Black power is not only the zeal and identity in us, it is the love for all humanity. It is the task to restore equal rights and justice for all and manifesting divine power in likeness. Free the people with music. So what's up my people? This is girls of a Warrior. Thank you so much for tuning in yet another episode. And this is episode seven. I'm so grateful that we've come this far. And it's not through me, it's not just me, it's been you, the audience, you all. And since she says streets not right, and she believes that what makes us black is not just our colour but the way we actually love each other with our likeness and fight for human rights and i agree on that and today's topic i went to the streets where she says they am rights and i wanted to know about the streets kids and a bit of a disclaimer this session will be much of swahili geto itakuaki swahili we vibe with these people tuli vibe tulijibamba to nai topic they told me some of the things they've been going through i evyo ii ta evyo is as me asme an io' liv ie any kin o of im weal vthem tpofsol i us aw i yn thsalt an hu m oكor but u hes g go i m dayan Tune into this episode, listen to it with empathy, with all the love and mob love and cheers, cheers, cheers guys. Everybody want a Everybody wants a instead of Everybody wants peace. usa peace so kan we leve in peace and understand each other and appreciate every other person so listen to ther story and here it goes so nimefurahia sana kuwa cheki mi nimekuwa imta like somanulim na najua nyini wase fine nyini goodvibes na nimeinact na some of yuaulboys ameenda tumepata naulotim unaget so mimi nataka tu kufil stori yenu juu mimi najua hata mi nikona stori yangu na story yangu ni different na yako ni different na yako na wewe na wewe. na sii sote tuko naget so mi nataka kujua like kitu moja tu eh? so, kitu moja ni like nyinyi najua ni special na najua mkona na najua kila mse kuna kitu anafikiria ngaenye nona dunia iweziona lakini najua ni nio msee unaget na mi na wa respect. so naweza taka kujua challenje zenu za kama nyinyi wenye mnaishi kwa s mko hapa hiimta mna fachallen gani wasee mnaweza taka wawasaidiaje ama mna fimna achallene gani e, ni ukweli manzeenapwaswengi awasiweni inenational id hakuna kwa samoy si ndio ch ni nini inasababisha kukosea hiyo id mbona inakataa unajua uko narit ya kukua naatonaid kama uko na birth na umefikisha8naelewaso uh-huh. uh-huh. mko nasindio kila mtu akona stori yake eh, so mi najua mnaezakosasindiosoinakua nomasindio na hawataki kuelewa hamna birth ama hawataki kusikia storikwa behinhndiokuna watu wanakujahapa waasema mm -hmm. wa, wanakuja kutusaidia sisi uh -huh. uh -huh. yeah? kando akutusadiasimahfwanajisaidia uh -huh. wan, wenyeweso wanawatumia kupata funds, na wanajisaidia hiyo uh, okay ni i mtu akisema anakuja kukusaidia anaitishia usaidizi anafaa kufanya hiyo usaidizi ifanyike yes. unaona so mi nimeelewakuna wanakuja wana wanasema wanataka kuwasaidia lakini wanajisaidianajisaidiaeye kuna kosa na kuna mahali nyinyi mnasmi esomea lakini licha hiyoyote uh-huh. hapo hivyo mbele hakuna mtu mwenye ameenda kunis po o masanaona hakunaakumanishana uh -huh. uh -huh. watu wenye wanacheza tu na akilia wengine uh -huh. kufaidika na wengine unaonaayaannkam atu anasadia job mingi tunajonga job mnaweza fanya job mimi nikiwaita mjengo niwambie najenga kitu mtakam hiyo hey. ja ni nice. nice. nice. fiti bay the na ni nini ngine mnaweza fanya ingine kubwa hatasadso mnaona kama kukosa job ndo inafanya wase wengi wakuwekwas sindio sindio mi na swali moja mm-hmm. naona like hakuna females wengi hakuna wasichana wengi Mademu wako so ako soa the other women wako api wasichana wale wengine sasa wanach kufanya kitu ingine yenye itawasaidia kuishi maisha sindio uh-huh. lakini mnajua kunao si sindio na wanasurviveaje kupata sanitary tawel hizi vitu zinatumika fortheeriodwanamke oh. lazima tu atasaidika mwanaumkupata