iaanadaiiobongatnandiswagamiomaoawanzi zetunikama tumekuako okay ah uh -huh. so we were saying thatyeso uh, yeah. like uh, if that's what uh, a compas guy can say hebu jiulize hapo penye uko uh, unaona uh, futureamkutano ye please domaliz does compas relationships end up in marriageyes they do i one percentm one percent like some do some don't oky y yeah. but me ivesebut ina depennetionality ya mtu but tutona um, mm -hmm. zin mingi tuni zile za passing time ye yeah. like situ ile ko bit sitona kuliko na graduation i have two omy friends oma graduate and theyare still togetherenting they from tha dear since tha dearneeatwo uh, okay. months <laughs> <laughs> peen y yeah. yeah. i gues uh, tuseme tuina boil down kwa nini ienionaiy in ai sindiokso mm. okay, um, is itlove it orf hapo penye uko uh, kwaiyo ationship huko assin timryut assin timekama mm -hmm. mmeagri mna pastime its oky iyouoth wilin mm -hmm. but kama uko ina place where youae you not sue mm -hmm. pleae go sk laity mm -hmm. uunajua kezi iln that kuna wenye wanajidet ike i now tuko ina ioshi lakini like, wewe hauko ina tionshi na mimi so ik like, i thin uh, wept we to, to sei inin in our, in our relationships mm -hmm. ndo tusiumizane akin sure. yona <coughs> lead osy mental illnesses easyt yeaho andanmen uh, aki esywito tusnacouse you know, a lot of me mental damage to use oquelly both the, the, the ladies and the men you find yeah. after a break up mto akobite yeah. tance the other gende i guess its same we learn to know what y u really wants. Yeah and then after a relationship just don't move in kama anaitwa football uyo meti ama anaitwa simkumbukio'uti and this is the heart yeah. and usitakia mtu mwingine don't play with someone hert if you want to play go findahoyaofind a hoby unapenda kuimba endo ulan kucheza hizo instruments unapenda nini don't play with someone heart kindly don't mm. play with someone, someone's heart mm. yesohouaand yeah, so youkan mesure apo penye uko mnapendana ile chau kwelona unakumbuka kitambo tuka tunasema chau kwelo mm. <laughs> <Kuelo. laughs> chau kweloamani ile yeah, nimesema kama mmeagri mnaa itsok okay. mm. lakini kama niina tte really <coughs> yeah. yeah, we you ont noaikiulizawatu hapa wanasema lodon't eislike yeah, unajony after uma break up i was once thee anyway una weye wali breakup kitambo na bado wako too andyou know tha people ware scared of like loving and entering into a relationship mm. because of their hert and then uh, what else just mebeli i started believing in love thi eiuntil ifind someoe who can match my energy o lointhe pele when we give we give toomuiwoisomootheesies yeah, hey. <laughs> to? yeah, to eth <laughs> Sadness gives ah. depth, happiness gives height, mm-hmm. sadness gives roots, mm, happiness gives branches. Now, when I explain naively, happiness is like a tree going to the sky, and sadness is like the roots going down to the heart. Both are needed, and t- the higher the tree goes, the deeper it becomes. So, the bigger the, <laughs> the tree, the <laughs> bigger. Anyway, m I, uh, <laughs> i think weare almost coming to an end of our show it's been nice having you guys aki gaikezia aki next month please tuta focus kwa hii maneno to make sure tumemaliza kabisa because i guess this hiitakua uh, to