uharigani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko na kualika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya stini na nne katika mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha karibu tuwewote katika kipindi chetu hiki kizuri cha unaweza toko ni sehemu ambayo tunaongelea mahusiano kwa undani tunajifunza sababu na changamoto ambazo mahusiano yanaweza yakapita na namna ya kuzitatua ndiyo maana ya uwepo wa kipindi hiki cha unaweza toko karibu tuwewote kwa jana tulijifunza sababu nzuri ambazo mtu unaweza ukashawishika au zikakusukuma kuingia kwenye mahusiano ya ndoa hasa hasa kuingia kwenye ndoa na mwenzi wako na kabla ya hapo tulishaangalia sababu ambazo ni za hovyo kabisa hazifai kwa wewe kuingia kwenye ndoa yoyote ili na kama unaweza kusikiliza unaweza ukatafutap za nyuma zilizopita ambazo tuliaongelea sababu ambazo hazifai kabisa kwa wewe kuingia kwenye mahusiano ya ndoa lakini vilevile sababu ambazo uh, ni nzuri za wewe kuingia kwenye mahusiano au kwenye ndoa tumeshaziangalia na leo tunakwenda kumalizia sehemu ya sababu ambazo zilibaki na ni sababu tatu ambazo aa tunaenda kuongelea kwa, kwa leo na kama kwa jana haukuzisikiliza basi nakushauri ukawezi kuzisikiliza tuliangalia urafiki inaweza ikawa ni sababu nzuri ya kuingia kwenye mahusiano na inaweza ikakusukuma kuingia kwenye mahusiano ya ndoa lakini vilevile vile sababu ya kushea a kugawana au kushirikiana kwa baadhi ya vitu kwamba ni sehemu ambayo uh-huh ndo ni sehemu ambayo inakufanya ushee au upunguze baadhi ya huzuni matatizo na changamoto kwa kushea na mwenza wako ni sehemu nzuri ya kuweza kusaidiana kwa hivyo lakini leo tunakwenda kuangalia sababu tatu uh, ambazo pia sababu ambazo zinaweza zikakufanya huweze kuingia kwenye mahusiano ya ndoa na mwenza wako sababu ya kwanza ambayo tunaenda kuiangalia ni kushirikiana Uh, kukua kiroho kwamba uh, ndoa ni sehemu ambayo mnaweza mkashirikiana mkakua kiroho kwa kusali pamoja kusoma neno la mungu pamoja na hata kuchambua mistari na baadhi ya maandiko kwa pamoja kwa hiyo ni nafasi nzuri sana ya kukua uh, kiroho kwa sababu tunafahamu ndoa ni, ni mpango wa mungu au ni mungu mwenyewe ni ndoa amedisaini ndoa kwa hiyo uh, ni sehemu nzuri sana uh, ambayo wana ndoa mnaweza mkashirikiana mka pamoja kukua kiroho na kufanya kazi kubwa kiroho na matokeo yake mkawa na ndoa ambayo ni nzuri sana kwa hiyo kama unaingia kwa, kwenye ndoa kwa sababu hii kama unataka kushirikiana na mwenza wako kukuwa kiroho ni sehemu nzuri ni sababu nzuri ambayo inawezekaa kufanya kuingia kwenye ndoa lakini sababu ya pili kwa leo ambayo tunaenda kujifunza ambayo of course tunajifunza ni kwamba uh, ndoa ni sehemu nzuri vilevile ya kushirikiana kukuza na kuonesha uwezo ulionao ndani yako yaani kwamba ni, ni, ni, ni sehemu ambayo wewe na mwenza wako mkishirikiana Uh, mnaweza kabisa kukuza uwezo wenu na kama una kipaji ni sehemu nzuri unaweza mazingira ya ndoo yanaweza yakalea kipaji kwa sababu kuna mwenzako anaweza akawa na kusapoti yani ni kwamba mnavyokuwa kwenye ndoa mkisapotiana kwa hali na mali kwa, kama mwenza wako ana kipaji cha kuhubiri kama mwenza wako ana kipaji cha kuimba kama mwenza wako ana kipaji cha kufanya kazi yoyote ile unamsapoti kwa hakika atafika mbali sana kwa sababu nakwambia kila mafanikio unayoyaona nyuma yake za kuna mwanamke au kuna mwanaume yaani ukimwona mwanamke akafanikiwa ujue nyuma yake kuna mwanaume ambaye yuko strong anamsapoti na hivyo hivyo uh, ukimwona mwanamke mwanaume kafanikiwa nyuma yake kuna mwanamke ambaye anamsapoti huyu mtu anaweza asiwa anaonekana kwenye macho yapi ya au ya kwenye hadhara lakini anafanya kazi kubwa huku nyuma kwa hiyo ni sehemu nzuri sana ya kuonesha na kukuza uwezo wenu wa ndani ambao, mli, ambao mna, mnao na na nikwambie tu kwamba hakika ukiwa peke yako unaweza kufanikiwa sana lakini ukiwa na mwenzako unafanikiwa mno ndo ule msemo ambao unasemaga kwamba ukitaka kufika mbali ukitaka kufika haraka nenda peke yako lakini ukitaka kwenda mbali zaidi nenda na mwenzio kwa hiyo ndoa inatoa hayo mazingira mazuri ya nyinyi kuweza kukuza na kuweza kutumia vizuri kipawa au kipaji chenu au uwezo wenu mlionao wa wa, wa ndani sasa sababu nyingine ya tatu ni kwamba uh, ndoa ni sehemu nzuri ya kufanya kazi pamoja na kutimiziana mahitaji kama unaingia kwenye ndoa kwa sababu hii na yenyewe ni sababu nzuri sana ya kuingia kwenye ndoa kwamba ni sehemu ambayo mnafanya kazi pamoja na mnatimiziana mahitaji yenu Uh, sisi binadamu huwa tuna mahitaji mbalimbali vale, vale. mahitaji ya kisikolojia ya kiakili ya kimwili kuna mahitaji mpaka uh, ya kiroho vile vile kwa hiyo mnavyokuwa pamoja kama mke na mme mnatimiziana haya mahitaji kuna mahitaji ya chakula mavazi uh, ulinzi uh, yani unajua ile kwamba mnavokuwa wawili mnakuwa na imara zaidi na ussahau kwamba sisi binadamu ni viumbe wa kijamii kwa sababu tunahitaji tuna ulinzi zaidi kunavyokuwa na mwenza wako imajini kwamba unavyokuwa na mwenza wako ndani unakuwa huko comfortable na uko a kwamba mwenzangu yupo kwamba kama kitu sitakiona mimi basi mwenzangu atakiona kwa hiyo ni sehemu nzuri sana ya kutoa uh, ya, ya, ya, ya kuweza kushirikiana na ku timiziana mahitaji yenu ya msingi kama binadamu rafiki tumefika mwisho kwa leo karibu tena hapo kesho tutaendelea na mada mbalimbali mbali. na usikose ku tena katika chaneli yetu hii ya unaweza toko sehemu ambayo tunaongelea mahusiano kwa undani unaweza toko hekima kwanza ams