usaidia wanapewa wow, uh -huh. wa, na nini nyinyi mnai hampewi kamaii hata nyumba wanawake wanakomboa nyumba waul nuu utaniachahpakesho utanipata tuna niwaulize mmepata mnachapwa ama mnaonekana kanyi ni watu wabayand anafanyiau <coughs> walikuanachapa vijana mbalaini walituliaaukatianajuawatu wanaeawezi ubuzam lakini mmepatana na wao wana wachapa kanjojumko hapa usikupoleni yeah. <laughs> ah, poleni poleni, poleni. Ah, na mkona talenti yote mnaweza taka kuu hebu hmm. e semeni polepole pole, kama kuna talent ganihadi uh uh -huh. kuna madansa mna... na nice, nice, nice, nice. like mkiambiwa yoo kuna event mwtrainiwe mneza kwa redi <laughs> Mm-hmm. <laughs> <laughs> uh-huh they're looking like a thief but we are not a thief na niwaulize i imewaafektajebyhe nyinyi mmekwamnaza taka wasewajwenini kuwahusu manbiam Mm -hmm. au mayuth ao wa, unaezawambia wanawezaungana na sisi achukwe kome oh. kama msee kama kuta mtu afuta ane ksin ama rapa mm -hmm. yani ia tunatungane tu, tu woteam eh, so mnafil tukikuwa sisi sote tuungane tutajengana mi bythe minapenda kujengana nikiweza kukujenga minakujenga na ukiweza kunijenga minajua unaweza nijenga pia Una t minabiliv kila msi akona kitu ya kunipea t na minamin pia wa w ha mm nawew mimi inanibamba kushana nyinyi minataka tu wasie wajue like, wajue na watu wakijua staff wase wanakuwa waisa unaget na nikikupata kwa streets kwamanze na nikona kakitu manze nakamba bro siu udishi kitu hapo hivo manzee unaget lakini e, e, e. pia tuangalie soie nasemanga wasikanyii unapata mse ana abuse drug, una get. so society pia inaangalia like inaangaliaimse labda abuse drugs ananiaje kofitio mna fil aj i mkezapewa chane ya kukua bete mneza heueama hiyo ni eotyetuwasiamekaukinisadia <laughs> oso sisikunategemeanawewendo utanibadilisha na mimi ndo dabadilisha ule mwingine ukweli ukweli itis me uh -huh. elp yo and you help me. sindio yeah. chh sindio mm -hmm. jumanze like mimi nikipewa chan hivi n lif hivi nikue so oom na risourse zenye niko nazo so mimi nikikujenga nataka nijue kama naweza kutrust kukuwa beta utakua etsindioanakunafiiwanahta kama ta kusad siinaimaina asiwanawasaidiaje mnafilo anawasaidiahata mochari anasaidia naasainia kunatolewa hata kama watu wamekufa hey. anakua ni mzuri anafanya mba haya ni ningine wanafanya kuchangi enirment yenu yani muishi pira, mpira, kama wanadamuampira kuna, kuna, hey, kuna mpira inafanyika Aya, coaches, kwa kiwanjahuktna uh kanisa mpira inaweza kuwa inawaunganisha na hamjui unajuaanaua <laughs> <Anajua. laughs> ni viuri kila mtu ako <laughs> <kuentitle to them. laughs> na kama uyena fel hakujengi ni ukweli hakujengi na kama nafel amemjenga amemjenga wenee nkaongeaa madaktaiso kuna wale wanafanya wana sponsor, hivo kuna wale wanakula pesa zenye wamepewa nawnanapighnhajene amewajengea hpo esi ukwlih natuwezi jidanganyanpnkona mngine mwadamu wetu ams anakwangahpaausadetu akohapaso kuna wenye wanawasaidia na mnawajuakah hmm. yake naynak Baad... so mneza tamani kuongezewa ya wase wako hivo sindio mi nawafil may mayouth mbr nyasekaa nyinyi na wasaidia kupata jo <makes> sindio <makes> ni kuchapia kuna job sindioso <makes> tuwachapia tu o mayouth sindio na tutambuati nyinyi nk nika eeyndioakina mpaka shule dogodogo mpaka shule wanaweza kuwa shule wawasoma university college mtuka nimesoma shule ni ngumunimesoma shule nakuanga hivo kuna watu wanapatikana na vitu na wamepitia vitu zote za juu lakini wanajipata chini so ni nomo kabisa naelewa na ndio maana nisema mimi ni kama wewe nagetn ausaidia manz sindio Personali, niko nikoredi kusema hii stori nataka wasikie stori yenu nataka wajue kitu mnapitia na wasewajue venye wanaeza wajenga na mimi siwezi mind kuwajenga nikiweza pata means. i promise you guys, mimi napenda ku na nikiweza taka uinuke mi pia ntainuka unaget so mi na appreciate venye mme open up. na nawambia hii itaenda na ita get to to other people to know what you go through so,