our last show uh, this month i think we shall meet just <laughs> netmont <laughs> <laughs> Yeah. o no. this, <laughs> this, this month sotamit next month septembe hiyo mand e. tutakuja na linup sawer with guest uh, we are oioxawe exactly. shall, uh, shall uh, ic up things for you guys and have yeah. expiene people ndo mskie from wanasimanga hoses maodhama kitukama hio akueieamslee aoonlakini usiandike hapo kamawakii utashikwa amiakin to hni harambeimaaliku ameandika kwaee yake oii but kam uh, the only way to escape soup ni kuiba wefanya hivo lakini ukumbuke mm. pia uh, kuna izo exami okay. Ire? mm. Irregular, irregularities ya yeah. na snate is eal so as you do that just do it carefuly okay. <laughs> kuna huyu mtu anaitwa abraham thank you for tuning in uh. tuonane ext after to weeks yeah. Yeah. the next month septembehank you aki for the support yea we love you guys ak me i want to hear people warmah emotionally i want to seexal exactly. acuallyio our aim is this to be just more than a showme just don't want to talk nd kupayukapayukapa yes ik want you guys to be freed youknownb yeah. so, anyway, uh, have so a good daya good week i'm wishing youa the yeah. best god bless you mm-hmm. no, again, uh she's been your host uh, i've been many <laughs> i've been your host yes. and i've of been your co-host and and this has been the health talk 10 to 11. emu mm-hmm. fm 103.9 <laughs> see you <Ooh>. next month Elis, wimbo mchamo sana ambao unaondoka chini kwa chini msikilizaji ni wimbo wake boni m wimbo ni f- ana ni wimbo tu wa krismas majira ya krisma nakuambia hayamba ni sku ngapi su k wkimb mbakukunga shashhasherhanzuwaktwaamhurini sherhe megaaatsa mapmotkuaai shere ah tayari ukienda tu upande wowote utapata kwamba ni sherehe kwakweli imenoga na kama kawaida nimesema kwamba katika kipindi chaleo, ki sasaba, cha leo ambacho kimeanza sasab ambapo tutaenda hadi majira ya sanan utakua tukifanya tu ile yauchezea zile nyimbo ambazo ni zaekwamba mskilizaji naendeleard hizo zinanibariki sana na kunkumbusha uh, mbali maanakwamba nkrima t minovu watu wanakunywa wakikularsma ambayo tunasherekeatu kusaliwa kwake yesukristnakile ambacho nicha muhimu aamanmsklizaji wangu kamaktwakrisma hmm. wa uh, nakua ni nzuri tena zad wakati ambapo tunachukua ile nafasi alafu pia tunajumuika na wenzetu navilevile kufanya a kwa watu mbao lada kidogo katika jamii awajapata nafasi ya kusherekea lakini tukiwa pamoja ni lazima kabisa tusherekee pamoja ni wakati ambapo tunaonyesha ile upendo udugu kila kitu kizuri ambachotuajua uh, kwamba uh, yesu kristo pia naye ametuonyesha katika bibilia na vilevile katika maisha ya ukristo ambayo tunazidi kujivunia kwa hivo zidi kuchomana ujumbe wako namwona pia uh, kuna dada anaitwa mas anasema nakupatakutoka hapa kipindi kiko sawa anasema anataka wimbo wa bonym ambao ni marys boy child kwa hivyo anakuambia uh, masi wimbo huo huko tayari kwenye ys na nitakuwa nikikupatia moja kwa moja maana kwamba ni hali tu ya burudani polepole hapa ndani ya 139 mfm kwa hivyo naona ni dakika 35 uh, zimekatika baada ya kutimia uh, majira ya saasaba tuna dakika 25 kwa hivo ni burudani tu masi ndo huo wimbo mccrima Man will live forevermore because of Christmas Day. This is 103.9 MUFM. na msikilizaji baada ya kuondoka wimbo wake bony m ambao