hali uhaligani msikilizaji wa kipindi cha unaweza toko na kualika sasa tuwe pamoja katika kipindi chetu kizuri cha leo leo ikiwa ni siku ya mia moja katika mchakamchaka mchaka wa siku mia moja za kufanya bila kuacha nami kama kawaida aliahidi kukuletea ujumbe kwa njia ya sauti ndiyo maana ya uwepo wa kipindi hiki cha unaweza toko sehemu ambayo tunaongelea mahusiano kwa undani tunajadili changamoto migogoro na namna ya kuweza kukabiliana nazo kwenye mahusiano ya ndoa lengo ni kuboresha lengo ni kuwa na mahusiano ya ndoa yenye amani na utulivu ili tuweze kuishi maisha yetu ya mafanikio vizuri kwenye ndoa zetu ndio maana ya uwepo wa kipindi hiki sasa kwa takribani siku mia moj siku 9 na 9 tumekuwa tukijifunza mambo mbalimbali na hakika leo ndio tumefikiria tumefiki siku ya mia moja tangia tuanze kurekodi kipindi hiki na kuweza kwenda hewani hakika ni furaha sana kwa sababu tumefanya bila kuacha tumefanya bila kuchoka na hata pale ambapo tulipata changamoto za hapa na pale lakini tulijitahidi kuweza kurekodi kipindi na kuweza kukirusha kabla siku yaijaisha na hakika ni furaha sana ni ushindi tosha kwa hiyo ni mada mia moja ambazo tumetoka kujifunza ambazo tumejifunza ni muhimu sana uweze kuzielewa kuzifuatilia ni masomo mengi mengi mengi mengi nai ni zilikuwa nzuri za kufurahisha na hakika tumeweza kujifunza mambo mazuri sana ambayo ndoa mahusiano yanaweza yakapona kwa kiwango kikubwa sana ina kuhakikishia hilo kupitia tu kusikiliza episodi hizi ambazo tumejifunza hakika unaweza kabisa kuiponyea ndoa yako kama una changamoto yoyote kama una mgogoro kama una kitu chochote ambacho nakiona hakiendisawa kenye ndoa yako na mahusiano yako ninakushauri nenda kapitie hizi moja baada ya nyingine angalia zile zote ambazo zinakuhusu kuhusu ambazo zina ujumbe wote ambao zinakuhusu kuhusu zipitie ziangalie na uweze kuzisikiliza hata mara mbili mara y tatu mara nne unajua unavyokuwa unasikiliza mara, mara ya kwanza mara ya pili mara ya tatu mara ya nne ukisikiliza mpaka mara ya saba ujumbe huo unakaa kwenye mind ya, kwenye yao wenyeyako kwa hiyo hauwezi kutoka tena ni muhimu sana uweze kujifunza sasa nataka nihitimishe kwa kusema haya mambo makuu matatu kama sio manne ambayo tumejifunza kwa undani zaidi kwanza tumejifunza kwamba uh, kuna misingi ambayo huwa inafanya ndoa iwezi kudumu msingi wa kwanza ni, uh, ni maarifa unatakiwa uwe na maalifa uwe unafahamu una taarifa sahihi juu ya mwenza wako juu yako wewe lakini pia juu ya ndoa yaani hicho ni kitu cha msingi sana kwa sababu uh, watu wengi huwa wanafikiri kwamba uh, labda ndoa huwa ina, inajengwa na upendo au vitu vingine vyote yes ni sawa lakini maarifa sahihi ni muhimu sana kwenye ndoa kwa sababu ukimjua mwenza wako vizuri ukajua anakasirika wakati gani wakatigani wakatigani huu hapendi kukosewa yani utajifunza vietu vingi sana kutoka kwa mwenza wako na ambavyo uh, itakuwa ni msaada sana kwako kuishi kwenye, kwenye ndoa lakini tumejifunza upendo katika namna ya tofauti kabisa tumejifunza upendo sio tu ili kusema iloyu au nakupenda kupenda es hiyo inaweza ikawa hivyo lakini upendo wa kweli lazima uanzie kwako ujipende kwanza wawe kwa kiwango cho ki, kwa kiwango ambacho unajipenda wnd utaweza kumpenda wenzako na utaweza kuipenda ndo yako lakini swali unaweza ukajiuliza kwamba sasa ni mtu sahihi wa namna gani inawezaji kumpata mtu sahihi mtu sahihi unaweza kumpata yule ambaye anajipenda mwenyewe caanim sjpendapn no anawezapenda kiwango kakile ambacho wewe uh, ambacho yee anajipenda si hivyo tu tulijifunza mambo mengi changamoto uh, sifa na tabia za wanaume sifa na tabia za wanawake nini wanapenda nini hawapendi uh, uh, lakini tulijifunza na miongozo ambayo ya migawanyo ya majukumu kwenye mahusiano ya ndoa na namna ya kuepuka migogoro inayotokana na hivyo kuyo ni vitu vingi sana ambavyo tumejifunza hakika ukivifuatilia na kuvielewa kwa undani utaweza kuponya na kuiokoa ndoa yako nina furaha sana kuona angalau kwa siku mia moja miezi mitatu na siku kumi bila kuacha iijajua ijamvua ujumbe ulikuwa unakufikia kwa hiyo ni kuahidi tu kwamba endelea kujifunza masomo hayo tutakuja tena na sizoni nyingine kwa ajili ya mafundisho na mambo mbalimbali yanayofanana hayo karibu sana rafiki yangu nikutakie kazi njema usiku mwema mchana mwema na chamwisho kabisa nikutakie ndoa mahusiano yenye yenyefanaka na baraka kwenye maisha yako asante sana uwe na siku njema Amen.