npen no matter how strong you are tis a mast you crack pressure i kicome killer sides from the low to mapero i thought i knew too much but eo ndo inaweza kuwa my greatest mistake when you know whats a stake then all you will do is just to try shun away mistakes mneve worried about being the best in my place as long as na make change na try kurethink whatamalis doing sometimes najua kuna fia kwanza this moment in life ningependa sana kudhrive but meybe wengi wanaweka kwa bhipe sujestingiwa but najua life ni hard na inafani sake wa kuni help yani my wife am trying to centrate waga inafanya nalemewa kustik maendi yangu kwa kitu moja kuna wengi waupenda sana vyoja but mi najua truth ni hatii akili yangu inafanya kazi fiti na siwezi eifyalife juni moja atimes ningetoka times ninge kuwakto juu ningependa chance ya kuwak na power. some of us say that beauty yuko iko petals to za flower nasema pia beauty ya rain rein unaeza ifiel ko showers try to be real wone hautaona hata the next hour mi nashukuru mungu juempao ameniepusha kama mabawa nakumbuka memo za the other day ikipaka vaslin kwa njumu ndozishine but sijui shetani hutoka wapi anaweza fanya usahau hadol zote umepasi just tomake sure everything iwoked for idaye na itn tocaas kuna vitu ni melan kuanza kumeke it nusiwaiji fanya the bates smplicity ni deadly hu kuprotet hata kwa mas as itis whattis it maybe mtihani yote ya life uwezi pas but haijalishi utatumia futsibishi ama the latest hindas life is just ajani lazima iwe na beginning na pia lazima to the day moja utapas when you live make sure unafanya vitu aziwezifanya uwe na mistake in identity najua kuna venye watu wanaweza actions zenye as as long as we you live by sheria na wazazi is part and saraat uti juubinadamu ni flesh na haezi ishi ishil ka miti Clear your conscience naomba mola kubariki na kazi ya mikono yako It is also ukipata asl hata iwe kidogo bora tu ila kupea kipato l unaweza zile choices zote zako na pia usipende kutupa life yako precious huko tu kwa tak Try kujipotray bila stains na sidai lif na ishu ijae t za vako Mi wandika, at least ni down ka dn doisiwezepata myhii naiweka tu kwa list, clear, na siwezi nasiwezidai kuleta commotion apreih zaidi na zaidi mola control, zako emotions sina tamaa kila mtu utrai tu kuwa tions kwa kila actions na pia ukuwe aware that you have just to eat your portion piace bulinda on pen