unasema kwamba marys boy child jesus christ was born on chrismas day pia tunaweza kupata wimbo wa jingopel na kwa sasa wimbo ambao unacheza ni wimbo sema kwamba My o nihambayoma ambanabasimskilizaji jni ambavyo niikuambia ni uh, kwamba ni uh, katika kipindi chetu cha leo tumefanya ile ambapo nakupatia tu zile nyimbo za krismasi polepole ni kikuandaa tu kwa hizi wiki mbili ambazo zimebakia ili uh, kusherekea uh, kuhusu kusaliwa kwake yesu kristo ambayo itakuwa ni tarehe 25 mwezi ukiwa niuwa disemba mwaka ukiwa bn na asante uh, kwa watuwatu ambao tayari naona bado wanaingia naona jamaa anaitwa os anasema natichi na kupatakipindi kiko sawa kabisa asante kwa nyimbo hizo za krismasi alafu pia kuna jamaa anaitwa anasema natichi kipindi kiko sawa asanti sana kwa nyimbo kama hizo ambazo unaendelea ku uh, chesa hapo studioni na vilevile vile pia kuna mwanadada anasema anaitwa anaitwa nan brenda anasema nakupata kutoka hapa sehemu za amesema kipindi chenyewe kikotam kabisa utubariki hapo ndani yani dakika4 zimekatika msikilizaji baada ya kutmia sna mbao imekuambiat amuea kipind chetusehemu kuu katika kipindi chetu ntakua nikikupatia burudani tu zile nyimbo ambazo zinatukumbusha polepoleu ambayo itakuwa ni sherehe ambayo itakuwa ikifanyika mnamo tarehe ishirini na tano mwezi ukiwa ni wangapi mwezi huu ni wa desemba mwaka ni wa elfu mbili na ishirini na moja na nina tangazo ambalo ningependa uh, kukupatia hapa nikupatie uh, ni ni ni wimbo kidogo nikwamba ambayo labda ukunacho katika vipindi ambavyo vinafanyika hapa maredio yenyewe kumbuka kwamba waweza ukatumana ujumbe wako katika uh, parua pepe yetu ambayo nihiv Uh, yale matangazo ambayo yanafanyika hapa ama uh, stesheni yenyewe unaweza tumana ujumbe wako katika barua pepe ambayo ni ugc na tutafurahia sana msikilizaji wangu kupata yale ambayo unatujuza kulingana na mengi tu ambayo tunafurahia katika stesheni yetu hapa ya 139 mufm kwa hivi jinza ambavyo nimekuambia tu ni kwamba burudani itakuwa sehemu kuu ya kipindi chetu hapo msikilizaji ni wimbo wake bom anasema kwamba the of is when we'll do what we'll Zion. ni wimbo mtamo sana ambao uko katika ile kategoria ambayo nimekuambia leo tunayachesa wimbo ama nyimbo zana uh, Christmas asanti sana msikilizaji wangu kwa kuwa unanifuatilia palipopote ulipo naona kwamba ni dakika 48 na zimekatika baada ya kutimia sasb hapa ndani ya na ndaniyaau km mbl ambazo zimebakia hapa studioni na hivo basi naamini kwamba bado unabarikiwa palipopote ulipo na hizi nyimbonakwambia yani, leo, uh, leo tarehe km ni wiki mbili tu ambazo zimebakia ili tuweze kupata uh, sherehe tu polepole ama siku yenyewe adi ambayo ni siku ambayo tunakumbuka kuhusu kusaliwa kwake yesu kristo ukiwa ni siku cha ja tarehmweziukiwa ni huu wa disemba Uh, uh, jn ambavo uh, bado mnaendelea tu kunifuatilia asanti sana kwenye jamaa anaitwa bnam anasemacnakupata kipindi kiko sawa asante kwa nyimbo hizo amesema tayari minovu ya krismasi nimeanza kuiskizia tu mbalimaanakwamba zimeanza tayari zinakuja na hivo hivo najua kwamba maandalizi tu ndo yanaendelea na j nikasema tu kwamba sherehe tayari zimeanza sherehe kila mahali watu wameanza kupiga sherehe ynleo yani nitaringapi kumi kumaanisha kwamba tuko na siku ya kisho ambayo ni jumamosi ikifika siku ya jumapili basi itakuwa ni siku ya