uhaligani msikilizaji wa kipindi cha unaweza tkna sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya sabina saba katika mchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha nami na kama kawaida niliahidi ukuletea ujumbe kwa njia ya sauti ndiyo maana ya uwepo wa kipindi hiki cha unaweza to sehemu ambayo tunaongelea mahusiano kwa undani kwa jana tulikwenda kumalizia mambo mawili ya muhimu kuyafanya ili uweze kumpenda mwenza wako tulianza na utofauti wa kimaumbile ambao ni muhimu sana kufahamu kwamba kimaumbile tuko tofauti na kwa nini tuko tofauti kuna sababu maalum ambazo kila mtu ana kazi maalum ambayo inamfanya aweze kuwa vile alivyo lakini uh, hiyo jana tulimalizia uh, kwamba kunakuwa na mahitaji vilevile vile ambayo ni ya msingi kabisa ambayo huwa yanatufanya tuwe tofauti kwa hiyo ni muhimu kufahamu hayo mahitaji ya msingi ili huwezi kumpenda mwenzo wako kwa hiyo kwa leo tunakwenda kuangaria uh, baadhi ya haya mahitaji specific kulingana na ajenda au jinsia uh, kwamba mena k wana mahitaji tofauti tofauti kwa sababu ya maumbile yao jinsi yalivyo na kwa sababu ya matumizi au ya kazi tofaut, tofauti tofauti ambazo wanazo kulingana na maumbile yao na, na labda kama huku ya jana vilevile tuligusia umuhimu wa mahitaji kwenye maisha ya mwanadamu kwamba mahitaji ni kitu cha mthingi kabisa kila kitu tunachokifanya hapa duniani tunakifanya kwa sababu tuna mahitaji fulani yaani shughuli yoyote ambayo unaifanya wewe leo kifikiria kazi yoyote unayoifanya au kitu chote unachokifanya ni kwa sababu una fulani ambalo unataka ulitimize kwenye maisha au kwenye yale ambayo umelenga kuyafanya kwa hiyo mahitaji ni muhimu sana kwa mwanadamu mwana na si hivyo tu kwamba mahitaji huwa ni ni chanzo cha frustration au mfadhaiko msononeko kama hayataweza kutimizwa yani mahitaji ambayo hayajatimizwa huwa ni chanzo cha mfadhaiko na manunguniko makubwa sana kwenye mahusiano kwa hiyo uh, ni muhimu kuelewa hivyo vitu lakini vilevile naomba ukumbuke kitu kimoja kwamba uh, rengo kuu la mtu kuingia kwenye mahusiano mahusiano ya ndoa ni kwamba uh, una unaingia kwenye ma, ma kwenye, kwenye kwenye ndoa lengo ni kutimiziana mahitaji ya msingi kila mtu ana mahitaji yake ya msingi kama mwanamke na kama mwanaume kwa hiyo mnavyoingia kwenye ndoa mnakaa pamoja lengo ni kutimiziana mahitaji ya msingi na na iko uh, hivi u sheria iko hivi wewe unatakiwa utimize mahitaji ya mwenza wako na mwenza wako atimize mahitaji yako wewe huwezi kujitimizia mahitaji yako wewe peke akohuu ni binafsi na haiwezekani kwa sababu kuna mahitaji a ule utofauti wenu unafanya umtegemee mwenza wako na yeye we, akutegemee wewe kutimiza yan mahitaji kwa hiyo uh, wewe unatakiwa kutimiza mahitaji ya mwenza wako na yeye atimize mahitaji yako na uzuri ni kwamba unavyotimiza mahitaji ya mwenza wako tayari Uh, na yeye atatimiza mahitaji yako yaani hiyo ni Ki, ni kitu kikot kwamba unavyotimiza mahitaji ya mwenza wako na yeye atatimiza mahitaji yako kwa sababu mtu ambaye ametimiziwa mahitaji au hitaji lake limetimia t na yeye atajikita au ata kwenye kutimiza mahitaji ya mwenza wake kwa sababu mahitaji yake naeametimizwa ka ni muhimu sana kuelewa