui akawa amezunguka kwenye, kwenye huo mti akakutana na huyu mwanamke akamkamata akamleta pale ambapo wana wanakutania kufanya nini kugawana na yule mtu ah, sasa yule mwanaume anashangaa anamwona mke wake ndo amekamatwa na nani amekamatwa na chui analetwa kugawana Sa huyu mwanaume akaanza kumwambia chui hapana huyu ni mke wangu Aa, samahani huyu ni mke wangu Aa, chui akasema hapana lazima tugawane kwa sababu mkataba wetu ndio unasema hivyo na kwa nini eh, kwa sababu hukuniweka wazi kwamba wewe kumbe una mke na una familia basi ugomvi ukawa ugomvi mkubwa lakini chanzo ni nini chanzo ni kutokuwa muwazi kwenye ndoa Uh, hakuwa amemwambia mke wake na wala hakuwa amemwambia chui kwenye ule mkataba maana yake maana yake ni kwamba yale mambo ambayo unayaficha kwenye ndoa inaweza kawa kwa faida yako wewe au kwa faida ya mke wako lakini jua kwamba ipo siku yatajulikana na yakijulikana hiyo ndoa haitakuwepo mahusiano hayo hayatakuwepo kuwepo wewe kubali kitu kimoja muweke wazi mwenza wako wedha apende au asipende muweke wazi kwa sababu huo ndio ukweli na ukweli utakuweka huru ukificha, ukificha jambo itakulazimu tena uendelee kuficha uendelee kuficha si unafahamu ile kwamba unavyokuwa unaficha au ukisema uongo inabidi utengeneze uongo mwingine wa kuficha uongo ulio usema wakufunika uongo yani inakuwa ni, yani nisilio ni ndio kama ile wanavyoita masiliokilas kwamba akiua mtu mmoja inabidi atafte uh, aue uh, uh, tena mwingine iy af, afike ile siri aue mwingine yaani nakuaga ni hivo masiliokila unakuta anajikuta uh, anaendelea kuua na watu kwa sababu eh, fulani atakuwa anajua siri yangu anamuua fulani taka hivo yani ukiwa muongo usipokuwa mwazi kwa mwenza wako espeshali wanaume walio wengi huwa hawako wazi kwa wake zao hilo zoezi huwa linakuwa zoezi endelevu inakuwa unaendelea kufanya kwa sababu ndiyo maisha uliochagua utatafuta kitu kingine cha kuendelea kufanya kufunika huo uongo wako naomba mwache kwenye mahusiano mahusiano yanajengwa kwa uwazi imefika mwisho kwa reu aramsiki unaweza toko hekima kwanza