kusherekea jamhuri katika taifa letu la kenya kutakuwa na sherehe ya jamhuri awsemba hua ni wakati wa kusherekea tu polepole kwa hivo basi msikilizaji wangu mm, zidi kuchomana ujumbe kipindi chetu sehemu kuu kipindi chetu tutakuwa tukipata zile nyimbo za krismasi hapa ndani na hivyo basi nitakuwa uh, kwa dakika chache ambazo ziko uh, dakika chache tu nitakuwa nikikupatia wimbo nyingine ambao ni wa krismasi upate kufurahia msikilizaji wangu ukiwa tu paali popote hapo najua kwamba unafurahia tu uh, ile chamcha yako ama lanchi yako tu ukiwa umetulia hapo na pia nami nipo hapa ili nikupatie tu nyimbo ambazo kidogo zinakuletea ile uh, uh, hali tu ya kujua kwamba kwa kweli krismasi haipo mbali na ni hapa ndani ya 139mufm ni mime wako Kilvinyat. Feliz Navidad Feliz Navidad Feliz Navidad Prospero año y felicidad Feliz Navidad Feliz Navidad guys nice. M-U-F-M. mufm has the best blues me love all the reggae on mufm i'll never stop listening yo Wow, this thing, MUFM, the best thing so far. I love MUFM because it plays nice, beautiful, wholesome music that enriches the soul and captivates the heart. <laughs> <laughs> hey, near Station, eh? Mambo Baddest. And you are say MUFM Uko down. Just put your radio locked to 103.9 MUFM so dull, i'm gonna get to know you better this christmas and as we trim the tree how much fun it's gonna be together this Christmas, the by side is blazing bright. Whoa, uh, we're caroling through the uh, uh, night. Whoa, whoa, this Christmas will be a very special Christmas for me. Aha! End. Nam Nam! wangu! Ni wimbo wake Chris Brown! Конечно. botu za krismastolepole haadan watnw bsinaona na kwamba muda wangu hapa stdioni ndo unakamilika aona nina dakika mbili tu hapa stdioni ili niweze kusepa mskilizaji wangu lakini hata hivyo nashukuru kwa muda ambao tumekua pamoja kwanzia majira ya sasaba hadi ndo imefika majira ya saa 8 kile tu ambacho ningependa kukuambia ni kwamba sherehe za krismas ndo hii zimeanza tayari lakini kile kikuu ambacho unafaa kukumbuka wakati wowote ukipiga sherehe o kwamba mto wangu ukipiga sherehe leo bado kuna siku ya kesho kwa hivyo basi ukipiga tu sherehe huwe ni mtu ambaye umejipanga na vilevile vile pia sherehe za krismasi siwe sherehe ambazo tunatumia kuungana pamoja kama ni familia kama ni watu ambao tunapendana ni wakati ambapo tunajumuika pamoja alafu pia kama kuna watu ambao kidogo labda hawajapata nafasi ya kusherekea na kupata furaha katika jamii yetu maana kuna watu ambao labda kwa njia moja au nyingine hawana nafasi ya kujiweza kwa hivyo ni nafasi yetu yetuama ni wakati mwingine ambapo tunafaa kujumuika na wale watu tuwe pamoja tupige sherehe pamoja na hivyo basi inadhani kwamba itakuwa ni tamu tena saidi maana kwamba sisi kama wakristo tukisherekea siku enyewewe tunafaa kuiga yale ambayo yesu kristo aliweza kufanya yaani mambo na nashi ni kitu ambacho ni cha muhimu sana na ni kitu ambacho inafaa tufanye kila wakati katika maisha yetu kwa hivyo basi msikilizaji wangu <laughs> natoka hapa studioni na uh, kabla nitoke hapa studioni kuna co cha uh, hey remind ambayo ningependa kukuacha nayo kwamba ithe compliment or complaint kuhusu stesheni kuhusu vipinda ambavyo vinafanyika hapa ndani husisite kutumana ujumbe wako kwa njia ya parua pepe ambayo ni nimufmgco uh, na basi bila