hilos Uh, ni muhimu vilevile kwenda kujifunza sasa mahitaji ambayo ni ya msingi kabisa na ni ya muhimu kwa mke na mme au mwanamke na mwanaume ambayo yanatokana na utofauti wetu huu lakini usipoyafahamu kila siku utaingia kwenye migogoro kila siku utakuwa wewe ni kusuruhisha kesi mbalimbali kwa sababu tu hujui uh, mahitaji ya msingi kabisa ya mwanamke au ya mwanaume na na kuwa pamoja kwenye mahusiano kwa hiyo hiyo ni mgongano mkubwa sana kwa sababu lengo ni kutimiziana mahitaji kwa hiyo huwezi kutimiza mahitaji ambayo huyajui ni muhimu kuelewa hilo sasa uh, hitaji la kwanza la mwanaume yeyote yule huwa ni hitaji la tendo na toa na ni muhimu kuelewa hivyo kwa sababu wanaume wote au wanaume wengi anles mwanaume ana matatizo lakini wanaume wote huwa yaani wanaongozwa au wanasukumwa wana na kuendeshwa na hili hitaji ni hitaji la muhimu mwanaume yani sio kwamba anataka ngono au anahitaji tendo la ndoo hapana lile ni hitaji lanke ni Nihita, hitaji sio takwa sio wanti yani ni niti ni kwa hiyo asipolipata isipotimizwa kwenye, kwenye mahusiano yake lazima ataangalia ata atakwenda hata kulitafuta kwingine kwa sababu hili ni hitaji na maana ya hitaji tujifunza pale mwazo kwamba ni kama kanuni uh, au ni kitu ambacho mtu hawezi kuishi bila ya hicho kitu yani kwamba sehemu ya uumbaji au kitu kinavyotengenezwa kinawekewa kanuni ya kuweza kuoperate au kuweza kufanya kazi na inavowekewa hiyo kanuni ndio mahitaji yenyewe kwamba bila hitaji hiki hauwezi kupata hiki bila kitu hiki hakiwezi kupatikana kitu hiki kwa hiyo ndio maana ya hitaji sasa tunavyotaja haya ni baadhi ya mahitaji ambayo ni muhimu sana kwamba ya binadamu human being au mwanamke na mwanaume awezi kuoperate bila ya hizi nazokutajia yaani ni muhimu sana usipoweza kulijua hili na kutimiza hivyo vitu au kuweza kuvifanya hivyo vitu viweze kuwepo au kufanya kazi uh, yaani hiyo uh, haiwezi kufanya kazi kwa sababu imekosa mahitaji ya msi. kwa mfano gari inahitaji mafuta ile ingi inahitaji mafuta ili iweze kwenda kwa hiyo ikikosa mafuta haiwezi kufanya kazi yake ambayo imekusudiwa kazi yake ya usafirishaji hivyo hivyo hata kwa mwanamke na mwanaume akikosa haya mahitaji hawezi kufanya kazi kwa sababu hakuna hakuna mahitaji ya msingi ambayo yanamwezesha awezi kufanya kazi kwa hiyo hitaji la kwanza ni tendo la ndoa kwa mwanaume analihitaji sio kwamba analitaka analihitaji ni muhimu kuelewa hilo uh, lakini kinyume chake sasa mwanamke yeye hitaji lake huwa sio tendo la ndoa tendo la ndoa kwake anaweza akalifurahia lakini siyo hitaji lake anafurahia tendo la ndoa lakini sio hitaji lake hitaji lake ni kwamba anahitaji anahitaji huba anahitaji mahaba anahitaji mapenzi na mapenzi au hii i ni huba au ni, ma, ni mahaba au ni kea iliyopitiliza kudekezwa anahitaji kujaliwa anahitaji kubembelezwa anahitaji kila muda atafutwe ajuliwe hali anaendeleaje ukiwa kazini umtafute ukiwa popote ulipo umtafute muda wowote umtafute hiyo kwake ndio uliziko kwa hiyo na mara nyingi anafurahia tendo la ndoa pale ambapo linakuwa limetanguliwa na hii care au hii affection kubwa mahaba kwake ni kitu cha muhimu sana hiyo ni ya, ni hitaji la kwanza lakini hitaji la pili la mwanaume