makala ya michipuko ugani ndani ya 139 mufm asubu njema popote ulipo msikilizaji kasada lugha zako tumakinike kispoti katika makale ya michipuko ugani ni mimi wako mtanashati wa kandanda nambari ya sapa mgongoni kelvin netich hatimaye mchuano wa olimpiki unaoandaliwa kule tokyo japan umeng'oa nanga mbwembwe na sherehi zilinawiri wakati mchuano huo ulisunduliwa taifa la kenya likishika usukani kwa kuvalia sare iliyomeremeta metumetu i chebukos anatuelezea zaidi nam ilikuwa ni mbwembwe sherehe na furaha ya aina yake baada ya mashindano ya olimpiki kungonanga siku ya ijumaa kule tokoa mashindano hayo yalikuwa amearisho mwaka jana hadi mwaka huu baada ya mwaka jana janga la laorona kulifamia na kulitatisa dunia kwa ujumla kila taifa lilikaribishwa huku kila timu ikipepa bendera ya taifa lao kuonyesha usalendo wa taifa laokuoneshausandoa na mwanaibu na wake drad walioongoza wenzao ambao walikuwa wamevalia nguo zenye mnato wakimaasa e, timu ya kenya inawashiriki 4robti ambao ni wakike na t3thinn ambao ni wakiume kutoka katika meza yetu ya michipukoka tuasema kwamba tawatakia kila laheri kwa wanariadha wetu kupeberusha pendera yetu ya kenya nikiripoti moja kwa moja kwa mechi pukoughani naitwa kevin chebukos safi tusonge mbele ambapo bingwa 10, Murora, wa mbio saa mita l10 chofrika moror alijiondoa katika mchuano wa ulimpiki unaofanyika kule tokyo japan na pisha na bungolo ibran atuelezee yaliyojiri ni pigo kubwa kwa taifa la kenya baada ya nyota wao r moro kujitoa katika mashindano ya tokyo japan mwaka huu baada ya kupatwa na jeraha la mguu mwanariadha huyo ambaye amewahi kushindia kenya mataji matatu za dunia akiwa bingwa w dunia mara tatu mtawaliwa katika mbio za mita el kwa wanaume ripoti za kuaminika kutoka kwa meneja wake alidhibitisha kuwa fr alipatwa na jeraha hilo baada ya kugongwa na pikipiki akiwa katika harakati zake za mazoezi karibu na kwake mbio za mita el1 kwa wanaume zitafanyika mnamo tarehe thelathini wiki kesho na kenya itapatwa na pigo sana kwa kumpoteza nyota wa kamorol nikiripotia awamu za michipuko ugani jina langu na bongolna katika ligi ya hapa nchini kenya ts wanaongoza wakiwa na alama hmsitan alama moja juu ya kcb ambao wameshikilia nambari la pili baada ya kuandikisha sare ya magoli mawili kwa mawili ya dhidhi wapo katika nafasi ya tatu na alama arobanamnne taarifa mengi kutoka kwakeiraundi ya ishiriasitligi kuu nchini ilingoananga katika uwanja wa maonyesho nakuru almaarufusat jioni jumapili baina ya temevigo united iliweza kuwagaragaza na kuwalamba wendani wao western steame mbobao mawili kwa un kupitia wachezaji na wachezajitt nartm huu ni ushindi wa kwanza kwa viga united baada ya msururu wa mechi saba bila ushindi katika mechi engine ya jumapili fc fclop almaarufu ingo walishindwa kuwacharaza wenzao western steme na walihitaji bao la dakika za mwisho kupitia mchezaji dan sanguti na kutoka sare ya magoli mawili kwa mawili mawiliwalipata bao dakika ya tano kupitia mchezaji elvis rp lakini mabao ya haraka kupitia katika kipindi cha pili kupitia masha na nailari simiu yaliyofanya afc kukaa mbwa aliyenyeshewa na mvua ya garika kabla ya sanguti kwa, kusawazisha na kuwapea angalau pointi msururu wa, wa matokeo mabovu unaendelea kwa ingwe hadi sasa hivi katika ugha wa thika kb waliobamiza kariubangisaks mabao matatu kwa nunge samuel mwangi aliweza kufunga bao la kwanza mnamo dakika ya tano kabla ya mabao ya haraka kipindi cha pili kupitia baraka bodi na mik o'dur kuleya mombasa william alifunga bao mnamo dakika sabini na saba ugani mbarati, mbaraki kundradhi na kusaidia bandari ku goli moja Sufuri. ushindi huu umeweka alama mai naundani kakamega b walijikakamua baada ya kutoka goli moja chini na kutoa ushindi wa magoli mawili kwa moja dhidi ya sofpaa sofapaka ilipata bao lao la kwanza kupitiadakika ya7 opuku kwasa, kusawazisha dakika hmsi na kisha seen wakanya kumalizia dakika sabsit na kuisaidiay kutoa ushindi huu magoli mawili bandari moja po nzoia shuga mawili fc leopards mawili wazito mawili united mj nikiripotia makala ya michipuko ugani jina langu nili ngana na kadi tama tamati inahitimisha makala ya michipuko ugani ya wiki hii shukrani kwa wote waliofanikisha makala haya ni mimi wako mtanashati wa kandanda nambari yasa pa mgongonii makala ya michipuko ugani ndani ya 139 mufm <mulia>