shaka tutakuwa tukichangamkia ujumbe wenyewe na nadhani kwamba mambo yatakuwa yakienda vizuri tena sana kwa hivyo basi na pisha wenzangu wa the drive waweze kukupeleka na burudani hadi majira ya saa kumi nimekuwa wako celvin netich wimbo ambao unaimba kwa sasa ni keny rogers akimshirikisha doli patton wimbo anasema kwamba krismas to remember kwa heri And I in a tahoe ski chalet we mm-hmm. els idad wimbo mchamo sana ambao unaondoka chini kwa chini msikilizaji ni wimbo wake boni m wimboni f- na na ni wimbo tu wa krismasi majira ya krismas nakuambia hayammbali ni siku ngapi siku kumi nan wikimbili t ambazo zimebakia ili tuweze kuingia katia shamashmaasherhe zaa akini hata hnaja amba shereheimeanza tayarmanb kukkwakatwa jamhuri nisherehe zimenuga kla maaiukmbukm i sku mblzamatakai sikua jumapili ambao kutakua nail sherhe ya hr tayari imeanza ukienda tu upande wowote utapata kwamba ni sherehe kwakweli menoga nakama kawaida nimesema kwamba katika kipindi cha leo ambacho kimeanza s mbapo uaenda had majira ya sanan uakua tukifanya t leyacheea zile nyimbo ambazo niza ni ni mld yimbo hizo zinanibariki sanacna kunkumbusha uh, mbali maanaykwamba nr ma, uh, yani minovu watu wanakunywa wakikularima ambayo tunasherekeatukusaliwa kwake yesukrist na kile ambacho ja ni cha muhimu maamanmsklizaji wangu nikwambawakatiwarismanakua hmm. uh, ni nzuri tenazaidi wakati ambapo tunachukua ilenafasi alafu pia tunajumuika na wenzetu na vilevile kufanya a kwawatu ambao labda kidogo katika jamii awajapata nafasi ya kusherekea lakini tukiwa pamoja ni lazima kabisa tusherekee pamoja ni wakati ambapo tunaonyesha ile upendo udugu kila kitu kizuri ambacho uh, tuajua kwamba uh, yesu kristo pia naye ametuonyesha katika bibilia na vilevile vile katika maisha ya ukristo ambayo tunazidi kujivunia kwa hivo zidi kuchomaana ujumbe wako namwona pia uh, kuna dada anaitwa mas anasemanakupatakutoka hapa uh, kipindi kiko sawa anasema anataka wimbo wa eh bonym ambao ni marys boy child kwa hivyo anakuambia uh, masi wimbo huo uko tayari kwenye pyis na nitakuwa nikikupatia moja kwa moja maana kwamba ni hali tu ya burudani polepole hapa ndani ya 39m kwa hivo naona ni dakika 35 uh, zimekatika baada ya kutimia uh, majira ya saasaba tuna dakika 2shi5 kwa hivo ni burudani tu masi ndohuo wimbo Mary's poor child, Jesus And man will live forevermore because of Christmas Day. This is 103.9 MUFM na msikilizaji baada ya kuondoka wimbo wake bony m ambao unasema kwamba Mary's boy boychi jesus christ was born on chrismas day pia tunaweza kupata wimbo wa jingopels na kwa sasa wimbo ambao unacheza ni wimbo sema kwamba My mmmskilizajini mbavo niikuambia ni uh, kwamba ni uh, katika kipindi chetu cha leo tumefanya ile ambapo nakupatia tu zile nyimbo za krismasi polepole nikikuandaa tu kwa hizi wiki mbili ambazo zimebakia ili iwe uh, kusherekea uh, kuhusu kusaliwa kwake yesu kristo ambayo itakuwa ni tarehe 2 mwezi ukiwa ni uwa disemba mwaka ukiwa mbili na ishirini na moja na asante uh, kwa watuwatu ambao tayari naona bado wanaingia naona jamaa anaitwa jostodor anasema naichi na kupata Lord and Clear kipindi kiko sawa kabisa asante kwa nyimbo hizo za krismasi alafu pia kuna jamaa anaitwai anasema ngatichi kipindi kiko sawa asanti sana kwa nyimbo kama hizo ambazo unaendelea ku uh, chesa hapo