halia ni msikilizaji wa kipindi chua unaweza toka na sasa hatua pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya themana tano katika mchakamchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha nami kama kawaida niliahidi kuletea ujumbe kwa njia ya sauti ndio maana ya uwepo wa kipindi hiki cha unaweza tok sehemu ambayo tunaongelea mahusiano kwa undani zaidi kwa tulikwenda kujifunza misingi muhimu ambayo inafanya mahusiano yawezi kudumu ili kuweza kujenga nyumba au kujenga kitu chochote unahitaji msingi ulioimara yaani ukijenga kwenye msingi ambayo usioimara manaake utashindwa yaani kama ni nyumba itaanguka kama ni jengo litabumuka kwa sababu liijenga kwenye msingi ambayo usioimara halihu haina tofauti sana linavyokuja swala la mahusiano mahusiano yoyo n kinatengeneza msingi imara msingi imara unatengenezwa na vitu ambavyo tunakwenda kujifunza leo nastayari tulianza kujifunza jana kama kusikilizapsd iliyopita ya yes, semana nne na kushughuli sanawez kuisikiliza sautulijifunza uh, msin uh, au vitu vitano vinavyojenga msingi imara ambao unaweza ukajenga mahusiano bola na, na imara zaidi tuikwenda kujifunza cha kwanza kabisa hti maarifa unahitaji kujenga mahusiano yako kwenye maarifa maarifa tunamaanisha tun, kwamba umjue mwenza wako ujijue wewe mwenyewe na ujue ndoa yako ujifahamu ndoa ndoa ni nini na ndoa huwa sio nini yani, and what is not. ni muhimu sana kufahamu hivo kwa sababu moto zinavyotokea kwenye mahusiano na ni lazima tu kwa sababu huwa lazima zitokee lakini kama una maarifa na taarifa na uelewa juu ya mwenza wako basi utaweza kuzitatua changamoto vizuri vivyo hivyo kama unauelewa juu yako unaweza ukazitatua changamoto zanaza kukabiri vizuri naoous unatakiwa vilevile kuijua na kuipenda ndoa yako mahusiano yako uh, lakini huwezi kuyapenda kama vyaelewi wala kuyajua wala kuwa na maarifa nayo k ni muhimu sana kuwa na maarifa lakini kitu kingine tulichoangalia jana ni upendo na upendo ni uchaguzi ni maamuzi ambayo unayafanya unaamua kumpenda mwenza wako vivyo hivyo alivo na ukishafanya maamzi hicho ndicho kinakuwa kina kugaidi au kinakuongoza pale unapopita kwenye vishawishi au changamoto mbalimbali kwamba kama ulimuo mke wako hata kama ana sura ambaye akipita mrembo mwenye sura nzuri hutashawishika kwa namna yoyote ile kwa sababu uliamua na ulichagua kumpenda mke wako huyo huyo na sura yake bile alivo ni muhimu sana kuelewa maana halisi ya upendo ni upendo usio na masharti upendo wa kape upendo unaotoa badara ya kupokea upendo ambao unaamua kumpenda mwenza wako huu ni msingi ms, ni msingi muhimu sana kwenye mahusiano na ni muhimu sana kuelewa kwa sababu upendo ni kikolezo au kichocheo na ni msingi mzuri sana kwenye mahusiano yayote yale kwahiyo tulijifunza hiyo jani kwa zaidi lakini si hivyo tu tulikwenda kujifunza vilevile uh-huh. kitu kingine ambacho kinatengeneza msingi imara ambao utajenga mahusiano yako na ya kadumu nio ukweli sasa ukweli ni nini <coughs> unaweza ukawa unajiuliza maswali mengi ukweli huwa ni taarifa sahihi yani ni taarifa sahihi huu ndio ukweli na taarifa sahihi huwa um, hazipatikani kokote kule hazipatikani maha, kila mahali huwa zinapatikana kwenye kitu kimoja tu huwa zinapatikana kwenye yaani chanzo taarifa sahihi huu inapatikana kwenye chanzo sahihi yaani na mara nyingi tunavyosema chanzo tunamaanisha ta au mwanzilishi au anufa yaani mtengenezaji mwenyewe yaani ukitaka kupata ukweli wa iphone lazima uende kwenye kampuni ya apple ukitaka ujue ukweli kuhusu magari labda ya toyota lazima uende kwa toyota manufaura yule ndiyo amebeba ukweli na hivyo hivyo ukitaka kujua ukweli kuhusu ndoa