studioni na vilevile pia kuna mwanadada anasema anaitwa anaitwa nani brenda anasema nakupata Gate kutoka hapa sehemu za amesema kipindi chenyewe kikotam kabisautubariki hapo ndani ya MUFM. ni dakika zimekatika msikilizaji baada sa ku ya kutimia saana mbavo nimekuambia tambanakupeama kipindi chetu sehemu kuu katika kipindi chetu ntakua nikikupatia burudani tu a zile nyimbo ambazo zinatukumbusha tupolepoleuusaliaa ambayo itakuwa ni sherehe ambayo itakuwa ikifanyika mnamo tarehe ishirini na tano mwezi ukiwa ni wangapi mwezi huu ni wa desemba mwaka ni wa elfu mbili na ishirini na moja na nin tangazo ambalo ningependa uh, kukupatia hapa suni ni uh, nikupatie ni ni wimbo uh, kidogo ni kwamba uh, uh, ambayo uh, labda ukonacho katika vipindi ambavyo vinafanyika hapa maredio yenyewe kumbuka kwamba waweza ukatumana ujumbe wako katika uh, parua pepe yetu ambayo nichivyav Uh, yale matangazo ambayo yanafanyika hapa ama uh, stesheni yenyewe unaweza tumana ujumbe wako katika barua pepe ambayo ni nimumgc na tutafurahia sana msikilizaji wangu kupata yale ambayo unatujuza kulingana na mengi tu ambayo tunafurahia katika stesheni yetu hapa ya 139 mufm kwa hivi jenza ambavyo nimekuambia tu ni kwamba burudani itakuwa sehemu kuu ya kipindi chetu msikilizaji ni wimbo wake bonm anasema kwamba we'll we'll z ni wimbo mtamo sana ambao huko katika ile kategoria ambayo nimekuambia leo tunayachesa wimbo ama nyimbo zana Christmas asanti sana msikilizaji wangu kwa kuwa bado unanifuatilia pali popote ulipo naona kwamba ni dakika 48 na zimekatika baada ya kutimia saa saba hapa ndani yastud na tuko na takri- dakika kumi ambazo zimebakia hapa studioni na hivyo basi naamini kwamba bado unabarikiwa palipopote ulipo na hizi nyimbo the one. yani nakuambia leo, uh, leo tarehe kumi ni wiki mbili tu ambazo zimebakia ili tuweze kupata uh, sherehe tu polepole ama siku yenyewe iwadi ambayo ni siku ambayo tunakumbuka kuhusu kusaliwa kwake yesu kristo ukiwa ni siku cha ja tarehe ishiriaano mwezi ukiwa ni huu wa disemba mwaka wa 2 na uh, uh, ambaobado uh, naendelea tu kunifatilia asant sana kene amaa anaitwannasematkipind kiko sawasant kwa nyimbo hizo amesema tayari minovu ya krisma nimeanza kuskiia tumbaimaamb zimeanza tayari zinakuja na hiohio najua kwamba mandalizi na tu ndoyanaendeleana mbao nkasema tu kamba sherehe tayar zimeanza sherehe kila mahali watu wameanza kupiga sher yani rngapi kmi kumaanisha kwamba tuko na siku ya kisho ambayo ni jumamosi ikifika siku ya jumapili basi itakuwa ni siku ya kusherekea jamhuri katika taifa la kenya kutakuwa na sherehe ya jamhuri m u n wakati wa kusherekea tu polepole kwahivo basi msikilizaji wangu mm chetu sehemu kuu kipindi chetu takuwa tukipata zile nyimbo za krismasi hapa ndani na hivyo basi nitakuwa uh, kwa dakika chache ambazo ziko uh, dakika chache tu nitakuwa nikikupatia wimbo nyingine ambao ni wa wakrismasi upate kufurahia msikilizaji wangu ukiwa tu paali popote hapo najua kwamba unafurahia tu ah, ile chamcha yako ama lanchi yako tu ukiwa umetulia hapo na pia nami nipo hapa ili nikupatie tu nyimbo ambazo kidogo zinakuletea ile ah, ah, hali tu ya kujua kwamba kwa kweli krismasi haipo mbali na ni hapa ndani ya 139 mufm ni mime wako Kilvinyat. Feliz Navidad, feliz Navidad, feliz Navidad, próspero año y felicidad. Feliz Navidad, feliz Navidad. Attention, please. You better recognize MUFM. MUFM has the best blues. Me love all the reggae on MUFM. I'll never stop listening, yo. Wow, this thing, MUFM, the best thing so far. I love MUFM because it plays nice, beautiful, wholesome music that enriches the soul and captivates the heart. <laughs> hey, near East Station, eh? Mambo Baddest. And you say Kauski MUFM Uko Down. Just put your radio locked to 103.9 MUFM. Hey. So, dull, I'm gonna get to know you better this Christmas, and as we trim the tree, how much fun it's gonna be together. This Christmas, the by side is blazing bright. Whoa, uh, we're caroling through the uh, uh, night. Whoa, whoa, this Christmas will be a very special Christmas for me. Whoa, whoa, whoa, whoa. msikilizaji wangu ni wimbo wake chris pro wa, uh, nyimbo tu za krismasi tu hapa ndani na anaona tayari watu drive, tayari wa ateie tayari wamejajaa hapa studioni namzungumzia dj soro mwenyewe na clinton na linton ananiambia kwamba nyimbo za krismasi neticha hufai kuchesa na mwili nzima anasema tumbo peke yake so sijui msikilizaji wangu kama unawezafanya ile umuone akimba <laughs> wimbo peke yake ukiwa sehemu ya mwili ambayo ina katikakatika tu polepole lakini ni hali tu ya krismasi shamrashamra tu za krismasi na basi naona kwamba muda wangu hapa studioni ndo unakamilika naona ni na dakika mbili tu hapa studioni ili niweze kusepa mskilizaji wangu lakini hata hivyo nashukuru kwa muda ambao tumekuwa pamoja majira ya saas hadi ndo imefika majira ya 8 kile tu ambacho ningependa kukuambia ni kwamba uh, sherehe za krismasi ndo zimeanza tayari lakini kile kikuu ambacho unafaa kukumbuka wakati wowote ukipiga sherehe kwamba mco wangu ukipiga sherehe leo bado kuna siku ya kesho kwa hivo basi ukipiga tu sherehe huwe ni mtu ambaye umejipanga na vilevile vile pia sherehe za krismasi siwe sherehe ambazo tunatumia kuungana pamoja kama ni familia kama ni watu ambao tunapendana ni wakati ambapo tunajumuika pamoja halafu pia kama kuna watu ambao kidogo labda hawajapata nafasi ya kusherekea na kupata furaha katika jamii yetu maana kuna watu ambao labda kwa njia mmoja au nyingine hawana nafasi ya kujiweza kwa hivyo ni nafasi yetu ama ni wakati mwingine ambapo tunafaa kujumuika na wale watu tuwe pamoja tupige sherehe pamoja na hivyo basi nadhani kwamba itakuwa ni tamu tena saidi maana kwamba sisi kama wakristo tukisherekea siku enyewee tunafaa kuiga yale ambayo yesu kristo aliweza kufanya yaani mambo na sharing ni kitu ambacho ni cha muhimu sana na ni kitu ambacho inafaa tufanye kila wakati katika maisha yetu kwa hivyo basi msikilizaji wangu natoka hapa studioni na uh, kabla nitoke hapa studioni kuna tota uh, remind ambayo ningependa kukuacha nayo kwamba for any compliment or complaint kuhusu stesheni kuhusu vipinda ambavyo vinafanyika hapa ndani husisite kutuma na ujumbe wako kwa njia ya parua pepe ambayo ni uh, mufmgco na basi bila shaka tutakuwa tukichangamkia ujumbe wenyewe na nadhani kwamba mambo yatakuwa yakienda vizuri tena sana kwa hivyo basi na pisha wenzangu wa the drive waweze kukupeleka na burudani hadi majira ya saa kumi nimekuwa wako celvin etich wimbo ambao unaimbakwwa sasani keny rogers akimshirikisha doli paton wimbo anasema kwamba crismas to remembe kwa heri In a Tahoe ski chalet.