lazima urudi kwa mwenyezi mungu ambaye ndiye mwanzilishi wa ndoa na ni muhimu sana kuelewa hiyo kwa hiyo ukweli utakuweka huru lakini uufahamu ukweli ili uwezi kukuweka huru na si hivyo tu ukweli ni muhimu sana kwenye mahusiano kwa sababu mahusiano yakijengwa yaki kwenye msingi mpeusia wa ukweli yaani ni uongo kutokuwa wawazi kutokuwa waminifu huwa Itiketi ya moja kwa moja kwamba mahusiano hayo takenda kufa kwayo ni muhimu kufahamu kwamba ukweli ni muhimu sana imajini unaingia kwenye mahusiano na mtu amekudanganya labda aliweza kuwa na watoto huko nyuma n anyway, au akuwa na mahusiano mengine huko nyuma akazaa wa watoto halafu mnavyoanza naye mahusiano anakudanganya anakuficha kwamba ana watoto vipi siku kija kujua kwamba kumbe alikuwa na watoto na alkualikudanganya hautaweza kumwamini tena na na hii inanipelekea sasa kwenye uh, misingi mingine ambayo tunakwenda kujifunza leo tunakwenda kujifunza msingi mwingine ni uaminifu na hii uaminifu sasa huwa inatokana na, na, na ukweli wazi na au openness ule uwazi uh, na ukweli mnauambizana bila kuficha no secret room wanasema waingereza kwamba hakuna chumba cha asili yn yani yote mnawekana wazi. wazi kila kinachoendelea kwenye maisha yako unakiweka wazi sasa hicho huo kinatengeneza kitu as uaminifu mnaaminiana na hakuna mahusiano magumu kama kutokuaminiana na wanandoo wanatakiwa kuwa makini sana kwamba matendo maneno anayoyasema yasivunje uaminifu imajini unadhini una sio ni kuondoa uaminifu asilimia mia moja kwa menza wako yani hata tena hata kama akusamehe utakuwa ume, umevunja uaminifu nt inapotea na mahusiano yoyote bila tsi hayana maana kwa sababu hamtafika kokote ni muhimu sana kuelewa na kuweza kufahamu hii misingi inayojenga mahusiano yenye bora na uimara matokeo yake hwe nakuwa ni ndoa yenye furaha na awane ambayo ndo lengo hasa la mahusiano ya ndoa na kila mtu anahitaji hilo ndoa yenye furaha na amaro kwa hiyo rafiki ni muhimu sana ufahamu hili na ufahamu misingi hii lakini nakwenda kumalizia No, msingi mwingine ambao ni muhimu sana sana sana naongea ni muhimu sana hii tunaita au kujitoa mahusiano yanahitaji kujitoa asikwambie mtu na kama hauko tayari kujitoa kwenye mahusiano na kushahuri usiingie kwenye mahusiano kwa sababu mahusiano yanahitaji sasa so, kinacholeta changamoto kubwa siku hizi ni kwamba watu wanaingia kwenye mahusiano bila yaani wanaingia bila kujitoa matokeo yake ni kwamba wanavyokua kwenye mahusiano wanakwenda na upepo kwamba kama maisha ya mahusiano yakipadilika tutaachana anakwambia wataendelea kuwa na mahusiano anteli tigei lafu wanachana sasa ukiingia kwenye mahusiano na msimamo huu wa kuto kujikomiti kwamba uh, mahusiano is for lifetime yani ni, ma, ni maisha mnavyoingia kwenye mahusiano ya ndoa huu ni maisha yani lengo liwe kuishi kwa pamoja mpaka kufa na kuzikana lakini unavyoingia mguu mmoja huko nje mguu mwingine huko ndani maana yake ni kwamba mahusiano hayo hayatadumu sababu na changamoto nyingi mna msipojikomiti au kujitoa kweli kweli nyinyi wanatoa au nyinyi mnaohusiana lazima tuutakwama kwa sababu hamna ket na ikumbuke kwamba mahusiano ya ndoa ni nint kuna wajibu amba unatakiwa uufanye radyaso fuata lazima uufanye kwa hiyo hakikisha unaielewa misingi hii kwa leo tumejifunza misingi hii miwili kwa hiyo tukiongezea na misingi tuliyojifunza uh, hapo jana unakuwa ni misingi mitano muhimu sana ambayo unaweza kujenga mahusiano yaliyo bora uaminifu au kujitoa lakini upendo maarifa na ukweli asante kuendelea kusikiliza unaweza toko na kuarika tena kesho tuweze kumalizia misingi ambayo unaweza ukajenga mhusiano yaliyo juu yake karibu unaweza toko hekima